<Offline Cần Thơ> Trải nghiệm SupVip Style cùng pé T

Lượt xem: 19,433

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Thế là 1 buổi off hoành tráng đã khép lại, giờ ngồi đây lòng Martin vẫn còn lâng lâng bồi hồi khó tả. Nội dung và chương trình buổi off thì pác @danchoi80 đã chia sẻ rồi. Về đoạn sau thì giống như y sì, chỉ khác là khác đoạn đầu thôi, do Martin có việc xuống sớm hơn dự định nên đã có cơ hội trải nghiệp SupVip Style, các pác xuống trễ hok được sung sướng thì cũng đừng trách Martin nhé. Hehe :p:p:p
Chuyện là Martin có việc phải xuống Cần Thơ sớm, sau khi giải quyết xong hết các công việc, đồng hồ chỉ mới điểm Mười lăm giờ 0 phút 0 giây. Còn mãi tận hơn 2 tiếng nữa mới đến giờ anh em họp mặt, sẵn cũng không biết làm gì, thôi thì Style trực chỉ lun, làm trước 1 shot rồi tối tính tiếp :D:D:D
Vậy là con dê già Martin "Đơn Thân Độc Mã" tiến vào chiến địa nguy hiểm bậc nhất Cần Thơ - STYLE
Vì lý do h người vẫn còn dư âm sau buổi off và Style thì cũng khá nổi tiếng rồi, nên Martin xin phép bỏ qua các chi tiết rườm rà, đi thẳng vào vấn đề;)
  • Cơ sở: Style
  • CSVC: Martin được bố trí 1 phòng Supvip ở lầu 1 ngay cạnh quầy lễ tân. Phòng khá rộng, cách thiết kế& bố cục mang 1 phong cách đặc trưng riêng, đúng với tên gọi - Style
  • KTV: pé T . Ở đây ktv gọi tên chứ hok kêu số. Khi em vừa bước vào thì.... thằng em với thằng anh đồng loạt thốt lên ......WOWWWWW :eek::eek::eek: 1 pé teen xinh xắn với đôi chân thon gọn như model, trong bộ đồng phục nữ thuỷ thủ cực kỳ bốc lửa :eek::eek::eek: Tuy nhiên thằng anh vẫn còn chút tỉnh táo để khuyên bảo thằng nhỏ "Ê ku, bình tĩnh lại. Mày ma2h khóc là tao hok biết độn thổ đi đâu lun á" :confused::confused: Và Martin phải liên tục khuyên bảo thằng ku em, nhất là khi em trút bỏ xiêm y... Một thân hình vệ nữ như muốn hớp hồn cả thằng anh lẫn thằng em.... Em ơi em , em đừng nude hết ne2h... Để 2 thằng khùng bên bài hát Lý con trym :D:D:D
  • Body: mình dây, nhìn cứ như model ấy nhể. Có lẽ do ấn tượng đầu tiên của Martin về em T khá tốt nên cũng không tránh khỏi có 1 số đánh giá thiên về chủ quan
  • Face: thật tình không biết chấm thếnào. Nêu pác nào khó tính, thích đẹp mặn mà, sting dâu... có thể chấm 6d. Riêng với Martin, do đánh giá cao về độ teen, dễ thương nên theo cá nhân Martin thấy 6,5 sẽ hợp lý hơn
  • Vòng 1: cam việt - đây không phải lợi thế của em
  • Vòng 2: 6,75d - khá hợp với body của em
  • Vòng 3: 6d - tuy không to nhưng D.S chắc cũng ổn
  • Vòng 4: 1 pé chim nhỏ nhắn xinh xắn
  • Thái độ : pé nói chiện khá dễ thương và lễ phép, "dạ dạ vâng vâng" luôn miệng. Good.
  • Massage khoẻ : tạm ổn, đủ để toàn thân thư giãn sau những chuyến đi dài
  • Massage mệt : vụ này kể ra thì dài đây :D:D:D
    • Sau vài câu chào hỏi xã giao, e lần lượt trút bỏ những thứ vướng víu không cần thiết trên cơ thể. WOW. 1 thân hình vệ nữ tuy không hoàn hảo nhưng đủ ma mị hút chặt ánh mắt của thằng em hư hỏng và thằng anh "trong sáng" :p:p:p Rồi thì em dẫn Martin vào tắm sơ để tẩy hết lợp bụi trần còn đọng lại trên người, để chuẩn bị từng bước dìu Martin vào cõi thiên thai đầy đê mê khoái lạc.
    • Sau khi tắm sơ thì... Martin lạnh.... Martin dở 1 cái , chịu nóng được không chịu lạnh được. thế là em nhỏ nhẹ "Mình vào xông hơi cho ấm nha anh". Thế là em dìu Martin vào phòng xông ướt đã được bật sẵn từ trước. Em thỏ thẻ "Anh ngồi xuống đây nha". Lúc này như đã lạc vào mê hồn trận của em nên Martin chỉ biết lẳng lặng làm theo mà thôi :confused::confused::confused: Cái tính dại gái bị chửi hoài vẫn không bỏ :p:p:p
    • Khời động trong phòng xông: Chiện vui bắt đầu rồi đây. Và lần này Martin được trải nghiệm thực tế cảm giác BJ trong khi đang xông. Nhiệt độ phòng xông được điều chỉnh vừa đủ, kết hợp với những đường lưỡi nhẹ nhàng của em, nhất là cảm giác vừa ngồi vừa được em BJ, tất cả hợp lại thành 1 thức cảm xúc thật khó tả - 1 thứ cảm giác của một Đồng Nam mới lần đầu được được nếm trải "mùi đời" :D:D:D Hết ngồi rồi lại đứng - hết đứng rồi lại ... úp mặt vào tường :confused: :confused::confused: Nếu Martin không kịp thời thi triển Bế Tinh Thần Công thì chắc có lẽ đã nằm "sải lai" trong phòng xông lun rùi.
    • Vượt Chướng ngại vật: sau khi đã hành hạ thằng em và thằng anh đã đời trong phòng xông thì em lại thủ thỉ "Mình ra ngoài nha anh" :rolleyes: Lần này chiến địa là cái bồn tắm xinh xắn mát mẻ nhưng cũng đã làm lắm kẻ ngã ngựa nơi này. Em dìu Maritn vào, rồi bắt đầu quy trình sơ chế cho sạch con dê già này. Trong lúc Martin đang nhắm mắt tận hưởng cảm giác sảng khoái cùng làn nước ấm thì đột nhiên 1 cảm giác quen thuộc... 1 cảm giác ấm áp mềm mại đang di chuyển dọc khắp thân. Không nén nổi tò mò, Martin he hé con mắt híp ra và.... Đập vào mắt Martin là 1 cảnh tượng tuy quen mà lạ. Em đang mải mê thi triển những đường lưỡi ấm áp trong khi đôi bàn tay thì nhẹ nhàng vuốt ve mơn trớn khắp người thằng anh. Đến lúc này thì thằng em rạo rực lắm rồi, Martin cứ phải liên tục khuyên nhủ "Chú mày phải để anh thưởng thức 1 bữa trọn vẹn chứ" :confused::confused::confused:
    • Tăng Tốc: sau cùng thì cũng được đặt lưng lên chiếc giường êm ấm ấy. Sau khi em lã lướt vài đường giúp Martin thư giãn gân cốt thì màn chính bắt đầu. Với lợi thế chiến địa rộng rãi thoải mái, em liên tục thi triển các tuyệt chiêu sát thủ 1 cách điêu luyện. Và 1 lần nữa Martinn được thưởng thức màn tắm lưỡi đầy đê mê.Không bỏ sót bất cứ điểm nào nhạy cảm, từ tai, cổ, lưng ngực, mông, chân..... và ..... một từ chợt hiện rõ trong đầu Martin..... QUÉO.... khi lưỡi em dẫn lướt trên lòng bàn chân để rồi sau đó bờ môi xinh xắn ấy lại nút nhẹ các đầu ngón chân mộ cách đầy ham muốn. Lúc này không còn từ ngũ nào nữa mà Martin chỉ biết vặn vẹo uốn éo bởi 1 cảm giác vừa nhột vừa sướng vừa rạo rực tê tê đến tận não.
    • Về Đích : sau khi đã hành hạ tra tấn Martin 1 cách "tàn nhẫn", em lại thẳng ti61n về khu vực trung tâm. Và dường như không thể chịu quá nhiều "nỗi sung sướng" nên chỉ chưa đầy 5 phút thằng em đã khóc nức nở giương cờ trắng đầu hàng trong vô vọng khi em ấy dứt điểm với tuyệt kỹ CIA huyền thoại.
Mọi chiện đã diễn ra và kết thúc như thế đấy cả nhà ạ. Và sau khi đã hoàn tất các thủ tục cần thiết thì điện thoại cũng vừa reo, thế là Martin liền phi thẳng qua điểm hẹn hội họp cùng anh em không quên thầm nhủ... Tối nay Ngộ Sẽ Báo Chù
Các tiết mục kế tiếp thì giống pác @danchoi80 đã report. Thế là kết thúc 1 buổi off tuy không đông nhưng ấm áp tình anh em và cũng thật vui với nhiều chương trình đặc sắc cùng sự hỗ trợ nhiệt tình của Mr Chì
Sẵn tiện Martin bonus thêm vài tấm hình về buổi offline nho nhỏ này

