Gò Vấp Nữ sinh cấp 3, lạc lối vì bé 36

Lượt xem: 619

Súng máy

Trung Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
83
2,601
2,148
31
0 ₿
Cái phong vị tình yêu tuổi học trò…nó luôn là một cái gì đó mỏng manh, vương vấn, tươi mát như hương hoa giữa mùa xuân, trong lành như làn gió thoảng qua sau cơn mưa rào…mà mỗi khi nghĩ về, mỗi chúng ta như sống lại 1 phần ký ức của tuổi thanh xuân, trong trẻo, và cũng có đôi khi khờ dại. Tôi may mắn được gặp thanh xuân của em trong một dịp tình cờ ghé cơ sở, mọi thứ không cần sắp đặt vì vốn dĩ tạo hóa đã an bày: WHAT BELONGS TO YOU WILL COME TO YOU.

Xông hơi cho ấm người, tôi bước ra ngoài an tọa trên chiếc ghế sofa, rít 1 điếu thuốc để chờ đợi điều bất ngờ sắp đến. Hình ảnh đầu tiên mà em đem đến cho tôi thực sự là: NON QUÁ!!!! Tôi biết phải làm gì với Gen Z này đây :ami-(47):Nhưng rồi tôi phát hiện suy nghĩ của mình thực sự thừa vì em đã kịp ngổi thỏm vào lòng rồi hỏi bắt chuyện tôi như hai người bạn đã quen tự bao giờ “Anh mới đi massage lần đầu hả?” Tôi mỉm cười “Mong được em dẫn vào đời”, rồi em cười khúc khích. Tôi quan sát em và cảm nhận rất rõ nét thanh xuân tỏa ra từ trong làn môi mỏng, ánh mắt lúng liếng, mái tóc quăn nhuộm lơ thơ trông rất hợp xì-tai.

• Một trong những bé Báo cưng 2k6 khá hiếm, quê quán Sóc trăng nhưng là người Kinh, dù tôi có hỏi sao tha-thu em nhìn giống bùa yêu của người Miên thế. Em lườm tôi rất đáng yêu…:ami-(30):
  • Gương mặt sáng, lún phún sữa, hôn vào da còn cảm nhận rõ độ căng nét làn da full HD, điểm xuyến 2 đồng tiền cùng nụ cười duyên, nhẹ và phơ phất như nhánh lan rừng
  • Chiều cao và thân hình đích thị cô học sinh cấp 3, 1m55 cùng đôi chân thon, các vòng tỷ lệ thuận, rất cân đối, chuẩn Vietgap- Global gap rau xanh sạch
  • V1 đúng là signature vì tôi quá yêu thích, cặp cam VN này chỉ có thể dành cho người biết thưởng thức cái đẹp. Không quá tròn đầy, gợi dục…khi bóc vỏ và nếm sẽ cảm thấy độ ngọt, thanh tao, tan mềm trong miệng. Cái cảm giác của học sinh không lẫn vào đâu được.
  • V2 thon và siết gọn, mông mẩy chưa phải gọi là căng nẩy nhưng chắc và đầm tay
  • V4 ta nói…….....
Ngực nhỏ nên tương tác cọ xát không phải thế mạnh của em nhưng tôi lại có nhiều không gian để khám phá em nhiều hơn. Nhìn cách em quỳ trong bồn mà tìm đến cậu nhỏ thật cưng vô cùng, mà tôi nào đâu dễ để em bắt bài, hết nhấc bổng em lên để bú liếm say mê trái cây đầu mùa rồi lại rê lưỡi dọc lưng xuống đến mông làm em sởn cả da gà. Bé chịu khó ngậm sâu và chậm, như cái cách mà đôi lứa trao cho nhau trái cấm những ngày đầu…:6onion28:

Bước ra khỏi làn nước ấm, chúng tôi lau người cho nhau. Chắc có lẽ từ lâu lắm rồi em chưa có được sự quan tâm, chúng tôi nằm ôm nhau trên giường, truyền cho nhau hơi ấm con người và lắng nghe câu chuyện đời của em. Có ước mơ được khoát lên mình tà áo dài trắng cấp 3 sẽ chẳng bao giờ thực hiện được…có tình yêu của người con gái sẽ chẳng bao giờ được trọn vẹn…

Bỗng chốc em lại làm tôi nhớ về những ngày khi còn được cắp sách đến trường cùng lũ bạn

Em tan trường về. Đường mưa nho nhỏ.

Em tan trường về. Đường mưa nho nhỏ.

Ôm nghiêng tập vở. Tóc dài tà áo vờn bay.

Tấm lưng trần nõn nã áp sát vào bờ ngực rộng, bàn tay búp măng nhỏ nhắn vẫn ve vuốt trên cây côn thịt nóng hổi, tri giác tôi chìm vào nỗi đê mê dịu nhẹ lúc nào không hay. Tôi rướn người lên ngậm trọn bầu ngực, cảm giác hút trọn cả bầu ngực nhỏ nhắn vào miệng thật thú vị, cảm nhận đầu nhũ hoa nhỏ nhắn trên đầu lưỡi dần cứng lên sau mỗi lần đánh lưỡi….Em mân mê cây hàng và vô tình đưa mình vào thế 69 lúc nào không hay, tôi chỉ còn biết tận tình thưởng thức món sashimi tươi mọng. Tôi đánh lưỡi quanh chiếc mép hồng, mút nhẹ bờ môi dưới rồi đẩy thật sâu chiếc lưỡi vào để cảm nhận dòng tinh chất ấm nóng rỉ qua khe suối. Em chỉ còn biết run lên từng nhịp, chỉ còn dám nấc khẽ trong cổ họng vô cùng kích thích. Từng tế bào, từng đường gân thớ thịt của cậu bé sướng mê ly khi đường lưỡi của em lướt qua, cảm nhận đầu súng chạm vào cuống họng và rồi phát bắn tích trữ bao tinh lực đêm nay tuôn trào trong chiếc miệng nhỏ nhắn ấy, em vẫn ngậm trọn, khóe miệng vẫn còn ướt đẫm….:cuteonion7:

Về chất lượng dịch vụ và cam kết, tôi luôn ấn tượng với bạn QL và NV vì cách phục vụ khoáng đạt, thân tình, nhớ từng chi tiết sở thích của khách và tư vấn rất sát trọng tâm. Đánh giá cao dàn KTV trẻ 2k6 mà Nữ Hoàng đang sở hữu, dù đang trên con đường hoàn thiện nhưng sức sống căng tràn của tuổi trẻ…thật sự luôn là cái gì đó rất “ấy” và rất khác biệt….

Lạc Đời

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
8/9/23
Chủ đề
1
201
146
12589
0 ₿
Tui khoái những e nào dưới 20t nhìn tươi rói

• Haha