Karaoke - Ôm gấu Misa cả buổi chẳng thể rời tay | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Karaoke Ôm gấu Misa cả buổi chẳng thể rời tay

Lượt xem: 1,041

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
53
1,149
1,391
Sài Gòn
11 ₿
Cùng với @L.O.X - người gác hầm vĩ đại, GS @MrxXx , @Súng máy 18cm, bộ tứ Yêu Dzú...à Ưu Tú đã hẹn nhau tại quán Kar 135 ACE để xài code trúng thưởng do @L.O.X công bố cho sự cống tinh không mệt mỏi của các tay chơi. Cám ơn diễn đàn đã ưu ái trao phần thưởng này.
Sau 3 tuần vật vã cùng con cúm siêu vi, thêm một số truyện làm gã buồn, gã định chia tay sân chơi này nhưng bé gấu Misa tối nay đã làm gã vui lại. Đúng hẹn gã có mặt, chàng lễ tân lịch su xổ 1 tràng tiếng Hàn với gã...gã cũng quen với điều này, gã kêu đưa gã lên phòng Vip03, ngồi thu lu 1 mình, gã hơi sợ...vì gã chẳng biết làm gì tiếp theo. Lát sau, Lox xuất hiện rồi X và Súng xuất hiện cuối cùng, bạn Lập quản lý ỏn ẻn cho các bé vào chào bàn, 1 dàn các bóng hồng tha thướt lướt vào, trong mắt gã chỉ có 1 người duy nhất, nhỏ con nhất, đôi mắt mơ màng, tóc búi kiểu natra, loli, cười dễ huông, khép nép trong góc, gã chọn bé...cô bé vẫn ngơ ngơ ngác ngác...hoá ra ẻm cận 5 đi ốp.:8onion38:
Ôm bé vào lòng hỏi tên: bé kêu em tên Misa, gã ôm cô bé như ôm một con gấu bông, mềm, thơm dịu, vòng 1 non tơ như mềm như bông, nhỏ thôi nhưng vừa tay, đầu ti nhỏ còn thụt vào trong, V2 ôm bồng bềnh, bồng bềnh, V3 bị mình nhào nặn nhiều lần cũng mềm mượt. Bé khá xinh, bé gấu Tiền Giang, trên cột sống có hình đoá sen của mật tông và 1 pháp khí, chắc để bảo vệ, nhưng mỗi lần giật mình bé lại: ôi lạy chúa :cuteonion36:. Làn da bé mát rượi, dễ nổi da gà mỗi lần bị gã thổi lỗ tai, gã ôm bé 3 tiếng không thấy chán. Bé khen gã: ấm, dễ thương, vui tính, bé uống 1 hồi là sung lên ngồi lên lòng gã nhún nhún như thú nhún. Bé dạy gã chơi đổ xí ngầu, gã bảo: anh nhìn mãi ko hiểu, bé thấy gã chỉ tập trung nhìn ngực bé làm bé phì cười bảo xí ngầu đâu ở đó.:cuteonion21:
Bé kéo gã lên phía gần màn hình song ca: "Sầu tím thiệp hồng" tưởng bé thích biểu diễn hoá ra bả cận nên phải lên tận trên mới nhìn được chữ. Đến đoạn cuối mình phăng câu: "biết bao giờ cho khuây" thành "biết bao giờ gặp Misa" làm ẻm khoái, cười miết. Trước khi về ẻm trao cho nụ hôn nồng cháy rồi thì thầm: cám ơn anh đã cứu em ngày hôm nay, vì đã chọn em...rồi ôm gã, cho gã tận hưởng cặp cam nhỏ xinh đó..Cám ơn em, bé gấu Misa, đã cho anh một đêm quẩy vừa vui vừa tình.
Cám ơn 3 bác LOX, MrxXx và Súng đã dìu dắt mình trong trò chơi này....dù thật tình mình chỉ nhớ mỗi em gấu, còn lại mình chỉ nhớ lờ mờ vì m ko quen uống bia. À mình còn nhớ 3 bé của 3 bác nữa, bé của Lox là nữ sinh miền bắc, đẹp sắc xảo nhưng hơi cong cớn tí, bé của MrxXx thật sự loli mình dây, mặt đẹp có nét nhưng với mình thì hơi lạnh lùng xíu, và bé của bác Súng...mwhahaha m chỉ nhớ mỗi cặp bưởi vừa to vừa trắng đó...còn 3 bác...à thì...:cuteonion36:
Cám ơn quán Karaoke 135 ACE, với sự tiếp đãi chu đáo từ quản lý Lập, "bả" nhảy sung với dẹo bà cố, tới các nv còn lại, cơ sở vật chất và âm thanh không có gì để chê. Hôm nào m test tiếp tới ms, canh 262 đã lâu mwhaahahahaha.

• Love
  • Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Hido86, MrxXx and Súng máy

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
102
3,469
2,998
32
16 ₿
Sinh ơi là Sinh, ko cần phải phốt nhau trên đây như vậy :ami-(47):Tối qua đúng bao zui, bao quẩy

• Haha
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
106
2,957
1,752
Xì Gòn
35 ₿
Về nằm la liệt giờ mới ngóc lên đọc bài nổi kekke

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
265
3,014
2,215
0 ₿
T thấy bác có giống Hàn Xẻng đâu mà lễ tân xổ tiếng Hàn với bác vậy haha

• Haha
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

THOR MASSAGE

Tập Sự
Sư Huynh Massage
27/1/21
Chủ đề
0
560
336
0 ₿
Chúc mừng các chiến hữu đã có cuộc vui quá xá vui , tip mỗi bé khoảng bn /1ng trọn vẹn cuộc vui vậy bác Sinh hehe?