•[Tứ Đại Tài Tử] <No.11> <Thái Bình 3> <Feeling cùng em khi "RELAX">

Lượt xem: 7,742

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bc69_b1gchump69

Tù Binh
Banned
28/12/16
Chủ đề
2
22
11
41
Sài Gòn
0 ₿
Sau buổi cafe 0ffline nhẹ Event "Truy tìm Tứ Đại Tài Tử" để các tài tử giao lưu và trao đổi kinh nghiệm ở quán cafe Đà Lạt Phố trên đường Huỳnh Mẫn Đạt.
Trong suốt buổi 0ff b1gchump69 chỉ ngồi chú tâm nghe các vị Đồng Dzâm bàn tán sôi nổi về mấy pé Matxa ở những điểm Matxa đang HOT mà anh em Đồng Dzâm đã đi nhiều, lâu ngày được nghe chia sẽ kinh nghiệm của các vị cao nhân b1gchump69 như "con ếch ngồi đáy giếng" được rửa tai một bữa, đúng thật là không uổng phí thời gian cho buổi đi 0ff này...
Thật lòng cảm ơn LỤC huynh đã tổ chức lần 0ff cafe nhẹ này để b1gchump69 có duyên được gặp 2 người bạn mới bằng tuổi mình: sheva_99 & king master, thật sự b1gchump69 rất thích được kết bạn với người bằng tuổi mình.
b1gchump69 rất hân hạnh khi được diện kiến Bác Martin người mà b1gchump69 đã pm hỏi vu vơ về mấy pé Matxa mà Bác Martin đã từng gặp qua, dù chưa một lần gặp mặt nhưng Bác Martin vẫn nhiệt tình reply, thanks Bác Martin nhiều nhiều nha.
Và cuối cùng b1gchump69 cũng rất dzui vì được quen biết những người bạn, người em mới như thanhphuong, em trai MrxXx, em trai có tên tiếng Nhật...
Rồi buổi giao lưu cafe cũng đến hồi kết thúc, đồng hồ đã điểm hơn 8h anh em cùng nhau góp tiền thanh toán cái bill cafe, chia tay nhau trong bồi hồi hẹn nhau ngày 0ff lần sau chúng ta lại gặp nhau, hic hic.
Lúc rời bàn cafe b1gchump69 cùng với bạn kingmaster và em trai MrxXx cùng nhau đi Toilette, chẳng biết do ngồi nghe quá nhiều chuyện về mấy em gái Matxa mà "khí nhập tâm" hay sao đó b1gchump69 xém cái lũi vô Toilette Nữ để đi tè @@ may là bạn kingmaster thấy và kêu b1gchump69 lại, rất thanks bạn.
Sau khi đi Toilette xong rồi thì mạnh ai nấy đi về... Còn mỗi b1gchump69 ra trước cửa đứng lóng ngóng một hồi thì "thằng em" ngóc đầu lên nó kêu: anh ơi ae mình đang trong Q.5 cũng ở gần Thái Bình 3 lắm hay sẵn tiện đường anh ghé T.B 3 luôn làm trước cái Report mà anh đã đăng kí tham gia Event CTV nhé anh, đi đi cho "thằng em" được phụt phụt mà thằng anh cũng được relax nha nha anh, suy nghĩ thấy "thằng em" cũng tội nghiệp mấy nay Trời Sài Gòn cứ hay đổ những cơn mưa bất chợt làm mình bệnh cảm sốt ho mấy hôm rồi nên không "làm ăn" gì được với ai hết, nên thoy đành chiều "thằng em" mà sướng thằng anh. Vietnam nghĩ là làm lập tức phóng lại đèn xanh đèn đỏ vẫy tay quắc taxi Thái Bình 3 thẳng tiến bác tài ơi.
Chiếc taxi lao vun vút trong màn đêm chẳng mấy chốc đã thắng cái két trước cửa T.B 3 vừa trả tiền taxi cho bác tài xong thì chợt thấy một thanh niên mặc áo sơ mi trắng bước tới giật giật cái cửa taxi, mình vừa bước chân xuống thì chàng thanh niên đó (có lẽ kiêm luôn 2 việc vừa làm giữ xe vừa làm Locker) hỏi: anh đi Matxa hả anh?? anh đi phòng Thường hay đi VIP, anh có số nào yêu cầu hông, có cần em giới thiệu vài số mấy pé ngon ngon cho anh hông... nói không kịp thở luôn @@ ... b1gchump69 hỏi pé số 5 & số 10 nay có đi làm hông thì chàng trai Locker nói 2 pé điều mới vừa lên làm Khách yêu cầu hết rồi anh. Buồn trong lòng một phút ba mươi giây, rồi b1gchump69 nói với cậu Locker thôi em lấy giúp anh cái Tic VIP Thái & gọi dùm anh pé 11 luôn nhá, Ok hên cho anh đó pé 11 mới làm tour xuống xong, anh theo em lên mở phòng xông hơi chút rồi em ra gọi pé 11 lên cho anh liền nhé, thấy chàng Locker nói quá nhiều nãy giờ sợ cậu ấy mệt người nên b1gchump69 móc ít ngân lượng ra đưa cho cậu ấy để cậu ấy mua gói thuốc hút cho thơm râu + ly cafe uống đá uống cho đỡ mệt.
