Q.10 |OFFLINE 10 NĂM 1 CHẶNG ĐƯỜNG| >> P.A Relax >> Thừa Biết Hạnh Phúc Của Ngọc Nữ – [06] Là Kim Cương, Nhưng JL Lại Không Thể Trở Thành Người Chế Tác

Lượt xem: 3,881

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro

JL thật lòng cảm ơn @Su_Ca_Ra_Ki , đã chụp cho tấm ảnh đẹp lung linh để JL lưu giữ kỉ niệm lần đầu tiên ra OFFLINE cùng mọi người.
Vì trong 10 năm qua JL chưa một lần nào tham gia OFFLINE cùng mọi người hết.
Điểm đến không quan trọng bằng cảm xúc. Cảm xúc thì không thể bị quên lãng hay chỉnh sửa trong tấm ảnh chụp.
Như cánh cửa thời gian kết nối những chuyến đi đã qua và thời khắc hiện tại, mỗi tấm ảnh là một cơ hội để bạn sống lại khoảnh khắc tươi đẹp đã qua thêm nhiều lần nữa.

OFFLINE 10 NĂM 1 CHẶNG ĐƯỜNG

Buổi tiệc hôm nay thật hoành tráng và ý nghĩa.
JL xin gửi lời cảm ơn chân thành sâu sắc Ban Quản Trị diễn đàn congdongmassage, kết hợp cùng các Nhà Tài Trợ đã tổ chức buổi tiệc OFFLINE kỷ niệm đáng nhớ này, thật ấm áp như một mái nhà chung của anh em Đồng Dzâm đam mê môn Massage.
JL thật tâm xin cảm ơn tất cả các anh em Đồng Dzâm hữu duyên đã cùng nhau 'dô dô' nốc cạn trăm phần trăm với JL trong buổi OFFLINE như :
@Huỳnh Tùng , @John Wick , @Hido86 , @MrxXx , @Mr Mìn , @Ngũ Phát 92
anh @Selane , anh @Yamaham , anh @Giàhamzui , @HTThichDuThu , @vonamma
{ @L.O.X , @chubeproduction , @Graham , @nhimxu + thêm Người Em xin phép được giấu tên theo miêu tả bên dưới } << NGŨ THÁNH anchoi trong truyền thuyết mà JL ngưỡng mộ, dường như anchoi đủ bộ môn hok riêng giề môn Massage, mấy tay này dù là Lão Thành anchoi cũng phải ngã mũ cuối đầu gọi bằng CỤ.
JL đã dõi theo từ ngày đầu reg nick 4rum cdms và luôn hằng ước gì mình một lần được gặp mặt để học hỏi nhiều điều hơn từ các Vị đây. :):)
Tiểu Sư Đệ vừa mới nhập môn Massage @Junior Magnus & Người Em cây đa cây đề Lão Thành đa sầu đa cảm. Tóc tai láng mướt , Mày râu nhẵn nhụi , Áo quần bảnh bao chỉ bị cuồng sơ mi. Luôn thơm trong mọi hoàn cảnh... nhưng xin phép được giấu tên.
VÀ Em là con gái 100% nha @Bé Bèo , nhưng hok hề bèo chút nào rất là xinh & cute. Anh cảm ơn Bé Bèo đã mời anh 1 ly , thật ngại ghê đáng lẽ anh phải qua mời em mới đúng. So Sorry Em vì những hiểu nhầm và những lời nói hok hay trước đây. Anh thật lòng xin lỗi Em. hic hic.
Thời gian trôi nhanh như một cơn gió, thoáng cái đã 10 năm rồi, một Thập Kỷ không phải quá dài nhưng đối với một diễn đàn thì nó không phải là ngắn...
JL cảm ơn Boss Trùm Cuối @Thần Long đã luôn giúp đỡ và hướng dẫn tận tình trong suốt thời gian qua.
JL rất vui và vinh hạnh khi được cùng sinh hoạt diễn đàn với một người lãnh đạo, một người Đồng Dzâm tuyệt vời.
JL chúc Boss Trùm Cuối luôn khỏe mạnh, hạnh phúc, và đạt thêm nhiều thành công mới.
JL thật may mắn khi được sinh hoạt diễn đàn với mọi người, những con người hòa đồng, dễ thương và nhiệt tình.
Trong thời gian sinh hoạt tại 4rum cdms, JL đã được mọi người giúp đỡ nhiều và cũng đã học hỏi được rất nhiều.
Thật tuyệt khi chúng ta đã có thời gian vui buồn, cố gắng không thể nào quên bên nhau.
Cảm ơn anh em Đồng Dzâm rất nhiều và chúc mọi người đi Massage luôn có trải nghiệm dzui dzẻ bên những Em Gái Matxa tươi xanh mơn mởn, ngày càng ít bị sụp hầm sụp hố hơn.
Nếu JL có những sai sót và lỡ làm điều gì thất lễ trong buổi OFFLINE mong anh em Đồng Dzâm rộng lòng lượng thứ bỏ qua cho.

