Q.12 NTT với số 79 CT

Lượt xem: 569

Paladin

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
33
719
89
0 ₿
Được mod @Lion( . )( . )King trao tặng code nhà tiên tri ngày 28/8 nên thu sếp công việc đến Cẩm Thy trải nghiệm về viết rp cho diễn đàn. Đặt lịch 16h từ q1 chạy qua q12 tuy có thêm mỗi số 2 mà nó xa đến 17km (mất gần 1h kẹt xe). Khi đi book trc số 99 đến nơi lễ tân báo e đi trễ tầm 1h nữa thôi thì cũng ko thời gian để chờ đành hỏi còn bé nào thì chọn qua ipad số 79 (nghe đồn đã lâu cũng chưa dc diện kiến). Cũng lên lầu xông hơi các kiểu con đà điểu ra uống lon bò cụng và vài trái mận Hà Nội thì bé bước vào, đánh giá sơ bộ về ngoại hình e cao khoảng 1m6 thân hình loli mặt xinh, có nét. E chào rồi mình hỏi vài câu bít e tên P quê HG sinh năm 2k2 (e nói á). E cũng lau mồ hôi rồi trút bỏ xiêm y dìu mình vào bồn tắm chung osen. Công đoạn tắm cũng bình thường mà ko được bo thêm màn làm tình tại bồn (so với mấy số khác là thiếu). Xong e mời mình lên giường nằm và cuộc chiến mới bắt đầu hay ho.
Massage khỏe: E làm đá nóng, cũng vuốt ấn nhẹ nhàng. E chịu khó đánh bốp cho điểm +
Massge mệt: E dùng dầu nuru chà từ chân đến mình lúc nằm sấp rồi kiu ngửa ra mọi chuyện rồi cũng đến lúc cao trào e lick ti rồi liếm trứng cút, xoáy nồng... Mình tranh thủ khám phá V4 cũng 1 ngón này kia, bé kiu 69 luôn nha a. Sau 1 hồi vất vả cuối cùng mình cũng out trong sung sướng. Bé nhẹ nhàng nói a để e tắm lại rồi về nha. E tắm kỹ cho mình và kiu mình tắm lại cho bé (cũng tranh thủ sờ nắn haha). Kết thúc buổi massage xuống lễ tân ân cần hỏi thăm bé làm được không anh? có gì ko hài lòng a nói để e điều chỉnh (thái độ cskh tốt).
Đánh giá về bé 79:
Face: xinh, trẻ, dễ nhìn
Skin: mịn màng, trắng trẻo
Chân: có thathu
V1: cam mỹ có chỉnh sửa so với thực tế
V2: thon gọn
V3: đủ xài
V4: có dọn sạch cỏ sạch sẽ.
Tic = NTT
Tip = Hài lòng của mình
Locker + Giữ xe: 60k
Massage CT đã đi nhìu lần thì thấy chất lượng KTV cũng tương đồng nhau, về thái độ phục vụ thì tương đối tốt. Cảm ơn mod @Uchiha Itachi đã tạo event để các thành viên congdongmassage có dịp được thử chất lượng các cở sở.

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
502
32
0 ₿
Cẩm Thy chân thành cảm ơn bác đã dành thời gian trải nghiệm dịch vụ….
Cẩm Thy xin đính chính lại là V1 của bé 100% ko qua chỉnh sửa nhé bác…
Nhờ @All những Quý đã từng trải nghiệm bé xác thực giúp ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Paladin