Num16 - Doggy style

Lượt xem: 17,202

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
E là mấy món đó 0 ăn thua đâu bằng hữu. Dịch Cân Kinh có dịch cân đoạn cốt cỡ nào Sư Thái cũng bẻ được gân cốt cho xem. Hấp tinh đại pháp cũng 0 ăn thua.......Sư Thái thuộc hệ âm nhu, làm gì có tinh đặng mà hấp, có nàng ấy hấp tinh chúng ta thì có :D. Ngũ Âm BCT? Món này lạ.....tại hạ chỉ mới nghe nói Cửu Âm Bạch Cốt Trảo mà thôi, cơ mà cái đó là sở trường của các nàng, huynh đệ chúng ta khó mà múa rìu qua mắt thợ. Vẫn là câu cũ, vị bằng hữu đây nên suy nghĩ thật kỹ lại :)

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Hấp tinh đại pháp??? Chiêu này dùng để hút tinh lực đối thủ, là 1 chiêu rất lợi hại trong nhưng sư thái là hệ âm, làm gì có tinh để hút? Miễn cưỡng thì cũng có cách dùng đc là cải tiến chiêu này 1 chút thành "vét/hút máng đại pháp" nhưng có điều cũng vô phương vì thung lũng amazon của sư thái là cấm địa, k ai đc phép bén mảng vào thung lũng, ai dám bén mảng sẽ bị...tát cho vỡ mặt, tại hạ cũng sém chút bị dính chưởng vì bản tính tò mò nhưng kịp thời rút lui khi cảm nhận sát khí của sư thái đang dồn lên đỉnh điểm >>> Chiêu này vô dụng nhé!;)
Dịch cân kinh??? Cũng là 1 tuyệt học võ công trong thiên hạ nhưng hình như cũng ko hữu ích khi chiến đấu với sư thái, như đã nói sư thái có thân thể kim cang bất hoại, ko ai đc phép mạo phạm long thể của sư thái, tại hạ cũng đã dùng chiêu này và chưa kịp thi truyển thì đã bị sư thái dùng thiết thủ gạt và khóa tay đồng thời trừng mắt gầm sư tử hống làm tại hạ đứng hình từ đó 1 lần gặp gỡ và vĩnh viễn ko hẹn ngày gặp lại.
Thực ra thì chiêu dịch cân kinh này cũng có thể xài đc, chỉ cần chủ thớt chuyển wa làm ktv matxa cho quý cô quý bà là xài đc chiêu này và nếu có duyên khi sư thái đi matxa thư giãn thì thớt sẽ tha hồ đc chăm sóc cho sư thái hehe:p:D

Vampire2145

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/6/14
Chủ đề
9
333
100
32
0 ₿
2 bí kíp Hấp Tinh vs Ngũ Âm đều là võ công dành cho phái nữ mà,chẵng lẽ bác đã ..........tự cung :( oh my chuối

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Chẳng lẽ sư thái lợi hại vậy sao ta......chỉ cần danh tiếng mà đã khiến 1 bằng hữu tự "tịch tà", ghê gớm, quả là hết sức ghê gớm, sư thái đã đăng phong đáo cực, đạt cảnh giới "cách không tịch tà" mất rồi:eek::confused::(

pipobobo2016

Binh Nhì
Bé Thích Massage
12/7/16
Chủ đề
1
73
10
36
0 ₿
Đọc comment mấy sư huynh này thú vị hơn đọc truyện Kim Dung nữa:D:D:D:D

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Nghe mà nổi da gà với Diệt Tuyệt Sư Thái, 1 mình em này đủ sức khiến võ lâm box ĐN dậy sóng haha. Tui nghe nói Sư thái cũng hay đi sờ-pa lắm. Thớt mà trót dại tự cung gì đó thì xin vào làm ktv sờ-pa đi, thể nào cũng có ngày được tẩm quất phục vụ cho ẻm thôi, tới lúc đó ẻm sẽ nằm im cho thớt thi triển các ngón nghề :D:D

nguoi tinh tram nam

Tù Binh
Banned
17/3/16
Chủ đề
2
94
181
0 ₿
kakaka cuối cùng cũng có 1 bác anh dũng thiện chiến, đầy chất thép chịu ra tay thu phục Diệt Tuyệt Sư Thái. Những lời khuyên can của anh em mang tính chất tham khảo thui, bác đừng quá lo. Hãy mang cái chất thép và khí phách ấy, dõng dạc vào yc Sư Thái nào! Mình sẽ ghi công và khao bác 1 chầu :D
Ps: khi nào đi thu phục nhớ hú mình theo học hỏi thêm nhá.

Vampire2145

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/6/14
Chủ đề
9
333
100
32
0 ₿
Chúc bác may mắn,tui sẽ kêu gọi 500 ae trong diễn đàn hò hét trợ uy cho bác,bác thắng ae sẽ bầu bác làm minh chủ của các ae đồng dâm,bác thua ae sẽ nhặt xác bác về an bài thỏa đáng và chăm sóc tốt cho bạn gái của bác :)

• Like
Điểm cảm xúc: Giấc mơ

Boylangtu123

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
11/7/16
Chủ đề
1
232
21
0 ₿
Oh đệ đây mới từ thôn tân thủ định di chuyển qua thành đại nam , mà nghe nói co sư thái ghê quá nên pãi cẫn thận đề phòng né tránh ...:(

landaumassa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/9/15
Chủ đề
2
21
6
33
0 ₿
Nếu có đi thêm ngoài giờ inbox mình 1 vé nhé chủ thớt.
Thank chủ thớt trước

kingmaster

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
11/12/15
Chủ đề
22
666
120
Phú Nhuận, TPHCM
0 ₿
bác có số đt e nó k?inbox mình nhé.
thanks bác

babi

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
24/4/16
Chủ đề
3
190
38
0 ₿
Chủ Thớt Lục Vân viết bài hay ha .
Và dùng nhiều từ ha ở cuối câu . Tếu ha.
He he .

• Like
Điểm cảm xúc: Lục Vân

sipnam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/8/16
Chủ đề
0
1
1
33
0 ₿
Thớt thú vị quá, đọc toàn thấy kiếm hiệp bắn chưởng tung quần các kiểu :)))

• Like
Điểm cảm xúc: Lục Vân

Tinhoi88

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/7/16
Chủ đề
3
122
3
24
0 ₿