Q.1 Núi đè - 01 Tân Định

Lượt xem: 1,643

Cô Giáo Thảo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
5
86
10
0 ₿

Chào mọi người diễn đàn gần xa
Ngồi cà phê một mình trời lại mưa nữa nên tìm đến mấy ẻm ôp ấp tâm sự thời gian trôi cho hết ngày. Ngồi sàng qua sàng lại lướt vào trang cộng đồng và vào mục massage đu bai tân định thấy có mấy bé, bé nào cũng đáng yêu nhưng chần chừ không biết chọn em nào thôi đành hốt em 01 ngực khủng bóp cho sướng.
Gọi điện đến thăm dò xem bé có làm không thì nghe quản lý nói là có nên đành hẹn giờ luôn. Nhâm nhi xong ly cà phê lấy xe phi tới nơi tân định luôn, trình code lấy vé lên phòng.

Nhìn không gian phòng ở tân định quá ổn, không ngần ngại tụt hết quần áo vào xông hơi, xông hơi được 3 phút thì bé vào tươi cười chào a, rất hấp dẫn và ấn tượng với cặp ngực. Trong hình thấy vậy chư gặp trực tiếp bé thấy bé cưng hơn nhiều, nói chuyện rất dễ thương. Mình tranh thủ xông hơi cho ra mồ hôi mồ kê chút rồi ra nắm tay cho bé ngồi lên đùi tâm sự làm quen. Mình cũng không quên chạm vào những chỗ nhạy cảm của bé, thấy bé rất dịu dàng đưa đón bàn tay của mình. Mình ôm cắn tai, sờ nhẹ xuống ngực và xuống cặp đùi của bé. Ngồi tâm sự sờ mò chút cho quen quen rồi bé hòa nước cho mình tắm.

Vào thoát y tắm chung, mình khám phá khắp body bé, rất đầy đặn, dày cơm, bé tắm cho mình và thằng nhóc rất nhiệt tình. Mình mò vào điểm G của bé nhẹ nhàng giao lưu trong bồn tắm chút gọi là làm tình nhẹ. Tắm chung trần truồng cả hai mình và bé lau khô rồi lên giường.
Mát xa khỏe: Mình cảm nhận là bé xoa bóp đều, đấm có lực, bài bản, đá nóng thảo dược thơm và dễ chịu. Mình nói chuyện hỏi han bé thì bé đã có kinh nghiệm trong nghề đã rất lâu hèn chi màn mát xa khỏe bé làm rất tốt, đấm bóp đến đâu thì bé có hỏi bé đấm vậy có vừa tay không anh. Mình rất thích cách hỏi này của bé. Sau khi mát xa khỏe xong thì bé lật người mình lại và bắt đầu đưa những phép biến hóa thần tiên của bé ra. Mình cũng bắt đầu hứng lên bội phần, ôm bé nút lưỡi, hôn môi bé, bé đưa cặp ngực ti hồng chà khắp người mình. Mình xoa đùi bóp mông căng tròn và mò nhẹ vào điểm G v4 của bé, nước tuôn ra, khám xét thì nước nhiều thơm, cắt tỉa gọn nên rất hấp dẫn. Chơi con chim này quá đã, sau những giây phút thần tiên mình và bé bên nhau thăng hoa thì bé đã hạ màn thằng nhóc mình bằng một pha nóc ao nước xì ra như mưa giông. Nằm phê ôm bé tâm sự vuốt ve chút rồi chia tay bé trong lưu luyến.

Đánh giá tổng quát thì phòng ốc sạch sẽ, ấm cúng, phục vụ chuyên nghiệp có đồ ăn và nước uống.
Bé dễ thương tâm lý nhiệt tình
Face: Dẽ thương làn da đẹp
V1: Khủng 2 tay sờ một hòn núi
V2: Gu của tui
V4: Cũng gu của tui
V4: phê quá, nước nôi nhiều, khít sạch sẽ.
9/10 cả dịch vụ và bé, mình rất hài lòng chuyển khám phá xả buồn tại tân định, giới thiệu mọi người về bé 01 nhé.
Tic: 800k
Tip: 900k
Bonus: 100k
Total: 1,8 chai.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Cha Nội này già roài nên khó tánh ghê nơi, nhưng tui thích vì tui cũng giống như Lão...
Mấy cháu giờ cháu nào cháu nấy điều tiêm Botox - tiêm Filler , (.)(.) thì bơm căng cứng như mấy trái banh nhựa trong nhà banh áh...
Giờ đi Matxa khó lòng mà gặp được cháu nào mặt đẹp tự nhiên, ngực real shape đẹp.
Tiêm Botox & Tiêm Filler
KHÔNG PHẢI CỨ TIÊM LÀ ĐẸP !!

MrLE

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
14
153
52
45
0 ₿
Nhìn bé sung quá nhìn là lên liền ha

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
793
334
0 ₿
Cảm ơn anh trai đã ghé trải nghiệm dịch vụ và bài viết hài lòng về cơ sở cũng như KTV
Gọi 0932484835 để được hỗ trợ tốt nhất lần sau