Q.10 |OFFLINE 10 NĂM 1 CHẶNG ĐƯỜNG| >> P.A Relax >> Thừa Biết Hạnh Phúc Của Ngọc Nữ – [06] Là Kim Cương, Nhưng JL Lại Không Thể Trở Thành Người Chế Tác

Lượt xem: 3,882

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Like a.
Lòi tật xấu ghê qa, hên ko đi ngồi kế a, ko là xog.kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
585
347
0 ₿
Nhớ hồi chưa có app, phải gọi điện thoại rồi chờ tin nhắn.
Nhắc Như Quỳnh, P.A thì không thể không nhắc đến chị Đại 007 (nếu nhớ không lầm tên là My), từ Thái Bình 3 qua - nữ tướng mở mang bờ cõi.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
cảm ơn anh trai đã tin tưởng và ghé trải nghiệm dịch vụ, gặp được nàng ưng ý
Gọi 0938191226 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
bài viết nhiều cảm xúc dạt dào quá anh, lâu lắm mới gặp lại anh, mà bữa thấy có ún nhiêu đâu mà say rồi, say bia hay say ai đấy anh :haha:

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and Garryyau

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
MEN SAY , say beer thì hok tới nổi quá say , say ai thì hok biết đâu nè =))
Chỉ có cái đi lại bên P.A Relax , "cảm" nó như cuộn băng video tua lại những hồi ức những năm tháng ấy , hic hic.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

Ngẫm lại cái câu ghi trên tấm bảng P.A Relax :
Nâng Niu Từng Cung Bậc Cảm Xúc
rất rất đúng nhỉ. :):)
Như lời Boss Trùm Cuối đã chia sẽ :
Cái thời mà thánh nữ Như Quỳnh (một member lão làng tâm huyết) đã dìu dắt PA từng ly từng tí.
Thời đó dù là đi những Cơ Sở Massage như : Đồng Khánh , Tân Thủ Đô , Thái Bình 3 , Tây Thy v/v... bla bla các điểm khác , cũng hok sao bằng đi bên P.A Relax gặp Tứ Đại Thần Nữ :
04 - 06 (cũ) - 08 - 09
VÀ 10 - 18 - 22 - 29 - 32 - 39
Số mã vạch trên là những Em Gái Matxa P.A Relax những năm đầu thời cai trị của Như Quỳnh.
Những Em Gái Matxa đã kể trên JL còn nhớ tới nay là vì mỗi Pé điều đọng lại một chút giề trong lòng JL, mỗi Pé đều có nét riêng có skill riêng để giữ mối của mình...
Tuy rằng thời ấy những năm 2017, 18, 19 chỉ có mần THÁI thôi nhưng cảm xúc đọng đậy nhiều hơn. Nói thật lòng mình vẫn thích đi Matxa vài thời điểm đấy hơn thời bây giờ vì có nhiều ẽm rất ư là tình cảm, có mấy ẽm còn có tâm hồn lãng mạn nữa.
Thời bây giờ thì mấy Cơ Sở Massage biến thái đi ngược lại với tiêu chí Massage thuần túy nên nhiều Em vội vàng kiếm tiền, gặp Khách vào các em mần theo đúng quy trình đúng kiểu Bèo Nước Mây Trôi gặp nhau... để còn hết giờ lên xem có tour yêu cầu hok gặp Khách khác.
Dù biết rằng các Em mỗi nhà mỗi cảnh đi làm chịu bao buồn tủi... vì kiếm đồng tiền mình cũng có thể thông cảm cho qua đối vs những Pé như vầy JL Gặp Nhưng Không Ở Lại. Cơ duyên gặp nhau cũng chẳng đủ nợ để ở lại.

Với một người đi Matxa thiên về cảm xúc như JL đây thì lần gặp đầu có đọng lại chút "cảm" thì sẽ còn sẽ gặp những lần sau.
Trời ban mỗi chữ duyên mình đừng nên bỏ lỡ
Tại sao đã thấy nhau rồi thì vui mới phải

Lại muốn cách xa mình thật chẳng giống ai

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui, MrxXx and Garryyau

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Kể thêm 1 đoạn mà đoạn nào nè , anh nhớ anh còn có vài ba đoạn giề giề đó cũng... àh mà thôi.
Tùng muốn kể lại đoạn nào thì cứ thoải mái kể đi đừng ngại, anh cũng đang tò mò đây =))

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Tính ra quen biết nhau cũng 5 6 năm, chỉ mới cafe được 2 lần, chưa có dịp nào được ngồi cùng nhau uống ly bia, nay lại là lần đầu JL đi Offline mà rất tiếc Jen lại không có mặt được, thôi thì hẹn dịp khác ae mình hội ngộ nhé, chúc mừng JL có bài viết vô cùng ý nghĩa, rất cảm động.

