Q.1 Nữ hoàng trườn thái - 35

Lượt xem: 1,881

Đi Thông Nòng

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
28
58
36
0 ₿
nghe đồn bên tân định có 1 bé v1 bưởi năm roi hàng thật giá thật, ham hố chạy qua thử ngay, nt zalo cơ sở book trước cái phòng với bé 35 được giảm 20% ngon lành cành cây , mà nghe báo bé đang kẹt khách cỡ 30p mới có, đành vác chym vô cơ sở nằm đợi , ngồi chém gió với anh lễ tân cho mau qua thời gian , nghe bảo bên này đang nâng cấp cơ sở vật chất chuẩn bị đón tết , được tí thì cũng thấy bé đi xuống rồi, háo hức được anh locker dắt lên phòng , thay đồ vào xông hơi chút rồi ngồi ghế đợi bé vô
bé bước vô thì quả là một kỳ quan, múp rụp, v1 căng tròn với v3 nẩy nở, nhìn không là muốn thịt rồi , bé chào mình lễ phép rồi lau mình cho khô, bước vào bồn mới thấy cái sự vĩ đại của cặp bưởi ấy, tui chụp mà mút lấy mút để , bú hồi mà thằng nhỏ cứng ngắt hồi nào hay luôn , bé bảo anh thèm vú sữa lắm hả , thèm chứ sao không em, có bao giờ thấy trái vú sữa nào to như trái bưởi thế này đâu hehehe ,
lên giường đấm bóp thì cũng bình thường, với tui thì có vẻ không đủ đô cho lắm, được cái bé cũng mũm mĩm nên đi gối có lực, xem như ổn , tới màn trườn thái thì đỉnh cao luôn, cặp bưởi ấy chà thì cứ phê chữ ê kéo dài, sướng thật sự , chà tới đâu cảm giác tới đó, nữ hoàng chà thái là đây, không sai đi đâu được, lật lại một cái là tui không kềm được mà chụp lấy cặp bưởi của bé nắn bóp, đã gì đâu , tới lúc này tui chỉ bít ôm lấy cặp bưởi mà ăn cho đã thèm trong lúc em nắm lấy cây gậy thịt cứng ngắc của tui lên xuống theo nhịp, cứ thế out trong tư thế bú sữa mẹ, đê mê cảm xúc .
Bé làm vệ sinh xong vô nằm ôm ấp bóp tiếp vì nghiện cặp bưởi của bé mất rồi, bóp tới gần hết giờ mới chịu mặc đồ về hehe
thiệt hại ăn bưởi hêt 1 triệu 7 ,
cafe cho locker 50
một bữa tiệc no nê

• Wow
Điểm cảm xúc: haiau_sea

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477