Tân Phú Ở đây sương khói mờ nhân ảnh .

Lượt xem: 624

Bao Cục Sức

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/18
Chủ đề
9
151
44
35
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đang chuẩn bị về thì con bé trong cty rủ đi ăn sinh nhật, bé không báo trước gì sao anh chuẫn bị quà cho bé, thôi đành bỏ phong bì cho nhanh gọn. Mà ta nói nhậu thì nhậu chứ mà có gái vào thì nó khác lắm, mấy bé uống mới 1-2 chai mà nhìn mặc đỏ ửng lên làm tui còn phải thèm, nhưng do tính chất công việc nên vẫn giữ tý . Cao trào đi ăn vừa xong kéo đi karaoke, mà thôi đi vậy lại ngứa ngáy khó chịu tui đành báo về sớm, đi kiếm chỗ maxa phát cho lành không là khí tụ lên não mất. Đâm Từ TKTQ quẹo qua lê trọng tấn gần ra quốc lộ ngó thấy cái tân cảng nhìn quen quen bổng nhớ là bên diễn đàn có giới thiệu, thôi thì vào vậy.
Vừa vào cơ sở thấy theo kểu bình dân quá, chắc massage cỏ rồi . thôi kệ, mua cái vé 600 xem như thế nào. Lên phòng thì khác nha, phía dưới vậy chứ lên phòng khác hẳn, có xông hơi xong khô, bồn tắm, wc đầy đủ nhé. Vào xông hơi cho tỉnh táo tý mà coi bộ tỉnh thiệt. đang xông thì tiết mục chính bắt đầu , bé bước vào với chiếc áo yếm cùng chiếc váy lấp ló, chịu sao nổi nào đi ra với bé nào .
Ngoại hình như người con bé trong phòng, cặp ngực vừa tay lấp ló sau tấm áo, bé lại sà vào lấy khăn lau cho tui . Rồi cùng nhau ngồi tâm sự sờ mó tý , đến lúc nhóc chào cờ thì bé đưa tui vào tắm , mà khá say say nên bảo bé nhanh nhanh không là cảm lạnh nữa . Thế bé ngoan ngoãn tắm táp, mà cũng kỹ không kém. Đến lên giường với bài khỏe thì đủ để giã mấy cái bia ra bớt bớt rồi, qua phần mệt, không thiếu phần chà lướt rồi cặp ngược ấy nó dạo đến đâu tui phải rùn rùn người và không thể kèm nén hơn, lật lại ôm lấy em hôn lên cổ với mùi hương nhè nhẹ và em từ từ tiến xuống bắt đầu bj và có lẽ biết tui phải khai súng sớm hơn nên em vào luôn thế 69 để tranh thủ cho tui khám phá con sò hấp dẫn của em. Cuối cùng cả cơ thể tui phải mềm nhũng với em. Nằm nghỉ ngơi để em chăm sóc những khâu cuối trước khi chia tay em.
Có thể gặp em lúc là tui không sung mãn nhất, nhưng lại được em chăm sóc kỹ càng như thế và kinh nghiệm khá là tốt vậy đủ để tui phải lên kế hoạch ghé gặp em thêm vài lần nữa .
Thiệt hại khởi điểm 1200k cho lần đầu gặp em. rất xứng đáng.

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
thường đi thì lễ tân sẽ nhận dạng liền, đặc điểm hay cách nói chuyện. với 1 cơ sở ngày tầm 30-40 khách thì chuyện lễ tân nhớ là bình thường .

Híp tũn hớn

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
7
120
59
Hà Nội
0 ₿
theo giả thuyết của tui là không có con bé nào ở đây cả, chỉ là ông gạ con bé đó mà kg được nên mới đi mx xã thôi :cuteonion9:

Massage Tân Cảng

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/11/22
Chủ đề
3
15
10
0 ₿
Dạ ngày hôm ấy một anh khách mặc đồ công sở, lịch sự bước vào, bảo anh muốn massage, chọn anh bé nào vui vẻ, sau đó anh ấy hỏi lấy khăn ướt bảo nảy trét bánh kem rít quá ạ, nên bên em mới đoán được thế a.