Q.12 (NTT) ( XSOL) thoã đam mê cùng bé 20

Lượt xem: 1,101

Squirtle

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/8/22
Chủ đề
2
26
13
0 ₿
Buổi chiều đầu tuần vội vã. Chuyện là hôm cn có được Mod tặng cho vé MS vì trúng giải xổ số. Thử tài tiên tri thử ai ngờ trúng thật. Mình cũng ít chơi game. Nhận được vé lòng vui vẻ nôn nào. Trước đó đã được các chiến hữu chỉ cho cơ sở Cẩm Thy làm việc rất ổn áp các e xinh tươi nên mình ráng sắp xếp cv phi qua liền.

Đầu tuần vội vã sắp xếp cv xong là qua chiến liền. Chạy qua cơ sở được các bạn tiếp đón nồng nhiệt vô làm ly nước trà ấm cho tỉnh táo book liênd ngay e bé 20. Nằm tựa lưng tí và đợi các bạn sắp xếp phòng tầm 10p là lên.

Cơ sở mình đánh giá sơ bộ ok. Bố trí gọn gàng sạch sẽ lên xông hơi tầm 5p là e đã lên. +1 điểm cho sự nhanh nhẹn của đội ngủ nhân viên.
ấn tượng ban đầu ưa nhìn. Ngực đẹp cười tươi. Bé hỏi han ngồi chung vs mình trò chuyện làm quen mời mình đến bồn trúc bỏ xiêm y ra mà bé tắm cho vơi đi muộn phiền kể cả thằn anh và thằng e. Mình thì cũng rửa nhẹ 2 bầu sữa thơm tho của bé. Nhìn bầu ngực đẹp như vậy đố ae nào kìm nén nổi cảm xúc.

Đến phần khoẻ cũng vài đường cơ bản đầy đủ nhưng khoảng thái thì k chê vào đâu đc bới cái bầu ngực ấy. Bé lăn lê bò trường nhiệt tình vs bộ ngực. Chưa lúc nào mà mình cảm thấy núi đè mà thoã mãn như thế này muốn cứ vậy hoài k thôi. Nhưng tg em nào cho phép chuyện đó.

e lật lên cũng chà thái treo trọc tg em mình tí rồi vào việc. Cặp ngực quã thật là vũ khí lợi hại của e. Em chà xung quanh tg em rồi đến bài kẹp thịt kết hợp chấm mút. Rồi từ từ đẩy lút cán và cứ như vậy mà đôi ta bắt đầu lúc nào k hay. Mình cũng k để e yên mà khám phá v4. Một hồi quần nhau lâu lâu e lại cạ vú vào người mình. Bj phê pha out trong sung sướng.

xong việc e rửa ráy tắm táp lại cho mình rồi ae nằm lên giường tí rồi ôm nhau ra về.

Bồ kết
Face đẹp ưa nhìn tươi. 8/10
V1 9/10 đẹp tròn đã nâng cấp
V2 libit nhẹ
V3 căng tròn 9/10
V4 sạch sẽ thơm

Tổng thiệt hại
Mình đã úp lên vé osen từ vé thái tic free thái +200
Tip 600
Lần sau sẽ quay lại ủng hộ e tiếp

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Cảm ơn Anh trai đã dành thời gian ghé thăm và ủng hộ Cẩm Thy…
Chúc mừng Anh đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời.

• Like
Điểm cảm xúc: Squirtle