Điệp Vụ Gò Vấp Ờ Mây Zin , Gút Chóp A20

Lượt xem: 519

Titandl

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
16/9/23
Chủ đề
4
7
7
Sài gòn
0 ₿
Hôm nay có hẹn trả kèo cafe cho bác tỉnh , thế là vác xác qua Hera để trả kèo. Mà qua tới Hera mà ko thăm mấy e thì thấy có lỗi quá. Thế là book ngay bé A20 . Lên phòng xông hơi các kiểu xong xuôi thì bé vào. Sau màn chào hỏi nhau bằng bàn tay hư thì . Bé và mình vào tắm , tăm rữa sạch sẽ thì bé vồ lấy thằng em mình mà hôn lấy hôn để cảm giác bị tân công bất ngờ thật là phấn khích . Sau chừng 10' thì mình cũng đầu hàng ( ah lần này nước ở Hera hết lạnh rồi nhé hết điểm trừ) . Sau đó lại ra giường làm phần khoẻ vừa làm vừa tâm sự chuyện thế giới. Bé lại tần công mình bất ngờ trong lúc mình ko đề phòng , lại dùng V1 kẹp chặt thằng nhỏ xíu thì tắt thở, vừa kịp ú ớ được vài câu thì bé lại triển khai chiêu thức khác , làm thằng nhỏ liên tục bị tấn công sau những cuộc tấn công dồn dặp bằng kỹ năng điêu luyện thì thằng nhỏ mình đã dương cờ trắng đầu hàng...sau đó thì nằm ôm bé tâm sự trong sự khoái cảm. Kết thúc buôi tối đầy bất ngờ bé tắm lại cho mình rồi về

Đánh giá

V1 10/10

V2 thon ôm đã

V3 toẹt vời

V4 thơm tho sạch sẽ

Nhận xét cá nhân của mình nhé cuói cùng cũng tìm dc chân ái
Tip+tic 1900
Locker 50

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,067
549
0 ₿
Quá tuyệt vời luôn ạ . E xin thay mặt bé a20 cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ bên e ạ . Chúc a thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ.