Q.1 NYC vẫn tuyệt vời nhất

Lượt xem: 994

Bazoka

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
1/8/19
Chủ đề
17
78
48
26
0 ₿
Lâu chưa gặp em bé yêu 12 nay có dịp trúng lúc vừa vào thấy bé vừa đưa khách xuống tui vội book ngay mần cái onsen 2 cho lâu lâu tý, xong ra ngồi nghỉ tầm 15ph để làm tô mỳ bắt đầu chiến đấu.
Gặp cách đây hơn 1 năm mà lúc ấy tui như cách ngày vào gặp bé 1 lần kiểu cảm giác bé nói chuyện hợp gu với vui vui dù đi vé thái thôi cách chăm sóc rồi phục vụ của bé làm tui kết quá, hôm thì trà sữa hôm thì piza vào ăn cùng bé tý rồi về tiếp tục công việc, đến lúc chuyển công tác đi thì hết dịp gặp bé. Vừa vào bé vẫn nhớ tui, sao mà hay vậy, còn nhắc lại kỷ niệm nữa chứ làm cảm giác ùa về bắt đầu 2 đứa đi vào bồn cùng nhau mơn mớn lại những cảm giác và rồi bé bất chợt đè tui ra dùng đôi môi bé đi thăm dò khắp cơ thể , bầu ngực bé vẫn mà lại cảm giác sung sướng nhất khi bé trườn cạ cạ trong bồn mà tui chỉ biết là phê pha. đôi môi ấm áp của em, mút lấy cây kem không bao giờ tan mà như môt đam mê tui mân mê cặp ngực em rồi lòn tay xuống khám phá cô bé, phải nói vẫn sướng như ngày nào. out phát đầu mà đã thấy nó sướng lắm rồi. bé làm tui hứng qua nên bắn hơi mạnh .
Lên giườn phần đấm bóp cực tuyệt, nhỏ nhỏ con chứ đấm có lực nhiều, thêm cái 2 đứa hợp cạ nên nói chuyện khá là thoải mái . Trong lúc đang tận hưởng cái sự chăm sóc của em thì bắt đầu em triển phần da chạm da. úi tời ơi, nó đã kỹ năng em nâng lên một tầm cao mới, cứ vuốt , lướt, trườn, rồi rê cặp ngực đi du lịch khắp chỗ xong lâu lâu còn cắn yêu phát nó nổi da gà. xoay lại chỉ biết vào bài liền , ôm lấy em mút cặp cam cho đã rồi cô bé em đã như được kích thích thêm nó ướt át nhiều à. đưa tay vao mà nước không, tui cl em một hồi rồi bắt đầu em xoay lại bj với thế 69 . bóp cặp mông em mà đã hứng lên rồi , tiếp tục là màn bj lút cán của em nghe mà nó sướng phết. Lần này thì em như rút sạch tinh của tui không cho tý nào để lại. sướng lần 2 , thêm cảm giác được ôm em một hồi rồi tâm sự cùng em đến lúc em đưa ra tắm lại cũng không thiếu cái trò nghịch thằng nhóc quen thuộc.
Phải là tình cờ mà gặp lại 12 sau một thời gian, với kỹ năng nâng cao hơn vẫn nhớ khách , tui đánh giá cao về em.
Tic tip onsen 2. thiếu ly chà chữa cho em nữa hehe.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: MrxXx and Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Mừng Bác gặp lại người xưa... và tận hưởng cảm giác tuyệt vời bên bé ạ:cuteonion41::cuteonion41: chúc Bác ngày mới vui vẻ hihi

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
người xưa thật nhiều kỉ niệm bác nhỉ

atkvina05

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
27/4/18
Chủ đề
13
81
55
38
0 ₿
vào mà bé vẫn nhớ được là cũng có ấn tượng tốt với bé đấy, chúc mừng bác.

viet hoang da

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
14
50
37
0 ₿
lén phén gặp bé khoái lắm đấy, lúc đầu lạnh lùng tý thôi , làm tui kích thích vl