Bình Tân Nữ hoàng cạ cạ 99 DB bình tân

Lượt xem: 736

NiKon

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
19
142
84
0 ₿
Mùng đi đám giỗ gia đình, gặp lại cậu chú uốn khá nhiều, nên người tê tê, gặp thằng em cũng đam mê massage, hỏi anh đi massage không em giới thiệu cho anh, chỗ này em hay đi ok lắm, mình cũng giả bộ, ngon thiệt ko em trai, chứ anh chưa đi massage bao giờ ( hahaha), thằng em ngây thơ thật, chắc mới vào hội massage. Mình hỏi ở đâu, nó chỉ ở đường số 7 nè anh, gần nhà mình nè, nghe thấy là biết đâu rồi, mình nói vậy hả, lát mày dẫn anh đi nha, nó ok liền.
Mình thích Onsen nên hẹn phòng trước, tới nơi thì xem hình thấy số 99 mới, nên book ngay và liền, book cho thằng em bé 17, nhưng không nói cho em biết là mình book rồi, đến lúc đi thằng em nói để đặt trước , ở đó đông sợ đến đợi đó anh, mình nói thôi khỏi, khi đến cơ sở thằng em giật mình, không ngờ thằng anh nhanh thật, đặt phòng và đặt luôn số, hahaha
Lên phòng ngồi xông hơi 5-10p cho khoẻ người. Mở cửa ra thì thấy ẻm đang pha nước, dáng người nhỏ nhỏ và xinh xinh kute đã chờ sẵn để lau mình để chuẩn bị tắm “ tiên” , e dùng cặp bưởi chà rửa mà sướng tê người- thằng e muốn bùng nổ cmnl :)
Về khoẻ thì tay nghề khá ok, bẻ khớp - đá nóng- xoa bóp ko thua gì các spa lớn. Mấy bác nào muốn khoẻ người thì chắc hợp gu lắm
Đi thái thì khỏi chê vs cặp bưởi tuy ko to nhưng vừa đủ sài, cùng chiêu v4 cạ cạ đê mê gây kích thích mạnh ...... mình chào thua chiêu này nên out trong sung sướng
V1: vừa đủ sài
V2: eo thon
V3: to tròn, doggy hơi bị sướng
V4: khít, suối chảy róc rách

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
cảm ơn anh trai đã tin tưởng và ghé trải nghiệm dịch vụ và có bài viết đánh giá về cơ sở và độ hài lòng về KTV