Q.1 Nụ cười thân thiện của em gái Tân Định

Lượt xem: 1,700

Gangs

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/9/20
Chủ đề
2
64
33
37
Sài gòn
0 ₿
Mình đi làm cũng hay chạy ngang qua Tân Định. Mấy nay thấy Ms ở đường Đặng Dung mở ra rầm rộ quá, thế là cũng lên diễn đàn coi có gì hót không. Thấy giảm 50% lên lấy code vào đây chơi thử.

Vào đến nơi mua vé thì đưa code ra cho em tiếp tân, thủ tục xong. Rồi được em trai dắt lên phòng ngồi đợi. Thấy cơ sở đẹp, khá sách sẽ, thơm mát.

Dc ít phút thì bé bước vào. Bé mang số 09 Face: cũng khá ok. Thích nhất lúc em cười khi bước vào phòng. Cảm giác thân thiện đầu tiên luôn ghi điểm tốt.

Em làm khỏe được 30p thì chuyển qua làm thái. Mình nói phần mệt luôn, dù sao đây cũng là phần hứng thú nhất mà.

Đang nằm im thì thấy cảm giác là lạ lướt trên người. Hóa ra là chiếc lưỡi thần thánh của em đang lướt ngang lướt dọc. Đi mát xa thư giãn vẫn thích nhất phần này. Em nào cũng làm, nhưng làm một cách khác nhau. Với em thì mình cảm nhận rõ sự nhiệt tình qua từng đường lưỡi. Mình lấy tay khám phá em để hòa chung cảm xúc. Lưỡi vẫn cứ đi, tay em thì xoa quanh thằng nhỏ cho nó dựng dậy rồi vuốt ve. Chiếc lưỡi ấy chuyển dần xuống tấn công vào thằng em. Em cứ cặm cụi liếm, hôn rồi Bj đến khi mình ra mới thôi.

Bé này khá là dễ chịu nên tạo dc cảm giác thân thiện, mình rất thích gặp mấy bé kiểu này.

Thiệt hại. Vé 250k có code. Tip bằng vé góc 500k

• Like
Điểm cảm xúc: Jacky22

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
94
771
322
0 ₿
cảm ơn huynh đã dành thời gian đến với dubai tân định ạ. hẹn gặp lại huynh ngày gần nhất

• Like
Điểm cảm xúc: Gangs