Q.1 Nữ hoàng 22

Lượt xem: 1,762

tieutuvodanh

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
13/3/18
Chủ đề
12
46
26
29
0 ₿
Quận 1 đúng là càng ngày càng hót, miếng đất màu mỡ của sg có khác. Biết bao là chỗ ăn chơi cho anh em chúng ta. Nhưng chẳng bao nhiêu là đủ cả. hhihihi. Hôm nay tình cờ ghé vào trung tâm quận 1, nên trước khi đi cũng coi ngó xem quận 1 nay có những gì mới. Bất ngờ thay ngoài những cái tên quen thuộc như KH, DB, ĐN thì nay còn có thêm Queen nữa. Và đương nhiên vào ngay hình ảnh mà cơ sở giới thiệu các bé. Hihi. Nhìn sơ một vòng mà bé nào cũng tươi hết là ưng rồi đó nha. Thế là ghim sẵn 93 trần quang khải vào trong đầu sẵn, lát xong việc là phi trâu qua luôn.

Sau chầu cafe và nhậu xong thì bãi đáp mình đã ghim sẵn. Chỉ bật gg maps lên mà chạy thôi. Vào đến nơi thì được anh quản lý ra tư vấn ân cần. Chưa vội tư vấn về giá vé và dịch vụ mà đầu tiên mình được mời vào ghế chờ và một ly trà nóng trước. Sauk hi đã ngã lưng ra sau thì mới đc anh cầm ipad lại và từ từ tư vấn dịch vụ. Mình thì định sẵn trong đầu là vé 900k rồi, chỉ là đợi coi hình full hd trong ipad thui ah. Hihi. Và sau một hồi lướt tay trên ipad thì cũng vô tình chạm phải em. Không có phải xuất sắc lắm nhưng cũng không hiểu tại sao lúc đó mình chọn nữa. Lúc đó chắc là mấy lon tiger nó chọn chứ không phải mình nữa rồi. kkk. Thế là lên phòng thôi

Đang ngồi xông hơi cho tỉnh táo thì em cũng bước vào, mình cũng tò mò mà nên đẩy cửa ló đầu ra dòm em cái rồi chui vào lại. Em cũng nhìn mình cười cái rồi bắt đầu vặn nước chuẩn bị tắm cho mình. Mình ngồi chút nữa thì cũng ra ngoài. Em cười với mình bằng mắt rồi lấy khăn tắm lau khô người cho mình, chắc khuya rồi sợ mình ốm. hihi, không biết có phải ảo tưởng quá hok nữa.

Đang ngồi nghỉ xíu cho khô người để tắm thì bất ngờ khi quay người lại. Em đã rủ bỏ không còn mảnh vải nào trên người rồi. Nay gặp phải dâm cô nương rồi. kkk. Em ngôi dưới đất dựa vào chân mình luôn. Đánh giá đầu tiên là vòng 1 căng tròn đẫy đà. Bác nào gu vòng 1 thì gặp em này là đúng bài nha. Kkk. Em ngồi xoa xao chân cho mình một hồi thì cũng vào bồn. Em thoa xà bông cho mình xong rồi nghịch đủ thứ. Và thằng em mình vẫn là tâm điểm được chăm sóc nhiều nhất. Người còn đang dính xà bông mà em đã làm cho nó chào cờ rồi. hihi. Và cũng lâu quá rồi không có cảm giác sung sướng trong bồn như vậy nên nói em mần luôn trong này đi cho lẹ. Em bắt đầu rửa sạch xà phong trên người mình, xả nước ra và bắt đầu màn Bj mãnh liệt. Nhưng bất ngờ nhất là em nâng người mình nằm lên chân em để Bj. Thật là lâu lắm rồi mới được bj trong bồn sướng vậy. Mình nhớ lần trước là ở DB bình tân, mình ngồi lên thành bồn cho em nó Bj, còn lần này lần đầu được nằm trong bồn mà bj sướng vậy luôn. Hihihi.Những cái mãnh liệt thường khó quên lắm các bác ah. Mình nắm trong bồn, em bj xíu nữa thì mình cũng tê người rồi out trong sung sướng. Em rửa lại người cho mình xíu rồi cũng đưa lên giường. Mình thì lúc này đã thở hổn hểnh rồi. hehehe. Giờ lên giường là muốn chợp mắt luôn rồi.

Mình nằm lên giường thì em bắt đầu ms nhẹ nhàng lại. Gân cốt bắt đầu giãn ra dần, mắt mình thì lim dim hưởng thụ. Và màn đi thái cũng bắt đầu, mình cũng hơi bất ngờ luôn vì nãy em có làm cho mình 1 lần trong bồn rồi. Mà giờ vẫn làm thái tiếp. Em đi ngực từ 2 bắp đùi đi lên, cả ngực và lưỡi em tấn công liên tục làm mình chịu hok nổi. Sau 5p nằm xấp mình tự bật ngửa dậy do thằng em chào cờ lần 2 rồi. xém nữa thủng nệm. hihi. Và rồi em bắt đầu hôn lên người mình. Mãi rồi cái lưỡi cũng đến chỗ cần đến, mình chỉ kéo người em ngược lại để mình cũng hun em nữa. hihi. Và cái gì đến cũng phải đến, lần này mình trụ được gần 10p, chắc do shoot thứ 2 nên lâu hơn. Hahahhâ.

Sau shoot thứ 2 thì cả hai an hem lăn ra giường thở hổn hểnh, chắc do ai cũng mệt quá rồi. Em tắm lại cho mình lần nữa, lau khô người nằm nghỉ xíu rồi mới xuống. Lân la hỏi thăm một hồi thì cũng biết em mới qua đây làm. Lúc trước làm bên q8 lân. Giờ bên này số 22, ah còn dụ ban nãy là do vé 900k đc đi 2 shoot mà mình không biết nên hơi bất ngờ nha. Chứ không phải khoai to đc em bonus đâu. Hahahha. Dạo này ảo tưởng hơi nhiều. Nhấp nhẹ miếng nước rồi xuống phòng cùng em chứ cũng muộn rồi.

Thích nhất là cách đón khách vào cũng như đưa khách rời đi của nv bên queen. Cảm giác mình là thượng đế thực sự, cảm giác mình là khách hàng, cảm giác cơ sở cần khách.

Đôi lời về một buổi trải nghiệm ở queen!

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: Tommy Tèo 2018 and haiau_sea

tieutuvodanh

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
13/3/18
Chủ đề
12
46
26
29
0 ₿
Tip bữa đó giảm 50% là còn 450k ah. Tip em nó bằng vé là 900k. Tổng là 1350 đó bác. Thấy ku giữ xe nhiệt tình mà trong túi hết sạch tiền lẻ. kkk. Hẹn bữa khác quay lại vậy