Q.12 NURU CÙNG EM 29 MỌNG NƯỚC

Lượt xem: 1,874

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,306
1,059
31
0 ₿
Lại là em Súng Máy đây, sau cả tháng trời giam súng vì project công ty, nay quá bức bách và thèm cảm giác đánh bắt xa bờ nên có nhờ anh em tư vấn chỗ nào xa xa tí để đổi gió. Nghe thiên hạ đồn Massage Hồng Kong bên hông chợ…à mà lộn bên Q12 đang hót hòn họt, em 21 đang là mỹ nhân 3 vòng cực chuẩn. Không ngần ngại, rút ngay điện thoại nhắn cho bác Trọng để book lịch hẹn 7.30 tối. Ôi quãng đường từ Q2 qua quận 12 xa tít tìn tịt ê cả mông và trim các bác ạ :cuteonion58:Thôi thì để lát em 21 đền bù lại. Qua đến nơi đá chống, thấy chiếc ô tô to đùng đậu trước chắc là của chủ. Bác Trọng và anh em đon đả mời vào thì hỡi ôi sét đánh ngang tai em 21 vì lý do sức khỏe nên không thể tiếp. Hơi chạnh lòng và muốn quay xe, tính mình anh em biết đã đến chơi không ngại đường xa thì chơi cho đáng. Bác cũng xin lỗi và hứa đền bù em gái 29 “đúng gu” trẻ trung, tăng động, “dâm” để thỏa mãn cơn khát tình của mình. OK! Nước đến thì đẩy thuyền thôi, gói CIA thẳng tiến :ami-(16):

Vào đến phòng quan sát thấy trang trí giống “long tẩm” với rèm tím 4 góc, giường kê sát tường, bồn tắm rộng có đầu tư, xông ướt xông khô đủ cả, toilet riêng không thiếu thứ gì. Giờ thì nude 100% vào xông hơi và đợi em thôi. Qua làn hơi nước mờ ảo thấy thấp . thoáng bờ mông căng tròn trong chiếc váy đen mỏng manh. Chịu không nổi tông cửa xông ra thì ôi thôi “Làn tóc suôn, bờ môi cong, hàng mi buông mắt đen dịu dàng”. Chế nhạc tí mấy bác thông cảm.

Em gái xinh xắn, quê Đồng Tháp chỉ mới 2k3, làn da trắng như bông bưởi, ba vòng chuẩn cân đối, nhìn cặp tuyết lê cong cớn mình nhịn không nổi bèn lao vào nhẹ nhàng cởi lớp áo yếm mỏng manh, rồi đến chiếc áo lót, đưa đầu lưỡi để nếm trọn vị ngọt của trái cây đầu mùa. Quả thật sướng cái miệng, cứng thằng em. Bé cũng hiểu ý nhẹ nhàng ve vuốt và hôn nhẹ lên đầu rùa “Lát nữa em hiếp anh”. Nghe xong là khoái, bế em nhảy vào bồn chuẩn bị cho cuộc đại thủy chiến “sương sương”. Em rất kỹ vuốt xà bông khắp cơ thể mình, mình cũng làm lại cho em. Hai cơ thể trần trụi chìm đắm trong nhục dục thế gian không cần biết ngày mai ra sao. Mình nút đầu ti qua lại 2 bên, tận hưởng cảm giác đầu ti của thiếu nữ đôi mươi căng cứng trong miệng thực sung sướng không gì tả được. Em cũng không chịu thua, đè mình ra hôn ngực rồi ngậm trọn cậu bé trong vòm miệng ấm nóng, ẩm ướt, em nhẹ nhàng lên xuống , cặp mắt đa tình dâm dục nhìn mình như nói “của anh to quá, em sướng quá” Mình bồng em và liếm nhẹ giao lưu cùng cô bé lúc này đã ướt đẫm, em hơi e thẹn. Cảm giác thật tuyệt, mình lén hôn lên đôi môi. Em khẽ mỉm cười.

Sau 20 phút thủy chiến thì cũng lên bờ lau khô người, đấm bóp và chuẩn bị cho hiệp 2 hứa hẹn kịch tính không kém. Do em còn trẻ nên tay nghề đấm bóp khỏe có thể chưa vào dạng đỉnh của chóp nhưng thái độ thì quá nhiệt tình, lâu lâu em lại uốn éo chà cặp ngực vào lưng mình và khẽ vuốt đầu rùa cậu bé, mình chọc em “Em như yêu quái bạch xà, lát nữa anh dùng gậy phép trừng trị em” Em đấm bóp, đá nóng cũng gần 30 phút rất nhiệt tình thì anh em chuyển sang màn Nuru thần thành. Phải nói từ trước đến nay mình chưa gặp KTV nào Nuru kỹ và có tâm như em, xin phép gọi em 2 tiếng “Nữ thần”. Em bắt đầu quyện thân thể, da kề da cùng những tiếng rên đầy nhuc dục, sau gần 15 phút em bắt đầu tưới dầu nuru khắc thân thể và dùng vòng 3 đi khắp 2 mặt trước sau, nhìn chú hàu tươi sống đẩy đến trước mặt thì máu dâm nào chịu nổi. Mình đành phải dùng chiếc lưỡi thần thánh bắt trọn mỗi khi em đẩy vòng 3 đến trước, dâm éo chịu được. Em làm rất có tâm và kỹ tầm 10 phút thì chuyển sang thế 69, lại vẫn chiếc lưỡi ấm nóng cuốn lấy cậu bé. Mình thì mải mê hút lấy hút để tinh chất của nhục dục và đam mê, cao trào và đỉnh điểm như một cơn sóng thần mình đành xả ra sảng khoái. Em hứng trọn không chừa một giọt. Chia tay em 29 bước ra khỏi phòng thì vô tình bắt gặp 1 em gái xinh xắn với chiếc khăn tắn vắt ngang, hỏi ra thì biết em số 1 cũng bén lắm các bác ạ. Bác Trọng hỏi han nhiệt tình, dùng 1 tôm mì trứng rồi chào tạm biệt anh em ra về.

Tổng kết thiệt hại:

• Tic: Code nhẹ nhàng 350k
  • Tip: không phá giá gói CIA 1
  • Tip anh em ít cà phê để gọi là
Chắc chắn sẽ quay lại Hong Kong và Q12 để trải nghiệm thêm các bé mới.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.