Quận 1 [Onsen-09KH] Series Đêm bảy ngày ba vào ra không kể.

Lượt xem: 1,063

robotbua

Lão Làng
Reaction score
1,809
Hello các đồng dâm, lại là Bựa đây, mình lại tiếp tục đi không ngừng nghỉ nữa thôi. Làm thêm tí rượu Ba kích cho máu nào. Sau lần qua Tân Định hơi chợt quẻ bổng sực nhớ dạo này bé 09KH sao 1 thời gian nghỉ đã quay trở lại.

Bác nào tham gia diễn đàn vào đầu năm 2019,hay vào thời kỳ vàng son của Kim Huy( Ôi nhắc tới lại nhớ thời kỳ vàng son của PA, Dubai Bình Tân, người cũ còn đây mà mấy cơ sở giờ nơi đâu,kkk) thì sẽ không thể nào quên được e, một trong những số Bựa khá thích,và trải nghiệm onsen với e cũng phê không chê vào đâu được.

Gặp lại e thì hơi ngở ngàng đó, nhan sắc e giờ khác xưa quá. Mà e thì cởi đồ cũng lẹ làng luôn, trước mặt mà một cặp bưởi to phơi phới,đạp vào trong mặt, không đè e ra bú thì cũng phí của trời.

Nay e khác xưa rồi nên cũng đánh giá lại thôi:
-Face : Mũi cao, mắt hai mí, môi trái tim. Nhưng có vẻ e không lấy đi hết, còn lại ánh mắt, cái liếc mắt rồi kèm theo đó là nụ cười chúm chím mỗi lần đi ngang qua nhau. Giọng nói ngộ nghĩnh khi xưa.
-Vòng 1 : Bưởi fake thôi mà thiệt sự nhìn siêu đẹp, to tròn đều, giờ thì mịn mềm mại,ko nói đố ai biết fake, ti hồng nhỏ xinh, nói chung là cắm mặt vào mà bú thôi ngại gì.
-Vòng 2 : Có vẻ dạo rồi nghỉ ngơi, ăn uống thả ga quá nên giờ e có da, có thịt, kèm thêm tí lipid nữa.
-Vòng 3: Vẫn lép, thiếu thịt, e vẫn điệp khúc muốn đi tập gym kkk,bao năm òi.
-Vòng 4 : Nay wax trụi lủi, nhìn hoang sơ và thật nên thơ, tưởng ngon cơ mà cắm mặt zdo là chết đuối liền, nước cứ gọi là tuông trào từ đâu đó :D

Xin giới thiệu đây là tập phim Những nụ hôn bất tận, hai đứa quấn lấy nhau, hôn nay từ đầu giờ cho tới cuối giờ là có. Đợi nước tắm thì Bựa cũng phải giao lưu với e, nay có da có thịt nên khỏe mạnh hơn rồi, sau một hồi đè e ra bú bình thì e cũng lật ngược thế thượng phong đè lại Bựa, trời ơi e hôn say đấm luôn, môi không rời môi, mà lưỡi không rời lưỡi. Lỡ mà phải làm gì là chốc chốc e lại hôn cái. Haizz, người yêu mình ở nhà chưa chắc được vậy đúng là nuối tiếc cuộc đời mà.

Tay nắn ngực, môi thì vẫn hôn, lâu lâu e bắt ăn bưởi tới chết gộp thì thôi. Phê thì phê nhưng nước trong bồn đủ r thì mình vẫn phải vào việc chính thôi. Em rót nước lên cơ thể mình, nước chảy tới đâu thì Bựa nương theo húp tới đó ( húp chỗ cần húp thôi nha) mát lạnh và thiệt sảng khoái. BJ mà thiếu điều tưởng e lặn xuống nước luôn, nước văng tung tóe luôn.
Massage chấp nhận được, nói chung là có kinh nghiệm rồi. Làm Thái thì lâu lâu lại hôn 1 cái, không thì cũng móm bưởi cho ăn. BJ thì càng ngày càng dữ, đủ kỹ thuật từ đánh lưỡi, mút, liếm phê phê. Lâu lâu lại đổi thế, v4 cạo trơn nên giờ nhìn kỹ đc, úi cha nó múp, múp rụp luôn mà lúc nào cũng ướt át. E hôn phê quá nhiều lúc mút cứng lưỡi,hôn thì càng ngày càng sâu quá, không hãm e lại được, Bựa kiềm không nổi cảm xúc mà bắn vỡ òa trong đê mê. Cảm ơn e ấy nhiều v đỡ mất sức,kkk.
Vệ sinh lại nằm ôm hôn nữa em mới chịu thả Bựa về.

Đánh giá service : Quá ok rồi, nhiểu kỹ thuật rất tốt, có lẽ là số gần full bài còn sót lại sau bao năm tháng Bựa đi mx. Dễ thương, dễ dê, dê nhiều có thưởng,hihi. Bác nào thích bị vú đè thì cứ gặp e ấy. Hơi thảo mai tí mà vui, nói chung gặp e ko nặng đầu, thư giãn lắm. Có tí hơi tiếc vì Bựa thích cái nét ngoài xưa của bé hên là cái nét bên trong vẫn còn.

Thiệt hại :
-Tic onsen
-Tip bằng Tic
Nhìn Kim Huy lại nhớ kỹ niệm xưa ae ngồi full phòng chờ quá, lâu lâu lại gặp người quen trên diễn đàn, cái gì cũng v có thịnh có suy,mong cơ sở sớm trở lại ngồi đầu nha.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • Nite-Owl Nite-Owl:
    Anh Da đen nói:
    yêu cầu luôn bác. Có khi Full phòng
    lúc tui tới buổi chiều còn ít khách lắm bác, gần như chưa có ai :)
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chào các anh em chủ nhật
  • Pan_Nu11 Pan_Nu11:
    Chào bác Lục. Cuối tuần vui vẻ
  • Garryyau Garryyau:
    Chào bác 6 và đồng dzam, chủ nhật dzui dze
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    hôm nay LAK thấy trời mát nè, giờ mà có tí bia sau đó đi massage là chuẩn anh em nhỉ
  • Garryyau Garryyau:
    Buổi trưa ae ra mần vài chai rồi kéo đi là đẹp
  • Hunghao Hunghao:
    Hija hôm nay trúng số có vé free mà chưa vế sg được
  • LenhHoXung LenhHoXung:
    công nhận trời này mà vài chai rồi đi massage là quá đã
  • Huynhquochung Huynhquochung:
    Chào Bác Lục hehe.
  • Alex Chu Alex Chu:
    chào anh lục
  • D Dabomoi:
    Có ae nào đi htgd ở tên lửa kg?
  • MrxXx MrxXx:
    Có j hot bro
  • D Dabomoi:
    Từ a-z luôn
  • MrxXx MrxXx:
    inbox đi bác
  • messi95 messi95:
    Quá chuẩn
  • 1 123 quất:
    Hỏi ngu tí ... massage có được đụ ko
  • Niem Le Niem Le:
    Haizzz mới ghé King 69 lại tụt hứng!có cái máy cà thẻ mà sửa không đc cái tui không dùng thẻ được luôn quay xe về!
  • GTS GTS:
    Dabomoi nói:
    Có ae nào đi htgd ở tên lửa kg?
    xin thông tin
  • L langtu257:
    hi ae
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    hello anh em tuần mới
  • Chuyennnho Chuyennnho:
    Hello AE và Bác 6 đẹp troai
  • Nangcucex Nangcucex:
    Chào lão lục