Nữ chiến binh sàn đấu TB3

Lượt xem: 5,597

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
Nhận được tin tình báo từ chiến tuyến là TB3 đang có các nữ chiến sĩ mới đang làm ae ta thua trận tan tác quay về nên hôm nay quyết định xách xe thiết giáp, trang bị đầy đủ súng ống đạn dược lên tiền tuyến gặp các em thử sức xem như thế nào. Và kết quả sau hơn 1h30 đã có cái vài tin tức cho anh em tham khảo như sau

*Chiến trường Thái Bình 3 - Sàn Đấu Vip Thái

*Thời gian chinh chiến: 1 tiếng 30 phút

*Đối thủ: nữ chiến binh số 19

*Thời gian tiếp nhận khiêu chiến: 10h-22h

*Trang bị chiến đấu: súng ống các thể loại

*Kỹ năng cần có: muay Thái, các thể loại quyền thuật như long trảo thủ, phân thân thác cốt, võ MMA, Judo khóa tay bẻ chân,…

*Face: dễ thương, tóc thắt bím như cô gái Trung Hoa

*Chiều cao: tầm 1m52

*Body: nhỏ nhắn thuộc dạng có da có thịt

*Thông số cơ bản nữ chiến binh

*V1: 6.75 chắc do chiến đấu Thái nhiều nên cũng có phần hao mòn

*V2: 7 có eo ót khá ok

*V3: 7 không to nhưng tròn căng

Kỹ thuật chiến đấu:

- Nữ chiến binh vừa ra lò nên kỹ thuật chiến đấu chưa đa dạng tuy nhiên bấy nhiêu thôi cũng làm mình gục ngã nhanh chóng

- Đặc biệt vừa vào thì nghe tiếng sột soạt thì ra em hạ bớt xiêm y để dễ chiến đấu,làm mình bất ngờ tưởng em thi triển bài quyền Thái trước,nhưng không em vừa thi triển muay Thái kết hợp món khóa tay bẻ khớp luôn

- Thật sự môn võ mới này làm mình vất vả chống đỡ ghê luôn. Em vừa khóa tay mà lại khóa ngay giữa 2 đùi nhích tí là tới vùng cấm địa, lại vừa dùng bầu ngực sữa tấn công dồn dập làm mình đỡ đòn gồng mình mệt luôn. Cảm giác đôi tay được masa và cảm nhận làn da mịn màng từ cặp đùi em truyền đến lâu lâu lại lướt qua vùng cấm địa nữa. Cảm giác như có như không thật kích thích:p
- Từ tay đến lưng là 1 chặng đường cảm xúc thăng hoa, cảm nhận sự khỏe khoắn khi tay em lướt trên lưng kèm theo những khoái cảm từ bầu ngực em lướt qua lướt lại và hơi thở gấp gáp từ em mà thằng nhỏ như muốn đóng đinh cả cái giường.
- Tiếp đến là chân bị khóa, mà phải nói em làm thái ở chân rất kỹ và rất khỏe luôn. Lần đầu mình có cảm giác khỏe ở chân mà không phải dùng tay đấm mà chỉ tận hưởng masa từ bầu ngực của em ( phải nói đây là 1 điểm cộng cho em ););)

Sau 1 hồi chiến đấu thì em cũng mệt nên thôi mình chuyển sang chế độ thư giãn luôn

Em BJ, lick ti, liếm cà nhẹ nhàng từ tốn và có vài phần ngượng ngùng trúc trắc khá là dễ thương. Em còn mới xuống núi nên kỹ thuật chưa đa dạng nhưng vẫn đủ làm các chiến binh gục ngã. Em ấy vẫn đang chờ các anh cao thủ võ lâm truyền thêm kỹ thuật chiến đấu thế nên các anh em có bí kíp gì thì hướng dẫn em ấy thêm nhé

Chi phí lên sàn đấu với em 400k ( code ) + tip 500k +20k locker

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng chú toàn mạng trở về. Chiến binh kiểu này phải nhờ @thanhphuong vào tiếp chiến thôi

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong and MrxXx

masterlend

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/4/17
Chủ đề
0
47
9
34
0 ₿

1 Like cho bác, mà em này làm ca từ 9h tới sáng lun hay sao ấy, hum bữa đi cũng tầm 2 giờ mấy sáng em ấy cũng ra chinh chiến, công nhân em này làm tốt thật, nhiệt tình như người yêu ý :), mà tui chưa thử muay thái của em ấy, hum ấy đi phòng vip ah!

Massage Thái Bình 3

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/2/16
Chủ đề
1
69
38
0 ₿
Dạ, Thái Bình 3 xin cám ơn anh đã tin tưởng và ủng hộ ạ. Chúc anh cuối tuần thật nhiều niềm vui ạ

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
Vậy pác triển ngay sàn đấu vip thái để so tài muay thái vs e ngay lun di nè hihi

nguyễn mạnh hùng

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/4/17
Chủ đề
0
39
11
34
0 ₿

Nghe bác trần thuật mà e tưởng bác mới trả qua 1 trận đấu võ tự do ấy :eek:

Trạng thái