Q.2 number 1 và 01

Lượt xem: 911

FakerVN999

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
20
49
14
0 ₿
Ra q2 nhậu về ghé thăm lại no1 sau 1 thời gian , vô đề lun
Đến noi đc các đồng chí locker đón tiếp nhiệt tình vui vẻ, ngồi nghỉ 5p thi được dẫn lên phòng xông hơi trước. CSVC không quá sang trọng nhưng gọn gàng sạch sẽ.
Vào thay đồ xông hơi tầm 10p ra thì thấy em 01 đã chuan bị sẵn khăn lau mồ hôi cho.Ngồi nghỉ nói chuyện 1 lúc với em thì em dắt đi tắm , tắm khá kĩ từ thằng anh tới thằng em. Lau khô người và ra giường ms khỏe trước , em làm khá đủ bài và nhiệt tình đấm đá lắm
Đến phần mệt thì em thoa dầu đều lên nguoi và dùng v1 chà từ cổ đến chân kết hợp đi luỡi khá tốt . Đến lúc này thì thằng em cũng bắt đầu chào cờ rồi .Biết ý em bảo mình lật ngửa lại và dùng v1 và lưỡi chà và lích từ trên xuống duới, chuyển qua thế 69 bé bắt đầu BJ thằng e của mình mà húp hàu của em , sau hơn 10p húp nhau mình cũng out . Ôm bé nằm nghỉ tý rồi vào bồn tắm rửa lại rồi ra về.
Đánh giá :
em làm đủ bài , dù không có nhiều kỹ năng đặc biệt, bù lại nhiệt tình và chịu khó , một bé khá ổn cho mấy anh em nếu lỡ kẹt phà số guộc

Massage Number One

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/1/21
Chủ đề
21
75
27
0 ₿
Cơ sở xin thay mặt bé cám ơn quý khách đã dành thời gian chia sẻ về bé và cơ sở ạ !