Bình Tân [Onsen 2-08DBBT] U là trời, đây có phải là em 08 tôi quen không đây ??

Lượt xem: 7,616

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Sau 1 thời gian dài bị cấm cửa nên nay phải thả xích cho con thú trong tui trỗi dậy thôi. Để mọi thứ được thuận lợi nên tui gọi trước 30p, chọn sẵn vé thôi chứ chưa biết mặt ktv nên cũng chưa dám book số, tới tận nơi lễ tân trao tay ngay cái ipad. Thấy nhiều nhân tố mới quá, nhìn "mặt tiền" có vài em mlem mlem quá. Nhưng mà cái bộ xương già này chỉ chịu mấy em kỹ thuật tốt, thái độ tốt thôi, nhờ lễ tân tư vấn bé nào làm onsen ok tí. Thì thấy ngay 1 bé khá quen mặt, tui đi lâu rồi không biết bé nhớ tui không ? Và cũng là lần trở lại nên chọn ngay bé 08 cho nó an toàn, vì lần trước đi cũng cảm giác cũng ổn.

Được đưa tới phòng cao nhất, locker giới thiệu phòng này mới tu sữa, bồn mới, lớn nhất, giường nhất, blap blap, ... Nói "anh hôm nay là nhất rồi", đúng là ku locker chưa trải sự đời, chứ Bựa tui bị sụp hầm có tiếng ở Dubai rồi đấy,kkk.

Ngồi làm được 1-2 hơi vape thì bé đã gõ cửa bước vô, tự nhiên lúc này lại hồi hợp quá. Em chào tui, thoáng chút sự im lặng bao trùm căn phòng, e cúi xuống loay hoay chuẩn bị đồ nghề, u là trời, vì lúc này tui chỉ tập trung vào cặp mông em,cái đầm chỉ che được nữa cái mông đã vậy em còn cúi xuống làm lồ lộ nguyên cặp mông to, trắng phau phau, nhìn là muốn cáu xé òi.

Lúc này bé mới chuyển sự chú ý qua tui, bé ngồi lên đùi tui, lần cởi từng nút áo. Giọng em ngọt như mía lùi vậy mà còn nũng nịu : - Sao lâu quá mới thấy a ? U là trời, vậy mà bé còn nhớ hay thiệt. Tui cũng truy hỏi s em nhớ tui, nhớ tên luôn mới ghê thì bé bảo: - a đẹp trai (cái này thì xạo bà cố luôn =.= ai đi vé này cũng auto đẹp trai á, thề) với lại người a có nhiều tha thu (uhm cái này thì ko sai r @@ ). Nói đến đây thì cay nếu em không nhớ, thì tui cũng giả bộ giả nai như gặp lần đầu, chứ chưa gì bị em lật mật thế này thì tui cũng chả cần diễn nữa.

Bế em quăng lên giường, giường này to thiệt nằm lăn qua lăn lại không sợ té luôn, tui tự tay cởi bỏ hết đống đồ lót của em vứt qua 1 bên. Lúc nảy ngồi gần đã mùi thơm tỏa ra từ em rồi, giờ tui mở banh ra hết thì đã biết đó là mùi gì rồi, mùi da thịt ấy, làn da trắng mịn màn, thoang thoãng mùi thơm của kem dưỡng body. Giờ kề sát thấy thơm quá tui vùi vào ngực em tận hưởng, cơ thể em ấm ấm lên và mùi hương như mùi hormone làm tui hứng lên dữ đội. Lớp quần dày cũng không cản trở nổi "cậu nhỏ" đang lao về phía em đâu. Tui nằm hẳn lên cơ thể em, em cũng trao lại tui bằng những cái hôn cuồng nhiệt, hôn như muốn nút luôn lưỡi Bựa @@ Tui tưởng mình mới là ng, 6 tháng không đụng người khác giới chứ, ai dè không phải :D.

Quấn lấy nhau một hồi thì cái gì cần cởi đã cởi hết rồi mà sao vẫn còn thấy nóng quá, nóng vậy không xong đâu, "cháy nhà" ấy. Tui chủ động dời địa điểm từ giường sang bồn tắm để kiềm hãm lại tí. Lúc này tách xa em được 1 tí để tui ngấm nghía kỹ em :

-Face : Xinh xắn, cười duyên lắm, hay cười nữa, răng đều trắng nữa,kkk. Da trắng thơm mịn, có điều chiều cao lại bth, cỡ 1,52m thôi, đứng tầm ngực tui thôi,e muốn hôn trúng thì phải với lên rất tội mà cũng rất yêu.
-Ngực : Cam Việt, bóp không đủ tay, hơi mềm quá, bù lại trắng và mềm, nói chung từ trên xuống dưới đều màu :D cộng quả ti hồng hồng, bé bé nhìn như kiểu mới dậy thì được nữa, mút phê thôi rồi.
-Eo : có thịt có da, vậy cắn mới thích.
-Cô bé : lần này tui kiểm tra kỹ nha ae, húp nên phải kỹ,kkk. Múp múp, thơm tho, sạch sẽ, không biết có phải do lúc tắm hút nước không mà lúc hành sự cứ rỉ rỉ nước thôi @@. Có 1 xíu cỏ thôi, tui zoom 10x r không thấy dấu vết wax @@ bác nào có kinh nghiệm tra lại thử coi wax hay là cơ địa lưa thưa v, nhờ v mà thoáng mát, hồng hào.

Trò chuyện mới biết tui là khách đầu tiên sau khi bé được cho đi làm lại. Móa, hên thế nhĩ, hèn chi còn thơm tho, tươi tắn sau những ngày dài ở nhà chăm sóc,kkk.
Em tắm tui không bằng bông tắm mà bằng cơ thể em. Em ma sát bằng ngực, bằng mông để tạo bọt. Em như miếng bông tắm vậy vừa mềm vừa thơm quấn lấy cơ thể to béo của tui. Hết đằng trước rồi lại đằng sau, ở đâu cũng cảm giác hơi thở em bên tai ấy. Em kẹt thằng nhỏ bằng bầu sữa, rồi sóc nó. Khổ, bầu ngực nhỏ kẹp không hết được, cơ mà nhờ xà phòng mà thằng nhỏ trượt giữa khe ngực em một cách thuận lợi. Em rửa sạch xà phông rồi cầm lấy nhìn tới nhìn lui như một món ăn ngon rồi em bỏ vào miệng xơi. Cái lưỡi hồi nảy hành hạ thằng anh giờ hành hạ thằng em. Nhìn môi nhỏ chúm chím vậy thôi chứ sức hút nó hơi bị ghê, hút khô queo nước luôn, khỏi lấy khăn lâu :D

Đi onsen là phải có trách nhiệm tắm cho mấy em nữa nha các bác, thiệt ra là tắm em nhỏ ^^ em lớn tự tắm. Tự tay tui chăm sóc cơ thể em, cảm nhận độ mìn màn, trơn mát dưới làn nước. Tắm quên lối về luôn, tới nổi da tay nhăn nhúm lại tui mới ý thức được tắm hơi lâu. Tạm xa rời bồn tắm, cả 2 ôm lấy nhau chạy lên giường, ra khỏi bồn mà nó lạnh teo, lau khổ r mà em vẫn ôm tui cứng ngắc. Không để ý bị em đè lên người, đã on top rồi thì e cưỡng hôn tui luôn chứ. Em hôn xuống cổ, xuống từ từ rồi tới thằng nhỏ em cũng hôn vài cái. Rồi em lại trườn lên cho tui xử lý hai bầu sữa, mút chùn chụt cho đã cơn thèm sữa.

