Onsen 2 03/01/2021 Trai nghiệm so 08 tai Dubai Tan Dinh

Lượt xem: 1,675

Jacky22

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/11/20
Chủ đề
2
28
12
0 ₿
So la nhan dc ve moi osen cua @Lục A Ka nen chu nhat vua roi xách trym chay tu Thu Duc vo trai nghiệm va report cho ae minh.
Dau tiên, xin cam on @Lục A Ka tin tương va gui tang ve moi va chúc co so Dubai khai truong hong phat.
Truoc khi đen, Minh alo cho quan ly de book be so 08 truoc vi nghe moi nguôi review em nay cung nhiều roi. Đen noi thi minh uplen osen2 luôn de tan huong tron ven hon. Dc a Mac ao Cam tho điện dan len phong lau 1, an tượng dau tiền la phong óc rong rai, chiếc giuong to, bon tam to, phong xong kho va tolet trong phong luon. Minh vo xong hoi tam 5 phut sau thi co tieng go cua va buoc vao la mot be gai co chiec rang khuyen de thuong, em le phep chao Minh roi chuan bi nuoc cho minh tam.
Sau khi xong hoi xong thi em lay khan ra lau cho Minh rat can than va cung bat dau lot het quan ao ra de lot ra than hinh mi nnhon va trang treo, em co ti thut, buom co nhum long to:), sau do 2 Minh ngo dao vu vo kham Pha em tren ghe sopha, em chieu nhu nguoi yeu luon tu v1 den v4.
Den luc chuan bi tam thi Bon nuoc k tam. Buon tap 1. The la em no phai quan khan chay ra ngoai nho ky thuat, mat het 10 ph, k xu ly dc,cuoi cung phai chuyen sang phong khac. Buon cuoi la 2 dua phai quan khan chay vong vong, hen la k gap nguoi quen o day.
Sau khi doi phong thi Minh bat dau quan nhau trong Bon tam, em ay bat dau thi trien duong luoi tuyet voi kem theo tuyet chieu nut trung cut nua, sau gan 15 phut trong Bon tam thi em ay cung ha knock out Minh hiep1.
Tam xong thi keo nhau Len giuong va thuong thuc tra Dao-free, sau do em bat dau massage Khoe cho minh vs da nong & tinh dau, em ay lam rat bai ban va du luc nha. Sau mot hoi lay suc thi em bat dau trung chieu va massage Thai & sua tu lung ra den truoc. Thick nhat la em dung cap buoi cua minh ca ca va ra khap co the minh, nho lai van con phe, cam giac cai dau ti ca ca vo thang nhoc nho that la thich. Sau do em va Minh bat dau vs the 69 cung dem lai cam giac sung suong cho nhau, sau 10 phut thi chan cang ca 2 bat dau rung Len va cung nhau ra 1 luc ( em ay tam su k biet may nguoi khac ntn chu em ay ra la chan cang bun run k di noi, nghe thay thuong de so, em ay moi 20 thoi :) )
Sau do Minh dinh xong hoi lai de bay het tinh dau, nhung phong xong hoi lai k co hoi, the la 2 dua lai quan khan chay qua phong khac de xong hoi, rio quay lai phong nay de em tam lai cho Minh sau do thi chia Tay em va xuong lau dung bitsteak kem ly ruou vang - free.
Danh Gia tong quan
Em 08: nhiet tinh, de thuong, chieu chuong het muc, mi nhon, tuong minh day. 9/10.
Csvc: moi, deep nhung can dieu chinh lai he thong den cho bot sang lai; he thong xong hoi trong phong; he thong nuoc nong trong Bon tam; moc treo do co cung nhu k, k xai dc; nen co them cho de dung cu cho em ut chu dang massage ma cu phai quan khan chay ra/ vo lay do thi toi may em ut qua, khach cung ngai.
Tic: free + 2xi up Len osen 2
Tip: bang ve de k Pha Gia ae.
Like: tra Dao + bit steak + ruou vang de lay lai suc sau 2 lan phot :)

• Like
Điểm cảm xúc: betapanchoi8x

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
ghi không dấu tập đánh vần mệt nghỉ.
nên review có dấu để ae dễ đọc nha bác

• Like
Điểm cảm xúc: Jacky22

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
772
323
0 ₿
Cảm ơn a đã ko ngại xa xôi đến với dubai tân định. E sẽ hoàn thiện hơn nữa để chăm sóc a tốt nhất ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Jacky22

Linhmieu

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/7/20
Chủ đề
2
71
32
38
0 ₿