Oh shit

Lượt xem: 4,772

Hai lúa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/10/15
Chủ đề
1
3
1
28
0 ₿
nghe lời rp các pác. Ghé PMX, gặp e Nhung, ko lick ti, ko cháo, ko đá bi, ko liếm cột. Pó chym. Thư giãn đến z, thoả thuận, 400k luôn éo chịu. Đòi 700k. Ko lẽ về ko, down dc 600k. Mần dc 1 tiếng. Ko tắm, ko kỳ cọ, giận các pác rp PMX

• Like
Điểm cảm xúc: sataoa

sataoa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/10/15
Chủ đề
0
2
0
36
0 ₿
KEKE Bác ghé e nào chế. Có gì mình tránh e matxa đó. Cho mình số mấy đi bác

Hai lúa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/10/15
Chủ đề
1
3
1
28
0 ₿
Lạy luôn. Con nhỏ đầu vào nhìn mà ngán thịt heo. Kêu đổi mà ngồi lì. Lát sau xông hơi ra tạm biệt muội muội của Trư bát giới lần nữa, đòi lì xì. 50k biến ngay và luôn. Pà mịa. Lúc đi nằng nặc rủ thêm mấy ông anh. Ông nào đi xog cũng chửi. Đám đá thì qua loa chưng 10 p. Xog là gợi ý luôn. Thiệt là mất uy tín. Vinh biet PMX. Phía trên có nói e í đó pác. Ah mà còn cái này nữa. Karaoke Mắc biếc, call đào. Má ơi, e nào nhìn cug muốn đưa đẩy. Xinh vcl. Toàn hệ bưởi năm roi. Có e như dưa lưới. Sờ, nắn bóp ok. Boa 100, 200 ok ráo. Mà con bé ngồi với mình đưa 2 xị chửi rủa ầm ầm. Ức chế. Quan trọng hơn là ngồi hơn 1 tiếng. Quất cái bill các pác ko thể tin nổi. Gần 4 chai. CMNM. Ý là có thổ địa dẫn á. Thế mà gọi là tp du lịch ko chặt chém. Chỉ có 1 câu. Thật ko thể tin nổi.

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
HAHA. tội bác quá ... thôi thì report lại cho anh em biết