Tui ngồi xếp bằng dậy, hai tay chống xuống giường. Lúc này em chổng mông lên cuối đầu xuống mà thổi say mê. Cảnh đẹp lắm, cặp mông cứ nảy nảy lên xuống, phải chi có tấm gương phía sau để phản chiếu được thì hay :D Rồi lúc tui ngã lưng xuống vì chống tay mỏi quá mà em vẫn đeo lấy thằng nhỏ không buông. Vừa ấm vừa ướt mà em cứ mút chùn chụt ấy làm tui nhổng mông lên luôn, gai cả lưng như bị giật á. Đâu thể để em tận hưởng 1 mình, tui ra hiệu để được thăm khám cô bé của em, và làm như em chỉ đợi điều này nảy giờ đó, em đưa tui vào thế 69 ngay. Tui thoải mái khám phá những hang cùng, gõ hẻm trong đấy :)) Cắm mặt vào lúc rút ra thì mặt tui lúc đó chắc phê phê r, giờ em kêu làm gì chắc cũng nghe quá ^^ Xém out mấy lần mà may sao em hãm lại đổi thể, cứ hãm rồi lại tăng tốc. Mệt đứ cả người, đến lúc khai hỏa thì muốn tụt huyết áp luôn chứ. Em mút tới giọt cuối cùng, ra nhiều lắm mà em cứ hút, nó thốn lắm các bác, kiểu như rút hết nước, phải kêu em dừng lại vì còn gì đâu mà em hút :(( cạn mie rồi, 6 tháng để dành cứ như v mà bốc hơi á.

Lúc này chỉ còn nằm 1 đống uể oải đợi em vệ sinh xong quay lại ôm ấp để hồi sức mà còn mặc đồ về nữa TT^TT Em hôn tui rồi ôm lấy tui, tay thì chà chà bóp bóp, kiểu như chăm cho người già ấy. Em cũng chả còn sức mà mx khỏe, đấm yếu xìu nên thôi cho nghỉ luôn phần đó. Nằm âu yếm xong mới lết về nổi.

-Thái độ : lúc đầu tưởng em còn nhẹ nhàng, ai ngờ nồng cháy quá, em cuốn quá, làm tui cũng cũng theo nhịp làm tình mạnh mẽ của em, em nâng niu, chăm sóc như người yêu vậy,kkk. Mở màn lại thế này là thành công mỹ mãn, đúng là lựa chọn an toàn.

- Kỹ thuật : khả năng make love của em quá ổn rồi, không có tí rào cản nào, cảm giác như 2 đứa make love với nhau mỗi ngày ấy, hiểu từng yêu cầu của tui. Thư giãn đủ bài, mx thì yếu xìu, nhưng chấp nhận thôi, em bỏ nhiều sức cho phần thư giãn quá.

Thiệt hại :
-Tic Onsen 2 có mã
-Tip 1200k , nghèo luôn huhu, xl mấy ku locker không còn lúa để tip ^^
Tính qua kế bên làm tô hủ tíu để có sức về ai dè đóng cửa mất tiêu khổ ghê :(( Hiện giờ cơ sở có nhiều nhân tố mới quá, cũng lâu rồi không đi, giờ già rồi chạy xa không còn nổi nữa, không còn xông xáo như hồi còn trẻ, nên trong cạy vào mấy bác mở đường :)) chứ tui đi số này ổn rồi đấy.yociexp117yociexp117

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
10 điểm văn cho bác

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
cảm ơn huynh đã dành thời gian đến với DUBAI BÌNH TÂN. thay mặt bé cảm ơn huynh đã có lời khen. do chưa mở cửa chính thức, có gì sai sót mong huynh thông cảm

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Ko s, chưa mở cửa chính thức cũng vui hồi hợp trứng dái đánh lô tô tí thôi yociexp41

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
lần trước nhím ghé DBBT , khi lên phòng thì đúng lúc bé 08 xong khách bước ra. nhìn bé đi thang bộ lên lầu mà mình ngoái theo muốn gãy mẹ cổ.
v3 bé 08 này thì vô đối, tiếc là nhím chưa được thử

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Á đù, kỹ năng địa hàng ghê đấy,kkkyociexp41yociexp41yociexp45

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

biii2311

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
6/8/19
Chủ đề
7
167
54
33
0 ₿
Review của bác bua lúc nào nào cũng chân thực sống động, đọc xong em muốn phóng ngay sang Dubai Bình Tân. Hóng bác làm thêm cái review supper onsen B36

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Đúng r bác, gì chứ DBBT mấy e chịu nghịch nước lắm, đi sup onsen thì khỏi bàn luôn yociexp45