OFFLINE CẦN THƠ - CHÚC MỪNG NĂM MỚI

Lượt xem: 10,007

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Lời đầu tiên, xin phép MOD được đăng bài trong khu vực này cho bà con dễ nhìn, và tham gia thảo luận

Năm cũ qua đi, năm mới lại đến.... sau một số lần thành công trong việc offline, nhằm mang đến không khi thêm sôi động của congdongmassage nói chung và khu vực Cần Thơ nói riêng.

Để a/e ngày càng gắn kết hơn (đi massage thì phải rủ đi chung, oánh lẻ nó hok có vui :rolleyes: ). Xin thay mặt cho anh em khu vực Cần Thơ, tổ chức buổi offline tại Cần Thơ, lịch trình cụ thể như sau :

• Ngày dự kiến : 07/01/2017 - Thứ 7 - 14h(2h chiều)
  • Tăng 1 : Tiếp đón đại biểu ; giao lưu cà phê tại Quán Cà phê Johnny - Đường 30/4; đối diện Cao Đẳng Cần Thơ
  • Tăng 2 : Giao ly, tại 1 quán ăn nào đó, ở khu vực lân cận, tùy theo lượng mem tham gia bao nhiêu người
  • Tăng 3 : Đây là tăng được nhiều mem mong đợi : Massage - dĩ nhiên là có kèm theo quà của nhà tài trợ. Nhà tài trợ lần này xin được phép giữ kín cho đến phút chót; bảo đảm bất ngờ :D:D:D
  • Tăng 4 : Nếu a/e có nhu cầu sẽ di chuyển đến quán karaoke nào đó
  • Tăng 5 dành cho các bạn ở xa đến nếu có nhu cầu....
Khi tham gia các bạn lưu ý, để nhận được quà của nhà tài trợ vui lòng làm theo hướng dẫn

1. Comment vào topic này đăng kí
  2. Inbox cho chủ thớt, ghi rỏ số điện thoại, tên, nơi ở (bạn nào ở xa nếu tham gia sẽ có thêm ưu đãi:p) - để tiện liên lạc
  3. Phải có xác nhận của chủ thớt trong inbox thì sẽ có quà.
Theo tin hàng lang, trong offline lần này có nhiều điều bất ngờ và thú vị.....:p:p:p

Xin chân thành cảm ơn nhà tài trợ. đã hổ trợ cho anh em tham gia off, chúc cơ sở ngày càng đông khách và thêm nhiều dịch vụ mới lạ

Kính chúc congdongmassage ngày càng lớn mạnh, chúc anh em thật nhiều sức khỏe

Bankboy128

Tập Sự
Bé Thích Massage
9/11/16
Chủ đề
0
69
2
0 ₿
Ln n o tổ chức ở sg ah :v . Mà đi ntn, có tổ chức đi chung j o v thớt

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
OFFLINE ở Cần Thơ nha Bác, nghe đồn sắp có Show bự ở Sài Gòn hay sao á, các Bác cứ hóng tin từ BQT nhé....

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Vụ này căng àh . Kiểu này phải qua đêm hoặc về SG sau 12h quá.
Chắc phải đánh lẻ 1 chuyến thăm pác @raej rồi. Chứ đi kiểu này về gấu xé xác quá :confused::confused::confused:

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Làm tới tăng 3 thôi, Bác đón xe về SG khoảng 10h thôi mà kaka

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Nếu về đến Sg 10h thì chắc chưa đến nỗi banh xác. Vậy pác @raej cho Martin đăt 1 cục đá hoa cương nhé. Hj

• Like
Điểm cảm xúc: raej and Koinzell

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
616
332
Massage miền Nam
0 ₿