Ở Sóc Trăng thì nên đi massage ở đâu ?

Lượt xem: 19,696

Cô Tịch

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/16
Chủ đề
7
24
3
30
0 ₿
Như tiêu đề ạ. các bác nào biết ở ST có massage nào có e út xinh tới bến share cho e với ạ. e cảm ơn ^^

Langtu128

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/5/18
Chủ đề
0
1
0
36
0 ₿
Về Vĩnh châu vài tháng rùi, hôm nay tui mới ghé Thượng Hải thử vận may. Hên quá gặp bé Đào quê BT rất dễ thương và xinh xắn, nói chuyện dzui dẻ hài hước.
Tic : vip 190k
Tip : ***

Em mới 19, 20 tuổi mặc áo yếm khoe đôi lưng trần trắng nõn, chân dài cao khỏang 1m6. Da mịn màng sờ đã lắm. Service nhiệt tình, đôi tay đấm bóp điêu luyện, liếm láp chăm sóc ' thằng nhóc' miệt mài hôn hít như người yêu. Em bảo đã có 2 năm kinh nguyệt, lên tầm sư học đạo trên Sài thành từ năm 16 tuổi.

Vừa nằm ngửa thưởng thức chiêu ' nướng mỡ hành ', vừa xem Đào lộn hột miệt mài bóc chuối ăn . Tay sờ môi hôn 2 trái vú sữa ti hông thật đã, cặp mông căng tròn ướt nước e là gái thắt lưng ong.

Tui thuộc diện lâu ra mà e vẫn miệt mài lên xuống dọc ngang hết tay rồi lưỡi . Mồ hôi e ra ướt đẫm cả tấm lưng ong. Nằm ôm e hôn lên tóc thương e phận làm con gái tay đang nắm chắc lấy súng ống, cảm xúc dâng trào tui hôn lên vai lên cổ e rùi bắn ra hàng triệu tinh binh.. E cười một nụ cười rất hiền.

Cám ơn e cô giáo Đào , hẹn ngày tái chiến nha !

Thien Hậu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/6/18
Chủ đề
0
1
0
30
0 ₿
@lảng