Không có bữa tiệc nào không tàn, cuộc vui nào cũng sẽ có lúc tan, ly rượu đầy rồi cũng sẽ cạn, giọt nước mắt chia tay rồi sẽ phải rơi nhưng tình Đồng Dzâm sẽ là mãi mãi... Có buổi tiệc nào không tàn, nhưng Đời người giống như một vòng tròn luẩn quẩn, đi một vòng lớn lại quay trở về điểm khởi đầu.

Một lần tái ngộ, một cuộc mong chờ.
Rất tuyệt khi được gặp những anh em Đồng Dzâm Lão Thành , những THÁNH anchoi mà JL đã lặng thầm ngưỡng mộ nhiều năm qua trong lần đầu đi OFFLINE !!

Sau buổi tiệc OFFLINE là mỗi người một nơi, một hướng đi riêng...
Mấy anh em đam mê ca hát thì theo chân Người Em MrxXx kéo qua Karaoke Lê Lai Quận 1 vừa hát hò vừa thưởng thức trái cây các kiểu con đà điểu.
Vì thương mến anh em Đồng Dzâm, hok muốn mọi người phải bịt tai, mặt nhăn nhó khi "thưởng thức" tiếng hát "thảm họa" của JL vì giọng hát "trời phú" gây ám ảnh cũng như Jaian cất giọng hát trong bộ truyện tranh Doraemon =))

Được ông C camap đưa cho cái Card Quà Tặng OFFLINE CDMS bên Massage P.A Relax nên JL xong tăng một đã lủi đi mất tiêu, cao thủ không bằng tranh thủ là đây.

Bao năm trôi qua hôm nay tình cũng lỡ làng
Cuộc sống đôi khi trôi qua với bao chuyện phũ phàng
Hạnh phúc đang trong tay nay ra đi thật ngỡ ngàng
Khiến ta ngây dại trong ngẩn ngơ.

Sau bao cơn mơ hôm nay ngồi đây để chờ
Hãy nói cho anh nghe xem nơi đâu là bến bờ
Cuộc sống đâu như trong mơ đôi khi nhiều chuyện bất ngờ
Giống như bây giờ ta mất nhau.

15:15 PM
JL vào Quầy mạnh dạn móc Card Quà Tặng OFFLINE CDMS cười hì hì nói với Bé Ly Lễ Tân rằng :
anh mới đi bên P.A Relax lần đầu , anh hổng có biết cái Card này đi được Tic nào nhờ em check lại giúp dùm anh.
Sau mấy cuộc gọi check thì Bé Ly nói Card đi Tic Onsen nên JL nhờ Bé Ly up lên Tic Onsen 2.
Bé Ly đã hỗ trợ JL nhanh gọn lẹ từ việc check lại Code và nhờ Em trai Locker mở Phòng. JL cảm ơn Bé Ly rất nhiều.

15:30 PM
JL theo chân Em trai Locker lên Lầu 3 @@ Phòng mấy thì quên mất tiêu roài chỉ nhớ hình như là lên cầu thang quẹo tay phải cái Phòng đầu tiên.
JL thay đồ ra móc lên móc treo quần áo gắn tường, lấy chiếc khăn tắm quấn khăn quanh người,với tay lấy cái khăn nhỏ quấn sẵn tiền gửi trước Tip cho PÉ.
Lại bồn tiểu giải quyết bầu tâm sự xả xong thật thoải mái bước lại bồn lavabo rửa mặt rủa tay sạch sẽ lột vỏ 2 viên Kẹo cà phê KOPIKO ngậm cho xả bớt mùi beer, rồi vào phòng xông ướt xông cho khỏe người, vừa bước ra lấy khăn đang đứng lau người lau mồ hôi, thì thấy đẩy cửa NGỌC NỮ – [06] bước vào, JL liền bước tới tay bắt mặt mừng kẹp tiền Tip gửi Pé 1200k.

