Q.10 nứng nừng nưng cùng 512 PA

Lượt xem: 928

Rên Dữ Quá

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
5/5/22
Chủ đề
16
82
51
0 ₿
nhân 1 ngày nứng nừng nưng thì được mấy anh em đồng dâm rủ đi massage nhạy liền cái tên p.anh sau bao ngày xa em nó chưa ghé chắc mấy em bên đó cũng nhớ mình kkk bắt đầu tẩy não mấy thằng bạn rồi ghé luôn p.anh
:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:
qua tới thì mỗi người chọn cho mình 1 em mi nơ đáng iu mình thì chốt ngay bé 512 , anh em ngồi tám với nhau thêm xíu nữa rồi cũng lần lượt lên phòng

Xông được tầm 10p thì pé gõ cửa, đập vô mặt mình là 1 bé dáng cao tầm 1m6, tướng múp chuppy hơn trong hình lúc chọn. Thế là ngồi lân la nói chuyện với e chờ xả nước trong bồn. Xong nước đầy ẻm thoát xiêm y thì "ối dồi ôi" V1 to bự khủng mặc dù có can thiệp dao kéo nhưng mà nhìn ngon quá chịu hết nổi, thế là bay vô nhào nặn nhưng vẫn nhẹ nhàng haha bú lấy bú để cặp trái cây này.
Ăn trái cây no rồi cũng vô bồn, em tắm kì cọ sạch sẽ rồi cũng lăn lê bò trườn liếm từ cổ lên tới tai rồi trườn xuống mút thằng em kkk mút nhẹ nhàng đủ kích thích thôi em thả mình ra
:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7:
Ra bồn e lấy khăn lau khô cho mình, rồi ngồi ghế nghỉ tí đã, sau đó là phần massge khoẻ em cũng làm đủ bài , đấm rồi bóp như mấy bên khác thôi , khoẻ xong thì con kiu ngóc đầu kêu dậy Battle tiếp. Thế là ẻm đổ dầu lướt sóng,dùng quả ngực chà khí thế khắp cơ thể mình từ mặt trước lẫn sau, đặc biệt là skill liếm với hổi lỗ tai nó nhột mà đã với phêeeee, rồi em chuyển qua bài nuru mình cũng tranh thủ nút cặp trái cây đang lung lay . Xong cũng kêu ẻm bú víu, hôn môi rồi end với bàn 69 đầy tình cảm hehe , v4 em cắt tỉa gọn gàng nên bú mút rất đã luôn
nay mình đi thì vé hết 900 tip 900k
hehe thấy bên này được nghe có bé nào quậy tới bến với khách luôn bác nào biết nhắc em với , em quên mất số luôn rồi

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ mừng anh có trãi nghiệm tuyệt vời cùng pé 512, cảm ơn anh đã dành thời gian ủng hộ và phản hồi tốt về cơ sở.. chúc anh buổi chiều vui vẻ ạ :ami-(39):

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Tân Định

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
65
0 ₿
công nhận em 512 lúc nào cũng ngon hết đi quài mà cứ mê ẻm quài ko bỏ đc :6onion23::6onion23: