Gò Vấp OFFLINE hậu truyện : đã say lại càng say hơn

Lượt xem: 1,181

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Sau phần 1 gặp lại cô bé đầy duyên nợ tại Q1 , mod tui lại lưu lạc đến một cái offline mini tại Gò Vấp, bảo mini chứ không thiếu một tiết mục gì như offline diễn đàn , đón mod tui là cậu em lâu năm tên T , hẳn rất nhiều anh em cũng bít rồi =)) xin phép cho anh em đoán =)))
Sau tăng 1 sương sương tại quán thấy tui có vẻ đứng không vững nên cũng ngỏ ý tìm cho tôi cái lan can vịn cho chắc ăn =)) thế là ghé con đường DQH nhỏ bé nhưng sầm uất , chọn một quán chuyên về lan can cao cấp , vào đây thì âm nhạc tưng bừng, còn lan can thì tròn mà mền quá =)) vịn 1 hồi , chén anh chén em , anh em tình cảm các kiểu thì..... chân run mắt mờ tay mỏi, đành rút quân, chả hiểu tay lái loạng choạng thế nào lại quẹo nhầm vào hẻm Ánh Dương =)))) thật là tai hại , trong trạng thái em nói gì anh gật đấy , chân phải đá chân trái khi tỉnh lại chỉ thấy đang ngồi trên chiếc ghế salong êm ái , tay cầm tách trà , lạ nhỉ đang chạy xe sao chớp mắt có cái thành ngồi máy lạnh rồi .....

chết tiệt , cái thằng chết tiệt này, mày uống bao nhiu lon rồi ... =))))) bỗng 1 giọng nói như thôi miên từ phía sau nhẹ nhàng quá làm tôi khẽ khép đôi mắt lại 1 lần nữa...... tác dụng phụ của cọp trắng lại tái phát, tôi lại mơ hồ không nhớ gì cả , đến khi mở mắt ra lại giật mình 1 lần nữa , sao thế này , sao lại ngồi ở một nơi khác rồi , nơi nào mà ánh sáng thật huyền ảo , không gian thật kín đáo lại sang trọng, một anh chàng cao ráo đứng trước mặt nhìn tôi cười thật nham hiểm "anh thay quần rồi vào đây tí cho mau khỏe anh nhé" , ah chắc là anh y tá nào ấy thấy mệt nên dắt đi chữa bệnh , nhưng căng mắt ra nhìn kỹ sao anh ấy mặc áo đen nhỉ....

