Q.5 - Nướng củ khoai cùng số 10 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Nướng củ khoai cùng số 10

Lượt xem: 708

Tyiler13

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
28/5/23
Chủ đề
8
14
17
Nguyễn Đình Chiểu
0 ₿
Cuối tuần máu chảy về trym. Sau cuộc nhậu nhẹt tôi lại tìm đến em chân ái của tôi. Tôi chạy xe qua BB, cơ sở vẫn đến tiếp khác nồng nhiệt. Lần đầu tiên bước vào phòng karaoke csvc xịn xò, rộng rãi, dàn karaoke âm thanh chất lượng. Em vẫn như lần đầu gặp mặt, không để khách đợi lâu tầm 5p tôi xông hơi thì thấy e bước vào, vẫn nụ cười ấy, ánh mắt ấy như cái lần đàu mà tôi gặp em làm tôi say đắm mãi. Em lau mình chào hỏi tôi rất nhiệt tình, ngồi trên ghế vừa trò chuyện em vừa mân mê thằng em. Không kìm chế được tôi bắt đầu nhào mặn đôi gò bồng đào to tròn của em, mò đến cô bé thấy ướt nhẹp. Được một lúc thì e rủ tôi vào bồn tắm đại chiến. Em tắm cho tôi tiện thể tắm luôn cho thằng em làm nó đựng đứng lên. Em bắt đầu sử dụng chiếc lưỡi của mình liếm 2 đầu ti rà từ từ xuống tới thằng em. Chiếc lưỡi của em làm tôi cảm giác đê mê khó tả. Em bắt đầu nút, liếm, bú lút cán. Em rủ tôi lên giường và sử dụng chiêu thức "nướng củ khoai" gia truyền chà lên chà xuống, được 5p tôi chịu không nổi phải ra trong sung sướng. Em tắm lại cho tôi rồi dắt tôi lên giường massage khỏe. Em làm rất lực, bài bản chuyên nghiệp. Tới màn chà thái em dùng đôi gò bồng đào to tròn chà từ dưới lên trên kết hợp với chiếc lưỡi ma thuật khiến thằng em đứng ngồi không yên. Tôi chịu không nổi phải lật người lại bú đôi gò bồng đào đó tiện tay móc luôn cô bé đang ướt nhẹp của em. Vào tư thế 69, em dọn wc, liếm cột, nút trứng, bú lút cán. Đại chiến với em được 10p thì tôi ra trong sung sướng lần 2. Ngồi tâm sự với em một chút rồi ôm hôn vỗ mông chào tạm biệt em. Hẹn gặp em lần sau.

Đính kèm

512.2 KB · Lượt xem: 104
  • Like
Điểm cảm xúc: graphicdesignqn and Súng máy

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
22
911