Vào bồn Pé tắm rửa giúp cho mình sạch sẽ thấy cũng tỉnh táo đỡ mệt người hơn một chút do nay nốc sinh tố lúc mạch hơi nhiều,
suốt buổi bị ông C camap lại cà khịa nói mình uống trà đá hay giề mà cái ly hok thấy bọt đâu hết nên đành cắn răng buộc bụng "cụng ly dzô 100%",
cho hả lòng hả dạ ổng... Chội Ôi Quỷ Sứ Hà , muốn giết tui trên bàn nhậu hay giề áh Trời =))

ngà ngà say tuy rằng chưa tới mức : chân nam đá chân chiêu (Chỉ dáng đi lảo đảo, chân này như đá vào chân kia).

Tửu nhập tâm như hổ nhập lâm
Hổ chưa nhập lâm thì cuồng dâm nổi loạn.
Rượu nhập tâm cuồng dâm nổi loạn
Tâm nhập rượu đè ụ lung tung.

Này là người khác thôi nào phải JL , JL đây rất là ngoan hiền khi say xỉn nhá @@
Nếu muốn biết điều chân thật nhất của Phụ Nữ là gì, hãy để họ khóc. Nếu muốn hiểu Đàn Ông nghĩ gì, cứ để họ say đi
Người ta nói lúc say là lúc tỉnh nhất và khi càng say anh càng nhớ đến Em...
Em như chén rượu nồng làm ta say mãi trong men tình ái.
Say rượu còn có lúc tỉnh, còn say em chẳng biết lúc nào tỉnh.

PÉ NGỌC [08] & PÉ TIÊN [32] ngày xưa ấy ở P.A Relax...
"Lạ gì bỉ sắc tư phong | Trời xanh quen thói má hồng đánh ghen”.
Nghĩa là: Lạ gì chuyện người đàn bà đẹp và phong thái khiến cho trời xanh cũng phải ghen ghét nên thường an bài cho số phận khổ đau.

Xin một lần gọi người cũ từng "CẢM", từng "CRUSH"

Có khi nào… Em nghĩ anh mãi nợ Em
Dẫu một phút kề bên Em ngắn ngủi
Dẫu chỉ một lời yêu dù gian dối
Một vòng tay ôm thật vội mỗi lần…

Có khi nào Em muốn níu bước chân
Khi anh ghé đôi lần nơi quán cũ
Trái tim Em có khi nào thầm nhủ
“Đừng xa anh lần nữa… dấu yêu à”!!!

Có khi nào duyên nợ giữa đôi ta
Chỉ thoáng chút tựa như là cơn gió
Thoảng qua tim… chẳng đủ cho lòng nhớ
Chỉ hững hờ rồi cứ thế… dần xa…

Nay định mệnh sau bao năm đi lại P.A Relax đưa đẩy JL lên tầng 3 vẫn căn phòng này , vẫn cái bồn tắm nhỏ xíu xiu ngày xưa ấy , đây cảnh cũ, đâu người xưa...

Ѕau bao năm người ta cũng ngỏ lời nhiều lần
Mà con tim tôi thì lại như đóng băng
Tôi chối đẩу hiện tại của người ấу
Tôi giữ lại quá khứ của trước đâу
Tự tôi biết tôi vẫn đang làm khổ mình
Vì tôi vẫn chờ Em đấу

Trở lại với thực tại với NGỌC NỮ – [06] , nay JL xác định đi Massage chỉ để kiếm chổ nằm ngả lưng trước khi bay chuyến cuối...
nên hok muốn mần giề hết Matxa Khỏe lẫn Matxa Mệt , một phần mình hiểu rõ bản thân có hơi men trong người rất khó mà phọt phọt nổi dù chỉ một shot.
Và cũng thừa biết mình đi Matxa thiên về cảm xúc hơn là nhu cầu... nay ghé thăm P.A Relax sau bao năm tâm trạng càng trở nên tâm trạng hơn bao giờ hết,
hic hic mình đang nói cái giề mình còn hổng hiểu nữa mà mọi người đọc tới đoạn này thông cảm bỏ qua cho JL nhá, NGÁO BEER là có thật đếch đùa đâu @@

Mặc dù Pé cũng rất chủ động mần cho mình rất nhiệt tình, gắng làm cho mình "ra",
Pé hì hục chăm sóc thằng ciu tầm hơn 20 phút mà nay do JL hok có hứng thú mấy, thằng ciu JL cứ xìu xìu, ển ển vầy hoài nên nói Pé thôi mệt thì mình nghĩ nè.