nhìn kỹ xung quanh mới phát hiện mình bị lừa , Với kinh nghiệm hơn chục lần đi mát xa của mod tui thì đây rõ ràng là cái phòng massage mà , tui rút ngay tờ polyme ra cảnh cáo anh ấy đừng có ý định xấu xa gì với tui rồi mời anh ấy ra khỏi phòng =))) trong lúc bước ra còn bảo bé của anh số 18 nhé =)))
Không chậm trễ tui thay ngay quần áo chui vào phòng xông hơi cố thủ trước khi đối phương kịp phát hiện mình =)) thật là nguy hiểm, của phòng xông đóng lại cũng là lúc cánh cửa kia mở ra , 1 thân hình xinh xăn bước vào , với phương châm hoa hồng nào mà chả có gai, gái đẹp nào chả có cái mông to tròn, mod tui lén lút theo dõi qua bức tường kính mờ hơi nước , nghe loáng thoáng em nói nho nhỏ "hôm nay anh chỉ có chết với em" , nỗi sợ hãi trong tui trỗi dậy, máu dồn về cây vũ khí phòng thân duy nhất giữa 2 chân như một phản xạ tự vệ , nhìn nó tui khẽ thốt lên "đêm nay sống chết là nhờ mày đấy" =)))
Hít một hơi sâu , tui hiên ngang bước ra nghênh tiếp cao thủ , nhưng chỉ kịp chào em thì đã bị áp sát , 1 cái chớt mắt của tôi , em đã ở trước mặt, cái chớt mắt thứ 2, quần đã rời khỏi người , quá nhanh quá nguy hiểm .... tôi chỉ kịp dùng tay đỡ lại cặp bưởi của em trước khi em ngăn tôi kêu cứu bằng 1 nụ hôn ướt át....... em dùng khăn lau sạch những giọt nước mà tôi dùng để ngụy trang khi trong phòng xông hơi rồi đẩy tôi ngồi xuống ghế , thấy tôi đang thủ cây vũ khí giữa 2 chân em khống chế nó bằng đôi môi của mình, tui bất lực phản kháng , chỉ đặt nhẹ tay lên tóc em để mặc em nhấp nhô như từng cơn sóng hành hạ thằng em của tôi...... một lúc sau em mới chịu tha cho nó mà dắt tui đi thị tẩm, nước ấm và dễ chịu, nhậu xong mà xông hơi với tắm nước nóng thì cứ gọi là giãn gân giãn cốt .
Nhưng giãn chưa kịp bao lâu thì vừa sạch xà bông là tui lại căng cứng lên khi em bắt đầu áp sát , tàn nhẫn ốp cả 2 quả bưởi vào mặt mình , trấn áp này mạnh mẽ quá , tôi chỉ đành mở to miệng mà ăn thôi, biết làm gì khác khi em đã quá nhiệt tình như thế, đôi tay chộp lấy quả mông em vỗ nhẹ và xoa nắn nó, vừa dứt món trái cây lấy lại chút nhịp thở thì em mời tôi tiếp món hàu tươi thơm ngon ngay trong bồn , lỡ tráng miệng rồi làm nốt món hải sản, tui và em 69 trong bồn rồi out trong tê tái.
Lên giường nằm nghỉ ngơi , em giúp tui bẻ tay bẻ chân, đấm bóp chà đá để khí huyết lưu thông thoải mái, tay nghề của em khá tốt, dù tui hơi to nhưng em làm rất phê , đang hưởng thụ thì chuyển qua massage bưởi rồi, cặp bưởi của em lại lăn dài trên người tui , như một phản xạ máu lại dồn về giữa 2 chân, không nằm yên được , tui đành xoay người lật lại chỉ vũ khí về phía kẻ địch mà khiêu chiên, mà đắng thay chưa kịp làm gì lại bị cặp bưởi của em đàn áp một cách không thương tiếc , vừa thoát khỏi vòng vây của bưởi thì em lại dùng v4 đè lên hẩy thật mạnh mẽ, lần này thì thua thật rồi, nhưng vừa định mở miệng xin tha thì môi em lại khóa chặt môi tôi một lần nữa, cuộc chiến không hồi kết...... nhưng tui đâu phải dạng vừa , lấy tay đè ngược em xuống " sống ở đời đừng xem thường người khác, tiếp chiêu đây =))) " tui phản công mạnh mẽ , đi 1 bài lưỡi từ cổ của em kéo dài xuống phòng tuyến "khe sanh" em ưỡn người định né nhưng nào kịp , lưỡi đã đến khen làm sao mà cản , em chỉ còn cách dùng ta giữ lấy đầu tôi mà rên thôi =))) rồi điều gì đến cũng đến , khi mọi sự phản kháng của em chỉ là "rên" thì em lên đỉnh lun =)) em siết lấy tôi giật mạnh , rồi duỗi người ra thở dốc , tự dưng thấy mình thật là có lỗi =))))
vừa nghỉ ngơi xong em đã vội đè tui ra đòi trả thù rồi , anh nào có lỗi lầm chi , em hôn tôi một lúc rồi đi lưỡi ngược lại cho tôi, rồi ngậm chặt cậu bé bắt đầu nhấp nhô một cách nhiệt tình còn chủ động xoay v4 lại cho tui , dù em đã lên đỉnh rồi nhưng v4 lúc này lại ướt đẫm, thế thì ngại gì không làm 1 round nữa =)) 69 thật là ngon lành và đến lúc cuối tôi và em lại lên đỉnh 1 lần nữa nhưng là cùng nhau . xong xuôi em , quay lại ôm tôi vừa thở vừa cười , âu yếm lắm cơ =))) không bít là say bia hay say tình đây , hết giờ cũng tạm biệt em và hôn em trước khi về.
Tổng kết : tic + tip SE.X queen , một ít cafe cho anh em locker ,
Rất cám ơn chú em T tiếp đón anh thật chu đáo =)))

con nợ thế kỷ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/6/22
Chủ đề
1
30
14
0 ₿
Ối ngon ,chúc mừng chủ thớt ngon trym

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Ơ...ơ ..Offline mini mod đi 1 mình ko cần ai hộ tống nên đi lạc rồi.Sau này nhớ gọi trợ giúp nha :sprite-144:

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
  • Love
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
dữ ta hehe

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,777
1,560
Xì Gòn
25 ₿
một sự im lặng đáng sợ. nhất là vụ đi tay vịn nhé. buồn mod quớ

• Haha
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
946
437
0 ₿
Thay mặt cs và bé xin chân thành cảm ơn anh đã ủng hộ và chúc mừng anh có buổi trải nghiệm tuyệt vời tại Ánh Dương.
Chúc anh nhiều Sk và mong sớm được đón tiếp a trở lại.

• Like
Điểm cảm xúc: Uchiha Itachi