Offline 2024 Offline 15/6 vô tiền khoáng hậu

Lượt xem: 315

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
78
2,488
2,049
31
0 ₿
Rượu ngon không có bạn hiền,

Không ngon không phải không tiền không mua

Buổi tiệc offline năm nay thật đáng nhớ vì Súng có dịp gặp lại bạn già @Đi Tàn Tàn, @Garryyau , @MrxXx , @L.O.X sau một thời gian dài bế quan tu luyện, mà luyện xong rồi thì ai nấy vẫn chưa đắc đạo vì nghiệp ăn chơi còn nặng quá :ami-(47):

Súng còn có cơ hội được gặp gỡ các chiến hữu trước giờ chỉ nhắn tin trên cdms mình như bác @cuonghoib6 , @noname.limit , @Thich Phong Sinh , @nhimxu Anh em ngoài đời ai cũng dễ thương, nhiệt tình. Ước gì mỗi tháng cơ sở đều tổ chức buổi offline như vậy để anh em càng thêm gắn kết

Năm nay Súng còn kết nối được với người bạn mới cực kỳ dễ thương từ Hàn Quốc @ryuhda12 , giới thiệu cho bác ấy nhiều món ăn chơi Sài thành. Mà tội cái Súng báo quá làm 2 em gái Dancer dập bác ấy tới tấp, 3 người 6 tay – 6 hands, hi vọng bác ấy tối về hok gặp ác mộng vì có thằng bạn hơi tăng động kkk

Kết chương trình, Súng còn được BTC tặng vé free Dubai GV

Công nhận 2 bé Dancer nhiệt và chịu quẩy ghê, nhìn mà muốn rớt hàm. Thị phạm 1 tấm hình bên dưới để kỷ niệm

Thật sự cảm ơn BTC và các Nhà tài trợ đã đem đến sự kiện tuyệt vời để gắn kết những trái tzim đồng điệu yêu massage, yêu kara, yêu dancer, yêu DJ, yêu BDSM ….Thui nói đến đây là dừng:cuteonion7:

THOR MASSAGE

Tập Sự
Luyện Khí Massage
27/1/21
Chủ đề
0
266
99
0 ₿
vui quá lần tới có dịp sẽ đi giao lưu với AE mà có tiết mục ôm dancer uống bia hả bác Súng kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
47
673
567
Bình Dương
0 ₿
No được gặp mặt bác Súng quả là phong độ, thảo nào vào mấy em chịu khó vuốt tới bến. :ami-(47):
Ủa có chụp hình hồi nào mà không nhớ luôn ta, còn tạo dáng nữa ak.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Garryyau and Súng máy

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
78
2,488
2,049
31
0 ₿
Lần tới tham gia đi bác, Súng ôm mấy bác nhảy free hok cần dancer :ami-(47):Mấy bé vừa nhảy bác vừa uống bia ngắm, nó tê ta nói...

• Haha
Điểm cảm xúc: THOR MASSAGE

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
78
2,488
2,049
31
0 ₿
Mấy bé bên Samdi, Phara cũng nhắc Giám đốc No suốt mà, nhìn mặt No hôm đó đa tình với bé Dancer lắm nha :ami-(44):

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Garryyau and noname.limit

cuonghoib6

Đại Uý
Cao Thủ Massage
9/1/19
Chủ đề
42
1,309
289
TPHCM