Q.1 - Nữ hoàng giải trí 199 dubai luxury | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Nữ hoàng giải trí 199 dubai luxury

Lượt xem: 226

camonem

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
18
64
56
0 ₿
Tuần hẹn lịch 3 lần đến lần 3 tưởng như hết duyên thì lại gặp. Tui kết em bới cái tính t t mà làm tui đi massage thư giản là chính nhưng cái thư giản thôi thì em nào cũng làm được còn về riêng lúc gặp em từ cách nói chuyện em lại làm tui như được thêm phần thư giản về tinh thần, cứ đang buồn buồn gặp em là lại lơ đi được cái cảm giác buồn, không chia sẽ gì về cv mà chỉ vào chém gió vui vui có người hưởng ứng là vui rồi.
Lần này tui book được em nên tranh thủ sắp xấp chạy đến dubai cho đúng lịch, thanh toán vé xong xuôi ngồi làm lon bò hút cho ngọt ngào thì phòng đã chuẩn bị xong . Bỏ luôn xông hơi chờ em vào 2 đứa tâm sự. Em có vài điểm tui khoái sau
SBD 199 to nhất dubai
Face xinh, trắng trẻo
tui sương sương hơn em con giáp nên lúc đầu cũng chư bắt nhịp kịp sau khi quen thì abcd gì trên trời dưới biển đi hết. tâm trạng nó khuây khỏa nhiều.
Onsen. Tuy trẻ nhưng được cái nhiệt tình chăm sóc tui phải gọi có kinh nghiệm như đàn chị. Ngâm bồn chung, làm thái trong bồn, ôm ấp bj các kiểu đầy đủ .
Khỏe : Có lực, mà gu tui thích thư giản nên lúc đấm thì phụ còn chém gió với em thì chính nên bài khỏe tui không đánh giá, tay chân bận rồi.
Thư giản. Em làm thái ổn nha. Trườn kỹ, đi từ từ có tâm. cho ôm ấp hôn hít phê phê rồi tiếp tục chiến . Phần chuyên môn ta nói nó phê lòi, cứ như đang rìu rít nói chuyện thời cởi truồn tắm mưa rồi đến lúc em tắm mưa thằng nhóc tui luôn. Em bj ấm cực kỳ, tui từ từ đi vào sự yên ắng, rồi cao trào dâng lên em cho tui được bắn một cách thỏa mãn. Lúc này thì phải nói nó như trở lại lần đầu mà đi massage được thư giản vậy.
Sau màn thư giản em lại nhẹ nhàng xoa bóp lại tui một lúc, đưa tui ra tắm xong 2 đứa mặc đồ vào ngồi tâm sự tý ôm ấp cho đã rồi về. Lúc về cứ thấy nhớ nhớ thế nào ấy . Phải chi có nhiều thời gian làm 2 suất cho vui vẻ.
Đánh giá 199 là một số rất đáng để giải trí đầu óc nhé.
Thiệt hại vé 900 tip em 1tr. gửi pv cf 100 luôn chẳn tiền.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1 and An Anh

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,178
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ chúc mừng huynh có một trải nghiệm tuyệt vời cùng bé cưng 199 tại Đặc Khu 41 ạ...Hân hạnh được đón tiếp huynh trong những lần ghé thăm tiếp theo ạ...Chúc huynh thật nhiều sức khỏe và gặp nhiều may mắn ạ :cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,178
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ bé mới bên í huynh...Nhưng kinh nghiệm thì không thua mấy bạn cũ đâu ạ hihihi