Vào phòng rồi b1gchump69 tự thay đồ ra lấy móc máng lên xong xuôi rồi với tay tắt cái công tắc phòng xông hơi cho đỡ tỏa hơi nóng ra, rồi tự mình đi tắm cho sạch sẽ, tắm táp xong ra trước cửa phòng tắm đang lau mình thì pé số 11 bước vào em nhìn mình, rồi nhìn xuống "thằng em" nở nụ cười bí hiểm rồi nói: em chào anh, sao anh không đợi em lên rồi để em tắm cho mà tự mình tắm luôn vậy ?? b1gchump69 nói: anh tự tắm trước cho đỡ tốn thời gian đó mà, rồi b1gchump69 lấy cái quần xanh lè xanh lét để trên giường định mặc vào thì pé 11 bước tới chụp lấy cái quần, tiện tay vuốt nhẹ lên "thằng em" rồi nói thoy mặc chi anh, lên giường em làm cho nè, b1gchump69 hỏi rằng em ơi em muốn làm gì trước nè, muốn anh nằm ngữa hay nằm sấp... vừa nói thế thoy thì "thằng em" nó ngổng đầu lên chào cờ, pé 11 thấy dzậy liền trêu b1gchump69: hôm nay em làm khách tour với khách yêu cầu điều "thư giãn" cho mấy anh ấy 2 shot không... anh có đủ sức làm 2 shot hông nè được thì em cũng làm 2 shot luôn cho anh "sướng". b1gchump69 bỗng dưng thấy mắc cỡ nhìn em mà nói: hên xui đi em, nói rồi em kêu mình lên giường nằm sấp lại đi em làm cho trước 1 shot, vừa nằm xuống em đi liền đường lưỡi từ 2 bên tai xuống cổ, rồi dọc theo sống lưng, em dùng lưỡi quét từ từ chậm rãi từ thân người mình xuống tới chân, rồi lại lên tới mang tai... ngừng một chút em tụt áo xuống và dùng ngực matxa cho mình từ cổ xuống thắt dưới thắt lưng cứ trườn ngực lên trườn ngực xuống đồng thời em luồn tay xuống mò mẫm vuốt "thằng em" mình, đang phê phê rồi em bỗng dưng nói khẽ: anh lật mình lại nha, vừa nằm ngữa qua em chơi liền chiêu "bánh mì kẹp xúc xích", tiếp đến em chồm lên hun nhẹ lên cổ, hun và click đầu ti của mình, em lại dùng chiếc lưỡi ma quái ấy đi lưỡi từ từ xuống vùng cấm nhưng em không vội tấn công "thằng em" mình mà em bắt đầu chơi trò "mèo vờn chuột", em từ từ đi lưỡi 2 bên đùi dọc lên dọc xuống rùi dùng lưỡi đá nhẹ trên 2 "hòn bi bọc da" của mình, rùi thì em cũng BJ, em BJ rất chậm rãi từ tốn lên xuống, dọc ngang "thằng em", hic hic... tiếng rên nhè nhẹ khẽ khẽ từ em bắt đầu phát ra rất kích thích nên chỉ hơn 7, 8 phút gồng mình "thằng em" của b1gchump69 đã thất thủ phụt phụt ra nhưng em vẫn ngậm từ từ rồi bỗng mút mạnh xuống một cái mới nhả "thằng em" mình ra... Sau đó em lấy khăn giấy ước ra lau "thằng em" và lau người cho mình khá kỹ, và em cũng đi vệ sinh, đi ra em mở nắp chai nước kêu mình uống vài hớp nước cho đỡ mất nước, uống một lúc hết nữa chai nước lọc xong, em nhìn mình tủm tĩm cười rồi nói anh lại nằm sấp lại đi em matxa khỏe cho anh đỡ mệt nè, mình nghe lời ngoan ngoãn nằm sấp cho em matxa khỏe, đấm đấm bóp bóp một lúc em bỏ đôi guốc đang mang ra nhảy cái phóc ngồi lên thắt lưng mình, do em mặc váy xoè nên b1gchump69 cảm nhận được có một sự ướt không hề nhẹ qua cái sịp của em khi em trườn nhẹ lên trên cặp mông của mình @@, rồi em đổ dầu lên khắp lưng mình dùng đôi tay em miết từ cổ tới ngang 2 bên vai, miết mạnh 2 bên hông xuống dưới thắt lưng rồi 2 chân... em bước chân đứng xuống đất chế ít dầu lên ngực em, em lấy cặp ngực áp sát vô lòng bàn chân mình mà miết nhè nhẹ đi đường ngực từ chân lên đến mông, từ mông lên đến cổ đi 2 vòng lên xuống như thế rồi em lật mình lại, em chế thêm dầu lên ngực mình rồi lại chế thêm nữa nhưng lần này em không dùng tay mà tiếp tục dùng ngực em miết dọc miết ngang từ thân trên xuống thân dưới của mình, khác với đường lưỡi ma quái của em, khi em dùng ngực chà chà quanh người mình cái cảm giác đấy rất là feeling... Và rồi lần nữa em lại dùng tiếp chiêu "dzú kẹp chuối", hí hí... đến shot thứ 2 thì chuyện thư giãn cho "thằng em" tiếp diễn u như kỹ nên cho phép b1gchump69 không viết dài dòng lê thê nữa.

Đến phần oánh giá:
Mã Vạch của em là: Number 11.
Em cao chừng > 1m56 mang guốc chắc cỡ 8 phân hơn.
Face thì b1gchump69 mạn phép không cho điểm vì đi chơi mỗi người một gu, mỗi người một style anchoi riêng & cách oánh giá nhan sắc mấy em gái matxa, em nào đẹp, em nào xấu cũng rất khác nhau nên b1gchump69 chỉ có thể nói pé số 11 T.B 3 này nhan sắc thuộc dạng: Average.
(.) (.) - Ngực: thuộc dạng mướp có lẽ do pé 11 dùng ngực Matxa Thái cho anh em đồng dzâm nhiệt tình quá chăng ?? Nhưng ngực em tuy mướp mà thuộc dạng chấp nhận được chứ không phải thuộc dạng "MA dzú dài, dzú xệ".
(.) - Body: cân đối không phải ú nu hiền muội, cũng không phải mình dây cây cảnh.
\./ - Vòng 4 không sờ mó móc lớp nhưng cảm nhận được do mình lướt nhẹ qua lại bên ngoài cái sịp nhỏ xinh của em, cái tay mình thấy ương ước có vẻ như nước lũ tràn về ngập bờ đê :)
- Matxa Khỏe: Tốt đầy đủ bài bản, đấm bốp vừa tay không quá mạnh.
- Matxa Thái + làm "kỹ thuật": Excellent, em số 11 T.B 3 khi "thư giãn" mang lại cho mình đúng như cái tít mà b1gchump69 đã viết:
"Feeling cùng em khi "RELAX" ^^!
Tổng quan: Em 11 T.B 3 này là một số OK khi anh em đi VIP Thái.
Tic VIP Thái ở Thái Bình 3 = 500k.
Tip em số 11 = 800k cho 2 shot.
[Mình Tip như vậy là vì cá nhân mình thấy pé 11 đã làm cho mình rất dzui dzẽ và pé cũng rất thoải mái trong lúc hành sự cùng mình, vì em nó đã làm mình ra 2 shot nên tip thế cho công sức của em. Rất mong đừng có ai ý kiến này nọ về chuyện TIP nhiều thì phá giá...]
Có lẽ nhiều Bác đọc Report này sẽ không thích vì cách hành văn của b1gchump69 quá dài dòng lê thê đọc nhức cả mắt mới hết...
Mong rằng các Bác nào không ưa mình vào đọc bài có chọi gạch + ném đá thì cũng nhẹ tay dùm để b1gchump69 không sớm bị "tuột cảm hứng" vì mình còn phải làm thêm bài Report nữa tham gia Event CTV.
Thank's 500 anh em Đồng Dzâm đã quan tâm & dành thời gian đọc bài Report hại não này.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Đọc xog report của pác mỏi cả mắt. Triệu like cho bài report chân thật đến từng cọng lông của pác.
Chúc pác sớm nhận giải đặc biệt. Hj

• Like
Điểm cảm xúc: bc69_b1gchump69

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
11 người đang xem. Kiểu này pác bigchum nhà ta nhận giải nhất roài. Điểm nhấn của bài viết là... đi restroom nhầm phòng :D:D:D

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
A sheva vs a ai cũng set kèo bit zi ae mình di chung luon

• Like

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿

bc69_b1gchump69

Tù Binh
Banned
28/12/16
Chủ đề
2
22
11
41
Sài Gòn
0 ₿
Post bài Report = điện thoại ngồi cào phím muốn rớt cái tay, kaka @@, chỉ mong 500 anh em Đồng Dzâm đừng ném đá chọi gạch tội b1gchump69 lắm luôn.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Check inboxx đi anh

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿

bc69_b1gchump69

Tù Binh
Banned
28/12/16
Chủ đề
2
22
11
41
Sài Gòn
0 ₿
Không có bạn kingmaster là hôm qua chắc b1gchump69 đi vô Toilette Nữ tè luôn roài, chắc bị là con bắt lên đồn C.A vì tội biến cmn thái @@

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Lên đó làm bài report chắc cũng thú cmn vị nhỉ. Hjhj

bc69_b1gchump69

Tù Binh
Banned
28/12/16
Chủ đề
2
22
11
41
Sài Gòn
0 ₿
Vãi bị bắt rùi có vô Thái Bình 3 check gì được mà làm Report... Có làm Report 24h bị bắt tạm giam vì cả gan tè trong Toilette Nữ, haha :)

• Like
Điểm cảm xúc: Martin

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Martin lạy anh lun :D:D:D

• Like

bc69_b1gchump69

Tù Binh
Banned
28/12/16
Chủ đề
2
22
11
41
Sài Gòn
0 ₿
Pé 11 hình như làm ca từ chiều tới sáng hôm sau thì phải đó Bác jang min :D
Mình không hỏi rõ pé nhưng thường đi buổi tối hay thấy pé ở quầy tính tiền @@
Bác đi check thử xem sao, hy vọng Bác hài lòng :D

BoomBo

Tập Sự
Bé Thích Massage
13/8/15
Chủ đề
0
98
26
34
0 ₿
Mới gặp em hồi tối, nhưng sao không được như pác chủ thớt nhỉ? Phần thư giãn thì cũng ổn hơn các em khác 1 chút nhưng không đượcnhu7 pác thớt miêu tả, ước gì được 60% như thế cũng mãn nguyện. Đặc biệt ghét nhất là cái kiểu ngồi bóng gió mấy anh đi toàn tip 800 1 tr, tip nhiều thì em thấy thoải mái sẽ làm nhiều hơn.... Lần đầu cũng như lần cuối, cạch mặt từ đây

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

bc69_b1gchump69

Tù Binh
Banned
28/12/16
Chủ đề
2
22
11
41
Sài Gòn
0 ₿

Cho BC69 mạn phép hỏi Bác Bombo gặp pé 11, Bác đã đi loại hình dịch vụ nào !?
Room Thường. Room Vip. Room Super Vip. Vip Thái.
Đi room Thường hay room Vip mà gặp em 11 thì service của em cũng chỉ đơn thuần là Matxa Khỏe, xong "RELAX" bình thường thoy, HJ... BJ này nọ kia thoy. Chỉ khi đi Tic Vip Thái, em nó mới tung chiêu ra & khá thoải mái, service Thái thì em 11 chỉ thi triển ở room Vip Thái thoy.
Có thể Bác khi đi Vip Thái trùng vào những ngày em nó chuẩn bị, hay đang đến ngày "mưa nắng thất thường" của các chị em... Nên "service" của em nó làm Bác không "relax" Dzui Dzẽ mà ra về được...
Cho BC69 sorry vì Bác Bombo đã đọc bài Report này xong mà đi về tâm trạng và thể xác không "thoải mái" là lỗi của BC69.
Xin tạ lỗi với Bác Bombo.

bc69_b1gchump69

Tù Binh
Banned
28/12/16
Chủ đề
2
22
11
41
Sài Gòn
0 ₿
@Kamelot ...
Người ta đăng đàn post bài Report này ngày 23-2, nay là ngày 9-3 mà mới nhận được Thông báo:
Kamelot thích bài viết của bạn trong chủ đề :
•[Tứ Đại Tài Tử] <No.11> <Thái Bình 3> <Feeling cùng em khi "RELAX">
Lúc 02:23 Hôm nay 9-3.
QUỲ ... Bác Kamelot, Bác tính "hại não" BC69 giữa đêm khuya vắng lặng hả ??

Camry

Tập Sự
Nhập Môn Massage
26/7/16
Chủ đề
0
197
89
0 ₿
pé này thì tôi gặp 1 lần vào trước tết and say goodbye luôn. CSVC cũ kỹ, máy lạnh chạy 30 phút mà không thấy có miếng hơi, phòng xông thì có ngồi đến sáng cũng không nóng, KTV vòi tip, công nghiệp. Never see u again

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.