• Love

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
JL thật tâm cảm ơn Jen đã có lời comment trong bài viết ý nghĩa này.
Nếu mà tính luôn cả thời gian mình còn hoạt động bên diễn đàn anchoi chấm cơm thì cũng đã tròm trèm 1 Thập Kỷ quen biết nhau qua vài ba cái diễn đàn lớn nhỏ rồi Jen nhỉ...
Đối vs cá nhân JL , JL luôn rất rất trân trọng luôn quý mến cái nghĩa tình đồng dzâm vs những người bạn , những người anh em Lão Thành đã cùng nhau sinh hoạt và đi ra cùng 4rum ở thời điểm:
"Bầu ơi thương lấy cùng, Tuy rằng khác giống nhưng chung một giàn".
JL cũng rất mong có dịp anh em tụi mình hội ngộ được cùng uống ly beer vs Jen...
Jen giữ gìn sức khỏe nha Jen Ú ;);)
Chúc cho Jen luôn sống khỏe mạnh , luôn dzui dzẽ lạc quan , luôn cười hỉ hả như những lần tụi mình gặp nhau Jen nhá ^^!

• Like
Điểm cảm xúc: Jenter07 and Garryyau

Duy gymer

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/7/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
bé 06 này thì tuyệt vời rồi còn ai dễ thương bằng em nó nữa....

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,249
825
41
1 ₿
Đù, ông chén từ thời đó luôn à, chắc biết bé Thư (06) cũ móm móm nói chuyện thông minh vcl hỷ. Còn nàng 08 có vòng 1 chà bá lửa đã ghê. Số 04 và số 10 hồi đó cũng đỉnh. Nhưng tui thích nhất số 20, mấy vòng cũng bình thường nhưng nói chuyện rất vui. Hầu như các số ngày xưa đều có khiếu ăn nói, kiểu mình vào là xà vào long nói chuyện, nhiều khi quên mie nó bóp dú.

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
P.A Relax thời mới đặt những viên gạch đầu tiên vào giới Matxa Mệt.
Những năm 2017 , 18 , 19 thời Thánh Nữ Như Quỳnh cai trị.
Dưới trướng của Như Quỳnh, ngoài hàng loạt những Em Gái Kỹ Thuật Viên tên tuổi có “số má” như :
Ca Sáng có 4 bà trấn giữ :
04 - 06 - 08 - 09
Gia nhập hàng ngũ tâm phúc của Như Quỳnh, còn phải kể đến những nàng kỹ thuật viên cộm cán như :
Ca tầm 12h , 15h :
10 - 18 - 20 - 22 - 29 - 32 - 39

Ngày xưa rất xưa ấy khi còn thường đi bên P.A Relax, JL thường vào thăm nhất là 06 - 08 - 09 - 10 - 32.

Mấy Bé khác mình chỉ gặp qua 2 lần, gặp nhưng không ở lại. @@
Đúng như ông nói thời đó mấy bà tui hay gặp đều rất ư là tình cảm, ngọt lịm tim... tui chết đứ đừ với tay mấy bả.
Thời điểm ấy dù vẫn có đi những cơ sở khác nhưng thấy hok có nơi đâu mấy Em Gái Matxa dễ gây thương nhớ bằng bên P.A Relax.
Mỗi bà mỗi kiểu làm cho mình "cảm", hic hic.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and Giàhamzui

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,249
825
41
1 ₿
Tui nhớ có lần đang rôm rả bàn chuyện phim ảnh với bà 08 thì ngoài cửa gõ cóc cóc 1 giọng nữ vọng vào :"Nói ít thôi, lo làm đi" . Hóa ra là bà 10 xuống khách đi ngang qua phá, chẳng nhẽ tui lôi vô thịt luôn. Hồi đó đúng là 04-06-08-09-10 trùm buổi sáng mà có vẻ như mấy chị em cũng đoàn kết thân thiện. Có 09 là chưa bao giờ mình gặp được, do hàng hot vcl, canh me hoài ko bao giờ book slot đc. Có điều là quản lý thời điểm đó hình như có vấn đề nên mấy chị em bỏ đi dần, mình ghé cũng thấy cách quản lý có vẻ không tốt, đợt đó bé đang phục vụ mình mà gọi ra chửi bé vụ khác mới kinh.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax cảm ơn những lời chia sẻ kỷ niệm chân thành của anh.CHuyện kể ra cũng lâu lắm rồi anh nhỉ, nhớ lại những ngày đầu chập chững bước vào diễn đàn, không tránh khỏi những sơ suất ban đầu. Nhưng P.A Relax luôn từng bước cố gắng xây dựng 1 sân chơi chất lượng phục vụ P.A Relax giờ đã khác xưa nhiều lắm rồi ạ. Hya để em gửi tặng anh một món quà nhỏ để anh ghé lại thăm P.A Relax và cảm nhận những thay đổi mới lạ độc đáo của P.A Relax 12/2022 ạ hihihi

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,249
825
41
1 ₿