Em Nên Dừng Lại – Thôi Em đừng nặng lòng anh ta , Muộn phiền làm chi dối trá , Sáng cũng buồn , Tối Em đau đêm về lại khóc , Sao Em không nhìn về tương lai , Hình hài là một nhánh hoa dại , So sánh sao được với những đóa hoa hồng lã lơi , Người con gái chẳng cần kiêu xa , Nụ cười đẹp nhất khi chiều tà , Thích ở bên anh , Tựa vào vai khi nhìn hoàng hôn , Nhưng hôm nay mình Em yếu đuối , Bộn bề đằng sau những nụ cười , Than trách do anh , Chẳng chịu thương Em đến nơi.

Tuy rằng nay đi hok phọt phọt được shot nào... là do JL thôi hok fải do Pé làm hok tốt.
Theo như nhiều người nói thì rượu bia có thể làm tăng ham muốn trong chuyện ấy và có thể kéo dài thời gian làm tình.
Nhưng không hiểu sao cơ thể JL mỗi lần dùng rượu bia thì trong khoảng thời gian ngắn không thể mần ăn giề được, kiểu như "trên bảo dưới không nghe", dù cho vẫn có ham muốn...

Mê mẩn nhan sắc 'gây thương nhớ' của người đẹp Ngọc Nữ [06] gây ấn tượng với vẻ đep cá tính, sở hữu vẻ đẹp mặn mà, đằm thắm tự tin khoe hình thể cân đối, (.)(.) Real Cam Việt mềm vừa tay đối với đồng dzâm nào bàn tay hok thuộc dạng size nải chuối. Xỏ khuyên rốn nóng bỏng.

Ngọc Nữ [06] ơi, nay Em vất vả rồi, anh xin lỗi Em và cảm ơn Em nhiều nhé.

Có gì đâu mà phải khóc, không có anh thì sẽ có người khác
Tình nào mà tình chẳng dang dở, vui rồi cũng đến lúc phải tẻ nhạt
Em nghĩ nhiều làm gì cho mệt đầu, cứ mặc định anh là thằng tệ bạc
Thừa biết hạnh phúc của em là kim cương, nhưng lại không thể trở thành người chế tác

Tình cảnh ta không còn như xưa
Anh không có quyền để chọn lựa
Xin lỗi vì những gì đã hứa
Em rất tốt nhưng mà anh rất tiếc

Anh từng cho rằng mình không thể ác đến khi vượt qua
Nỗi đau thể xác nhận ra sắt đá còn có thể bạc thì tình cảm mình sao không thể khác
Có những lúc để hạnh phúc thực sự, buộc lòng nước mắt cả hai phải rơi xuống.
Cơ bản cuộc đời này là buồn, dù không muốn rồi vẫn phải tập buông

Đây hok hẳn là 1 bài Report , đây chỉ là 1 bài viết theo cái "CẢM" , feel vì MEN SAY nên có phần lan man...

Cứ bình thản đón nhận mỗi ngày trôi
Được hay mất ở đời thà xem nhẹ
Nếu gian nan, đắng cay qua lặng lẽ
Nếu ngọt ngào, hạnh phúc tự an vui

Xin cảm ơn anh em Đồng Dzâm đã quan tâm & dành thời gian đọc bài Report của JokerZ Lam ♆ (㇏(•̀ᵥᵥ•́)ノ)

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,056
0 ₿
Bài viết dạt dào cảm xúc quá hehe =)) làm tui nhớ tới 1 mem trước đây cũng dạt dào cảm xúc lai láng văn chương nhưng kém hơn JL 1 bậc, tiếc là mem đó đã "bay màu" rồi :cry-2::cry-2:

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui and JokerZ Lam

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
lâu ngày quay về PA chữ nghĩa dào dạt quá hen =))

