Q.1 Ở đâu ra con bé vui vậy trời......

Lượt xem: 1,144

gấu 2 lưng

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
45
44
0 ₿
Tối qua nhậu quán tận khuya hứng lên tính đi massage tý, vô tình lướt ngay bài bác legola gì đó khen bé 78 mà tui thích quá gọi qua book bé thì trượt rồi. Hẹn nay gặp, sáng ngủ một giấc chở gấu đi mua sắm cuối tuần vừa về lại gặp bác Đi tàn tàn khen tiếp thôi đệnh mệnh rồi sắp xếp gặp bé ngay và luôn .

Book lịch do số mới nên cũng đỡ phải chờ đợi , tui phi đến đá chống và như thói quen đi lên đọc số vào phòng thư giản nằm tý cho hạ nhiệt. Pv sắp xếp phòng xong đem theo trái cây nước nôi lên , trời nóng nóng mà vào xông vẫn là chân ái, cứ đi massage là phải xông phát như là khởi động tâm trạng massage vậy, không biết có bác nào cùng cái sở thích giống tui không . Mà xông là ngồi khi nào mồ hôi nó đổ đã mới ra. Lần nào về cũng cảm thấy hưng phấn khi đi massage là thế.

Duyên tiền định đã đến, cô bé 78 vào chưa gì là tui thấy cái sức sống tươi trẻ của ẻm rồi, đúng là líu lo luôn nhé. Ẻm làm cái không khí trở nên thoải mái hơn , như kéo tui theo cái sự vui vẻ từ đầu rất dễ để va vào nhau lắm đấy. Tui được em lau người rồi lại ngồi cho ráo mồ hôi, em khui nước mời tui tui thì thích cặp ngực ẻm nhiều, ngồi xoa xoa bóp bóp sau cái áo mỏng manh mà nó đã đã lắm. Mân mê một hồi em đưa tui vào tắm . Chấm phần giao tiếp 10đ thì phần tắm cũng phải 10. Ẻm tắm kỹ lắm mà tắm thôi chưa đủ ẻm dùng cái cơ thể mịn màng cọ cạ lên , tay thì vuốt ve làm tui cũng phải mấy lần ôm ghì ẻm vào không là out sớm khi chưa làm gì , em có skill bj cực tuyệt. chậm nhanh ngậm nút giống như em có quyền quyết định sống chết của thằng nhỏ luôn rồi. Tui thì đã khoái cảm giác ôm ấp sờ bóp em bao nhiêu thì thằng nhóc được em chăm sóc cũng sướng bấy nhiêu. Đến lúc phải ra đi phát đầu ẻm mút mà tui như bao nhiêu tinh túy nó bắn không chừa được tý nào lại, nó phê không tưởng. Ra em đưa lên giường mà tui đang phê quá như thói quen lại ghế ngồi hồi, uống tý nước , ẻm lại ôm ấp nói chuyện hồi xong lên giường.

Ẻm có massage khỏe mà tui khỏe quá nên next luôn, lên giường nằm ôm ấp ẻm tâm sự còn đã hơn, lâu lắm mới có cảm giác đuọc em pv vui vẻ mà tếu tếu vậy, ẻm khiều khiều sao thằng nhóc nó lại dậy muốn chinh chiến tập 2 thế là nằm sấp lại em dùng chiêu hàn băng với dòng nước lành lành mà được bé ngậm rồi mút mút từ trên xuống dưới , phải gọi phê đến tê thêm cặp ngực thì mó trườn vừa êm vừa đã , chưa dừng lại ở đó skill nuru đúng là nằm thôi đã muốn bùng phát luôn, lật lại để cho thằng nhóc nó thở phát và em cạ mà tui y như mới lần đầu đi massage phải sợ out sớm luôn, nhưng sau đó em chuyển qua bj từng đợt từng đợt tui sờ cô bé của em nó nước nôi mà làm tui kích nứng tột cùng không kiềm nổi tui bắn thêm một lần nữa mà như mới bắn lần đầu, nó giật người xem vọp bẻ . Nằm hồi em lau người xong xoa bóp một lúc tui mới hoàn hồn lại, phải chi gặp em sớm hơn chắc đi em suốt từ đầu đến giờ rồi.

Trải nghiệm với 78 tuyệt vời, chỉ chốt 1 từ với ẻm là NHIỆT. Cực sướng , chắc đi vé vô cực là khỏi lết xuống nổi với em luôn .

Anton

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
19
102
80
45
0 ₿
bên dubai lê thị hồng gấm q1 ấy bác. bé 78 với 66 ngon lành lắm

team3phut

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
50
52
0 ₿
vậy tui vào chắc phải mua vé vô cực quá. phát đầu khai hỏa rồi phát sau mới chiến nổi với ẻm đây

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Gặp bé cưng Cấp S 78 là tới công chuyện lun…:ami-(47):

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng huynh gặp bé kưng ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ:cuteonion41:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
làm 1 chuyến ghé thăm đặc khu đi bác ơi ...hihi

viet hoang da

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
55
42
0 ₿
Hôm vừa gặp 66 xong chưa gì ngứa ngứa vào gặp 78 nữa jo tui vào có tận 2 lựa chọn .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC