World Cup Q.2 [Number 1] Một chiều ổn áp cùng bé 08

Lượt xem: 923

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Nghe nói sau trận Argentina cầu SG đông vui lắm nên chạy qua tính nhặt ít dép mà qua hơi trễ ko còn gì cả. Vướng con lươn ko quay đầu dc nên nhân tiện rẽ phải về hướng An Phú khai trương cái code WC trận Hà Lan - Senegal (CODE WC 2022 221187).

Con đường số 5 hóc hẻm vậy mà đếm sơ sơ 3,4 cơ sở matxa, đông vui tấp nập ghê hồn. Mình nhìn rõ tên cở sở trên code rồi phi đến chứ lớ ngớ rà rà là mấy ảnh áo đen quăng lưới kéo vào ngay tiệm của mình kkk. Tới nơi đá chống mấy ae giữ xe rất niềm nở, nhiệt tình, người giữ tay, người gỡ nón bảo hiểm, người hỏi khóa xe. May mà ở cs matxa chứ ở ngoài đường chắc tưởng bị chặn cướp xe rồi.

Lên lễ tân, cũng 2 thằng em kẹp nách chào hỏi nhiệt tình vô cùng. Vào đưa code hỏi dc free vé nào thì bé lễ tân chắc chưa rõ event WC nên hỏi quản lý, anh quản lý có vẻ cũng hơi hoang mang nên kêu code này free vé nào cũng dc mặc dù đúng là chỉ free onsen thui kkk. Mình là người thật thà nên cũng chỉ chọn vé 1tr2 chứ ko lấy mợ vé cao nhất r kkk.

Giờ mình đi còn vắng nên lên phòng luôn. Vào locker rất nhiệt tình mang dép cho thay, cất giày vô tủ, hướng dẫn đầy đủ rồi hỏi mình có chọn bé nào chưa. Mình nói chưa và muốn xem ipad thì locker nói anh cứ yên tâm e chọn bé ngon cho a. Mình có hỏi thêm lần nữa một số bé có rp trên CDMS thì locker cười nói a cứ yên tâm e chọn ko sai đâu, ko ưng thì a huýt sáo e đổi liền. Mình k biết huýt sáo nên hỏi e có ipad a xem hình dc ko thì locker vẫn cười nói anh yên tâm. Uh thì thôi tùy em vậy, tip 50k cho sự nhiệt tình vui vẻ, nhưng lần sau khách có nhu cầu xem ipad thì nên cho khách xem nhé, nhiều khi anh còn ko biết gu anh sao, làm sao em chắc gu anh dc kkk.

Phòng ốc vuông vức sạch đẹp, có trang trí khá nhiều gương ở khu vực bồn tắm nên vừa tắm vừa nhìn khá phê nha. Ăn mấy trái nho cho có ít đường tỉnh táo rồi vào xông khô. Phòng xông lót gỗ ổn áp, nóng nhanh ngồi thoải mái vô cùng. Ngồi tầm 10p thì bé vô mở cửa phòng xông chào luôn, thấy mình ko có mang khăn mặt nên lấy đưa cho lau. +1 điểm chu đáo. Vì random ko chọn nên mình ngồi thêm gần 10 vừa xông vừa ngắm bé cho thêm cảm hứng.

Xông ra bé lau người cho mình rồi nói tên Russia, số 08 (ko thấy có hình trên diễn đàn), biển số 79. Lau người xong ngồi nghỉ xíu rồi vào tắm. Mình vào bồn trước, bé lột đồ rồi vào theo sau. Bt mấy bé hay buộc tóc trước r mới cở quần áo, bé 08 hôm nay thì lột sạch rồi mới bắt đầu đứng buộc tóc. Nhìn ng con gái buộc tóc lúc nào cũng sexy vô cùng, nhất là lại còn ko mặc gì. Mông nó cong lên, ngực nó hẩy ra, chẹp chẹp. Mình tranh thủ ôm từ đằng sau cái cạ cạ thằng nhỏ vô khe mông. Cảm giác ko khác gì ôm nyc lâu ngày k gặp kkk. Phần tắm thì bt , kì cọ, mân mê một xíu rồi bé BJ. Mình hơi mệt nên có nói bỏ qua shot trong bồn, ra giường thư giãn là dc r. Bé OK, chuyển qua đá bi nhẹ nhẹ chút rồi ra ngoài.

Matxa khỏe bé làm ổn áp nhé, có bài bản, chia khu vực trên người làm đàng hoàng từng *** cơ, chứ ko phải kiểu xoa bóp toàn thân. Có đấm, bóp, nhấn, xoa, bẻ, rút đầy đủ, lực thì khá thôi ko phải quá mạnh với mình. Trong lúc làm bé cũng rất để ý hỏi thăm lực có ổn ko, có đau ko. Điểm cộng là phần khỏe bé rất hạn chế dùng dầu nên cảm giác rất thật tay, nhấn tới đâu ăn huyệt tới đó, mặc dù chắc là ko trúng gì đâu kkk. Tuy nhiên mx khẻo chỉ có nằm sấp, ko có nằm ngửa nên cảm thấy hơi thiếu (cá nhân mình thôi).

