Q.1 Nước tràn bờ đê, đê mê 07 dubai luxury

Lượt xem: 552

dboxodb

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
40
42
0 ₿
Nay có tý việc ghé chợ Dân Sinh săn vài món đồ chơi mà không ưng lắm, người khó chịu ghé dubai tắm cái cho mát. Lấy code đặt phòng ghé làm đĩa cơm gà rồi qua vừa đúng hẹn, pv đón đưa lên phòng như một ẩn số, đi riết rồi pv biết ý liền.
Việc đầu tiên ngồi xông hơi và chờ kêt quả sổ xố, tự thích cảm giác đi ran dom như tạo cân bằng cho mấy em mà tui cũng được trải nghiệm bé mới.
Cộc cộc ...em bước vào . nhìn cái dáng là tui xuất quang ngay, cái cảm giác thèm gái trỗi dậy vậy mà gặp em nó lại dâng lên lý do đơn giản là thấy em rất gần gũi. Em chào rồi lại gần tui tui cảm nhận cái hương thơm và làn da trắng trẻo của em tự nhiên tui ôm lấy em kéo lại ghế ngồi như đúng rồi. Em ngồi nói chuyện mà cũng không quên nghịch thằng nhóc làm nó phải thức giấc, tron lúc tui đang mân mê cặp cam lai của em nó mềm mềm thích thật. Em đưa tui vào tắm.
Lúc tắm tui được cảm nhận một cách rất khác với các em khác, ở dubai mỗi em làm theo một cảm xúc khác nhau nên có thể vì thế mà tui cứ luẩn quẩn suốt mà không chán, riêng em 07 kỹ năng bj phải gọi tạo cảm giác cực sướng, vừa êm vừa sâu nhắc đến đây mà lòng lại rạo rực lên không ngừng. Tui nằm chỉ biết thả theo cảm giác em bj cho đến lúc ra, mà một trải nghiệm mới lúc nằm thả lỏng em bj lại thấy rất đã nha .

Lên giường em chuẩn bị massage cho tui mà tự nhiên cái cảm giác rạo rực lên tui lại kéo em ra ghế ngồi ôm ấp tâm sự nó lại thích hơn cứ lại muốn nâng niu em nhiều hơn , ngồi ôm tâm sự hồi thì lại hứng lên , da chạm da thịt chạm thịt thì sao mà thoát nổi, lên giường màn 2 em bắt đầu đổ dầu nuru và trườn nhẹ lên, vừa mát lạnh vừa tê tê một lúc lại sởn da gà, em trườn rất có cảm giác khiên tui phải xoay lại ôm lấy em hôn lên ngực rồi khám phá cô bé em, ui nó nước nôi đã quá, tui khéo em xoay lại 69 luôn lên cơn hứng không thể nào kềm nổi mà ngặc nổi là em cũng đang hứng lắm đây , nước nôi tui mới sờ đã ướt rồi, đến lúc húp ui nó đã và em thì bj lần này còn sâu và lâu hơn nữa , tui vừa thả em ra là cũng vừa bắn luôn một tràn đã đời.

Thêm một số vào danh sách tình cảm của tui và đặc biệt 07 thì sẽ là số ưu tiên mỗi lúc muốn tìm một nguồn suối hihihi.

Thiệt hai vé onsen 2 tip = tic. camapro tài trợ cf cho pv bv hihi.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh gặp được bé siêu cưng, chúc huynh ngày mới vui vẻ và ngập tràn niềm vui ạ :3onion15: