Event T3 Hà Nội Ôm trọn bờ mông của số 10 Tokyo Hà nội

Lượt xem: 3,786

Anh ba hồ tây

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/8/22
Chủ đề
3
83
28
10 ₿
Mấy hôm trước có công việc đi ra hà nội vài ngày sẵn đi thử massage tokyo này luôn, sẵn lấy bài này tham gia event cùng anh em cho vui.
Cơ sở cũng khá dễ tìm, nhân viên vui vẻ nhiệt tình
KTV thì mình đi random số 10. Bé này dáng cao, kết nhất cặp mông to và căng tròn luôn

V1: To, tròn, hồng hào và mịn màng.
V2: Thon chuẩn như vòng eo con kiến.
V3: Đầy đặn, trắng mịn, chắc thịt, vỗ kêu đen đét, mình thích bóp mông khi bé làm nuru
V4: Gọn gàng từng chi tiết, cỏ dọn đẹp mắt, hồng hào tự nhiên.

Vào bồn tắm ngồi mà cứ muốn ăn tươi nuốt sống bé cho rồi, vậy mà ẽm như nai tơ, cứ xà vào lòng mình mà vuốt ve đủ kiểu rồi còn mân mê thằng em trước khi bắt đầu cho nó thử sức với bài BJ. Cũng phải trã đòn bằng skill Bóp Vếu Long Trao Thủ, kết thúc màn bắn tung tóe
Xong màn tắm, lau khô người xong là bé cho mình vào với phần massage luôn không chậm trể, Bài nuru của Tokyo khá chuẩn, JAV làm sao là mấy em bên này cho nó lên đỉnh luôn, cặp bưởi mềm mịn của bé bắt đầu ép chặc lên người rồi chậm rãi lướt đều khắp người mình. Em chỉ kẹp ngực và Nuru thôi đã là đủ sướng, rồi chậm rãi tiếp tục là phần BJ để đưa cơn sướng đi xa vô bờ bến. Mình bảo bé quay lại để mình 69 sẵn vưa 69 vừa bóp cặp mông căng tròn kia, thỉnh thoảng vỗ bôm bốp vài cái nghe sướng cả tai

Cảm giác ấm áp và thoải mái khi bé thi triển phần BJ khiến mình không kìm nổi sung sướng đành chấp nhận số phận out trong sung sương. Bé vẫn nhẹ nhàn dọn dẹp sạch sẽ mọi dấu vết, rồi đưa mình đi tắm lại để sạch sẽ hết cả người, tránh để lại dấu vết xong là tiễn mình ra về trong cơ phê sung sướng.

Tổng kết Tic tip 1500k xài code camapro AV6DWH
z4199134955668_5a5569f9d1c2022d9dbe0ebd3c88c746.jpg z4199136248107_dff9168ff07e231ccc9371d7b3d55212.jpg

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and Đi Tàn Tàn