Góc tâm sự ôi thật bất ngờ với sự bạo dâm của bé karaoke

Lượt xem: 1,145

Địa Linh Tinh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/4/22
Chủ đề
4
43
26
0 ₿
Do công việc, do bồn bề lo toang công việc suốt thời gian qua không lên diễn đàn, nay quay lại kể cho anh em nghe 1 sự việc bất ngờ và kinh hoàng mà tôi gặp phải khi đi karaoke cùng vài anh em, câu chuyện vẫn vui vẻ, náo nhiệt đến khi các anh em và mấy bé đã say ngà ngà, mình thì quá say nằm nhắm mắt nghỉ ngơi tý, đều bất ngờ và gây hoang mang bắt đầu.
Tôi đang nằm, bé lại nằm kế thì cũng ôm ôm, hôn hít các kiểu, và đột nhiên bé ngồi dậy, tuột soẹt mơ tia quần của mình, móc thằng em của mình ra, bj một cách vô tư giữa trốn đông người, làm mình cũng khoái khoái, do say nên không cản kịp anh em ạ, nhưng mình cũng ngại ngại nên kêu bé ngưng, bé không ngưng luôn anh em, bé leo lên người mình cạ cạ, tính kéo quần chip qua đút thằng em mình vô luôn, lúc này hoang mang thật sự, không ngờ bé bạo dạng thật và làm ngay tại phòng luôn, quá bạo, mình thấy không ổn nên ngồi dậy kêu thôi, nói em muốn thì lát mình đi khách sạn chứ ở đây kỳ lắm, bé làm nũng, nhõng nhẽo nữa anh em.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Bác bị hiếp dâm chốn đông người à. Móe, chơi vậy con cu mình ai cũng thấy hết rồi :(

Excel

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/23
Chủ đề
8
56
27
HCM
0 ₿
nghĩ cũng sợ nhĩ, sẵn tiện hỏi mấy bác là làm nuru, là cạ cạ trực tiếp vào, chắc cũng nguy cơ không khác gì QH phải ko

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
HIV thì khó, nhưng giang mai, lậu thì có thể. Quan trọng ông đi chơi chỗ nào thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Excel

Chàngtrai1100

Tập Sự
Bé Thích Massage
5/1/22
Chủ đề
0
70
40
33
Hồ chí minh
0 ₿
Tùy nơi thôi bác phải check sạch sẽ ko đã .mình ở bình tân masa em này mối ruột đi 4_5 năm rồi quen quá vào masa toàn chịch chân trần thôi .em sạch sẽ lắm nên trộm vía chưa bị gì

• Like
Điểm cảm xúc: Excel

Excel

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/23
Chủ đề
8
56
27
HCM
0 ₿