Qua matxa mệt, bé bắt đầu trườn thái. Lợi thế v1 đã qua nâng cấp + núm to (nhưng vẫn mềm) dc phát huy, chà tới đâu te tái tới đó. Bé rất chịu khó chà khe WC, làm thằng em nhấp nhổm mãi. Bé hỏi cấn quá hả anh kkk. Sau đó be lau dầu rồi bắt đầu đi lưỡi. Cái này mình thấy có vẻ hơi ngược, thôi mà kệ ko sao vì còn đang mải quắn quíu với đường lưỡi của bé. Rát chịu khó luồn lách vào những chỗ hóc hiểm nhé. Rồi bé lật ngửa mình lại lick ti, hôn cổ, cắn cắn các kiểu con đà điểu, tay thì khều khều thằng nhỏ chào cờ nãy giờ. Đủ bài rồi bé bắt đầu đá bi, mút trụ nhiệt tình. Thấy mình hơi vướng tay ko khám phá dc v4 bé liền nhấc người qua cho mình dễ hơn. Mà nó vẫn hơi vướng, cay thật kkk. Nhưng thôi ko sao, cay thì mình bú bình cho đỡ cay. BJ một xíu nữa bé chuyển qua HJ trong khi bình sữa vẫn đang chà nhiệt tình trên ngực mình. Cuối cùng cũng out trong sung sướng. Bé rất khéo, lúc mình vừa out xong vẫn còn HJ nhè nhẹ tạo cảm giác chứ ko phải buông ra ngay. Bé còn nói e thấy a sắp bắn rồi nên dừng lại sợ a hết hứng, chứ ko e đang cbi ngậm cho a sướng hơn. OK vậy để biết hẹn em lần sau nhé kkk. Xong xuôi lau bãi chiến trường của mình rồi bé qua matxa đầu nhẹ nhẹ trước khi tắm lại cho mình.

TỔNG KẾT:
Bé 08 xinh bt, ko xuất sắc nhưng có duyên. Đầu 9x, phong cách OL, kinh nghiệm chứ ko phải kiểu GF, tình cảm ôm ấp. Nói chung bé biết phải làm gì để chiều khách. Ổn áp cho bác nào thích vào nằm thẳng cẳng thư giãn.
V1: 8d, đã nâng cấp, nhưng vẫn mềm, quầng núm to nhưng đầu ti vừa phải
V2: 7d, ổn, ngồi thì hơi ngấn xiu
V3: to tròn, đúng gái miền biển lội cát nhiều
V4: khám phá sơ sơ ko đánh giá
Cơ sở mới, nhân viên, lễ tân quá nhiệt tình 11/10 điểm. Mỗi tội có lẽ mưa mấy ngày với xung quanh đồng cỏ nhiều nên muỗi quá, ngồi ăn tô mì má đập dc 2 em muỗi, chưa kể trên phòng lúc bé đang BJ, mình cũng thấy một em đậu trên lưng bé làm tưởng bé xăm hình con muỗi.

Cảm ơn nhà tài trợ @Camapro@Massage Number One đã tạo ra sân chơi hết sức thú vị mùa WC cho ae!

• Like
Điểm cảm xúc: Myth

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
chúc mừng ông bạn, dạo này khỏe dữ, đi q2 trước cả tui luôn

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @SC17 đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở No1 đã nhập code anh mà anh @SC17 đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

Ngoài ra, Camapro xin được chúc mừng anh đã dành được 3 điểm từ event World Cup - Văn Võ Song Toàn của diễn đàn congdongmasage ạ

• Like

Massage Number One

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/1/21
Chủ đề
21
75
27
0 ₿
Massage No1 cảm ơn anh @SC17 đã đến trải nghiệm và có đêm phê pha cùng bé
Massage No1 cũng nhận ý kiến đóng góp từ anh @SC17 sẽ khắc phục các vấn đề trên sớm nhất có thể

• Like
Điểm cảm xúc: SC17 and trancamhuy

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
33
448
314
SG
0 ₿
Chúc mừng bác ngon trym !
Cứ đà này thì on top mấy hồi :8onion38:

• Like

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Sao l.o.x hem trúng vậy huhu. chúc mừng bác nhé, hôm nào ghé phan xích long nhậu hen .

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Đi trước lấy lợi thế kkk, mà có vẻ ko đâu bằng ao nhà hiuhiu
Ráng đủ mốc lấy quà trước r nghỉ, hiện kim quan trọng chứ tầm này top tung danh hiệu ko kéo về bờ dc kkk
Bác xem lại có nợ nần gì mod ko mà quay số đen vậy kkk. Đoán trúng đã khó, quay số còn dã man hơn =)).
Mình cũng đợi hôm nào dc giao lưu với mấy ae :D
Ít hơn dc nhé b. Mà vé nhiều hơn bù tiền chứ ít hơn thì k dc thối đâu nhé kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Myth
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.