Bình Thạnh ổn áp với trải nghiệm 19

Lượt xem: 2,019

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nỗi nhớ cô đơn

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
55
62
0 ₿
Chiều nay thử vận may thám hiểm chỗ mới cho vui
Đến nơi trình code xong thì chú locker dẫn lên phòng và mình yc đại em 19
đang xông hơi thì bé vào tui cũng đi ra lun, lau khô người đi tắm thôi
Em cũng đưa tui vào tắm như thường lệ. Nhưng đến lúc lau khô người xong tui đề nghị khỏi cần mát xa nữa. Khám phá lần này coi tuyệt kỹ mấy em còn được nhiêu thôi mà. Em lật tui nằm ngửa ra luôn. Một nụ hôn nồng cháy đặt lên cổ tui sau đó đến ngực. Và ngực em bắt đầu rê dần từ đùi cứ rê dần lên trên. Có lúc như muốn áp thẳng nhằm cho đối phương chết ngạt trong sung sướng vậy. Tui thì vẫn nằm in tận hưởng. Và cái lưỡi mãng xà tinh bắt đầu xuất hiện. Nó đi đến đâu quyét sạch đến đó, quyét cho đến khi tui nổi da gà lên mới chịu bỏ đi chỗ khác. Và khi để ý thì đôi tay em đã hoạt động từ bao giờ. Nó hành hạ rồi ân cần vuốt ve thằng nhỏ của tui, làm cho dựng đứng dậy. Tui thì quyết chí nằm im để tận hưởng, mặc cho em thi triển võ công. Em trườn lên trườn xuống, liếm láp đến khi tui gồng người lên thì bắt đầu chuyển xuống trọng tâm, chăm sóc thằng em. Em dạo đầu kỹ quá, tui rùng mình lên cả mấy lần em mới chịu buông tha. Và sau đó cũng là màn Bj truyền thông kết hợp đôi tay vuốt ve quanh thằng nhỏ. Lúc gần xong em chuyển qua Hj để kết liễu tui trong sung sướng.
Xong xuôi em đi súc miệng và rửa mặt và trang điểm lại
Đánh giá chung:
CSVC:
mình đánh giá cũng ổn, sạch sẽ, đầy đủ tiện nghi
Locker, lễ tân: nhiệt tình, vui vẻ
-KTV: Em 19
Face:
cũng còn trẻ xinh
V1: cỡ cam VN thôi
V2: tròn trịa ốm sướng
V3: căng tròn
tic : 350 có code