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Cái này ko phải là con dê già mà là con ngựa già. Bác Martin ở đau cũng phi đến

• Like
Điểm cảm xúc: Martin

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Đúng là...ăn chơi bất cần thân thể. Tại hạ thiệt khâm phục quá!!!

• Like
Điểm cảm xúc: Martin

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Đọc bài của bác mà Graham thấy lòng buồn man mác :oops: Bên Cần Thơ đúng là có nhiều món đẹp-độc-lạ thật

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Già rồi nên cố trải nghiệm thôi pác. Trước khi quy ẩn định làm cú hoành tá tràng cho vui nhà vui cửa :D:D:D

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
Quá đã. Quá phê. Đến khi nào mới có dịp trải nghiệm cần thơ đây:(:(:(

om mani padmin hum

Binh Nhì
Bé Thích Massage
30/4/17
Chủ đề
1
63
18
39
TPHCM
0 ₿
đọc rp của pác mà rạo rực nóng trong người luôn. Nhất định phải sắp xếp làm 1 chuyến CT trải nghiệm Style. Chúc mừng pác ngon tờ rym

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Đậu moa... Mấy cha chơi mạnh quá... Thôi, lót dép hóng :))

Mr_cali

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/5/17
Chủ đề
0
10
2
34
0 ₿
Style Phương Đông. Chỉ 1 từ chuẩn. đi được 3 lần. lần nào củng ra về trong thỏa mãn

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
T6 mà tui tưởng thứ 6 này chớ... Mà tháng 6 tui cũng ko hứa nha. Kèo thơm thì khác, ha ha