Hỏi đáp Offline congdongmassage .

Lượt xem: 867

Híp tũn hớn

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
7
120
59
Hà Nội
0 ₿
Chào mấy bác
Mình cũng tham gia congdongmassage một thời gian chưa có dịp đi offline , phần vì công tác , phần cũng thấy thắc mắc , mấy bác cho mình hỏi một số thắc mắc nhé.

1/ Kinh phí : Mình tham gia một số diễn đàn khác đa số là phải đóng phí , và chuyển khoản trước để mới có tên trong danh sách, còn ở đây mình chỉ thấy ghi tên là có , vậy khi vào mình ăn uống xong chia bill tại bàn hay sao, rồi anh em về trước vào trễ tính như thế nào ?

2/ Mem tham gia : Trong mấy lần offline mình thấy rất đông , việc gặp mặt vậy có khi nào gặp "người quen" không vậy mấy bác. Với số lượng mem tham gia có giới hạn hay có quy định đều kiện tham gia không.

Hy vọng mấy bác chia sẽ để mình có thể biết để tham gia cùng .

• Like
Điểm cảm xúc: Piii, Chị 3 Báo and Quân sư

Quân sư

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
5
63
34
0 ₿
Theo tui được biết là diendan được mấy cơ sở massage tài trợ cho buổi offline nên chi phí sẽ được hỗ trợ, còn mem do là nam nên trước lạ sau quen , và diễn đàn cũng offline nhiều lần rồi, nên gặp thì vui thôi bác, đây là một môn giải trí thôi mà.

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
T1 là dd đc cs tài trợ nên buổi off sẽ k tính phí nhé bác . Còn nếu sau tiệc đó a e vui vẻ có tăng 2 3 thì sẽ đc chia đều nhé .
T2 a e trc lạ sau quen . Còn bác nói có gặp ng quen đa số a e dd mỗi lần đi off đều thân thiện vui vẻ . Còn bác nói về tính trạng ng wuen thì cái này hên xui r . Hjhj

• Like
Điểm cảm xúc: Quân sư

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
“Người quen” đc hiểu như thế nào vậy bác

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,815
3,063
Hang Thỏ
64 ₿
Thứ 1: có mặt là đc...
Thứ 2: người quen cũng có sao đâu bác...

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,815
3,063
Hang Thỏ
64 ₿
Anh đây đang hóng gặp đc bố vợ tương lai đây... :ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: AnhXeLu

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
1. tham gia không cần thu phí nhé , nếu có thu phí thì sẽ có thông báo ghi rõ ràng cho anh em
2. Trước lạ sau quen, còn gặp người quen theo diện gia đình thì tình cảm gia đình sẽ đi lên nhé =))

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
413
North Blue
0 ₿
Thế ngày đó có sát khuẩn cồn cho thằng em newbie này đc hong =))

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
583
356
0 ₿
Đệ còn đang tính rủ "Bố Vợ" đi off đây này =]]