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

biaodai

Tập Sự
Bé Thích Massage
30/5/22
Chủ đề
0
83
28
0 ₿
nghe danh đã lâu mà hôm qua em ko có dịp giao lưu vs bác =)) chắc tại hạ chưa có duyên

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Mỗi lần JL nhập tâm với bài viết là mình phải đi uống thuốc bổ mắt rồi mới dám đọc. Quá chất lượng k động tác thừa

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Đừng làm thằng nhỏ sợ chứ Hido Huynh @@ Nói từ nhạy cảm ấy cái nghe thót tim luôn áh ,

JL mới lên màu chưa được bao lâu mà "bay màu" chắc chớt...
Lúc đấy mất hết hứng thú với anchoi... quy ẩn điền viên luôn , chơi đá dế , chơi cờ cá ngựa cho qua ngày :sad::sad:

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Nhờ ông áh , chính ông đưa cho tui cái Card Quà Tặng OFFLINE CDMS bên Massage P.A Relax. Dù gì thì tui cũng cảm ơn ông. Merci beacoup.
hic hic , cảm giác khi đi thật xa để trở về nó lạ lẫm lắm luôn. Lúc tui hok còn đi P.A Relax hình như là Vạn Hạnh Mall còn chưa xây nữa.
Qua đi mém cái đụng mặt bà 09 :pudency: :pudency:

• Like
Điểm cảm xúc: Uchiha Itachi

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
645
528
0 ₿
A chờ JL lên bài từ sáng đến giờ,đọc lần thứ 3 ko biết chán,yêu JL quá đi,thật sự ... THUA :burn-joss-stick:

• Love

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Em cảm ơn anh Già rất nhiều ạh @@ anh đọc chi tới 3 lần dzậy.
Anh nhớ mua Thuốc nhỏ mắt - NEW V.ROHTO (có tác dụng cải thiện tình trạng mỏi mắt)

• Love
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
645
528
0 ₿
Có đeo kính lão đọc,bằng laptop chứ ĐT thì thua thật :big-smile:

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Lần nữa em cảm ơn anh Già hiểu cho thằng em này vì anh đọc bằng Lap , em thật lòng cảm ơn anh.
Vì em hiện có lý do riêng... (buồn tình & trốn tránh) , sống ở thời đại 4.0 mà em như TARZAN hok xài smartphone.
Bài Report em thường viết trên con iPad hoặc Macbook tùy theo tâm trạng và cảm xúc @@

• Like

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
  • Like

Rooney79

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/12/21
Chủ đề
1
21
3
0 ₿
Bài viết bác quá xuất sắc,văn chương thơ thì không còn j để khen tặng. Đọc hoài ko biết chán. Bài viết bác điều nhắc tới toàn số hot PA cũ 08,32,09.,:big-smile:

• Like

Thần Long

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
Administrator
9/4/15
Chủ đề
15
2,885
1,894
HCM
14,452 ₿
Cừu Long
JL viết bài này vô tình nhắc nhớ đến các bé ngày xưa của PA Relax. Cái thời mà thánh nữ Như Quỳnh (một member lão làng tâm huyết) đã dìu dắt PA từng ly từng tí. Nhớ khi xưa mỗi lần Như Quỳnh tặng code là danh sách người xin lên hơn 10 trang. Lúc ấy camapro chưa xuất hiện JL nhỉ.
Cảm ơn JL nhé vì có nhắc tới AD. Kỷ niệm ấy chỉ mong nhớ nhau chút thôi là đủ rồi.

• Love

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Đọc bài viết của bác mà Ham lúc nào cũng cảm tưởng như 1 thi sĩ chuyển sinh, văn chương lai láng, ngòi bút uyên thâm, chỉ tội hay bị cái tật...bóp dú khi có men :)))

• Haha
Điểm cảm xúc: LSO and JokerZ Lam

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

thừa biết hạnh phúc của em là kim cương nhưng lại không thể trở thành người chế TÁT

Tui có hơi men chỉ bóp dzú đực rựa nào đứng gần thôi nha , chứ tui nào bóp bậy bóp bạ có mà chảy máu cam

:nosebleed::sexy-girl::extreme-sexy-girl:

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
44
623
616
Hồ Chí MInh City
0 ₿
Thanks bác đã nhắc đến mình, có dịp sẽ chụp cho bác nhiều hơn thế nữa:sprite-58::sprite-58::sprite-61::sprite-61:

• Love

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