Cần Thơ Onsen 2 chào tháng mới

Lượt xem: 1,780

Kiếp Ve Sầu 9x

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
17/12/21
Chủ đề
44
472
241
0 ₿
Buổi chiều lất phất những cơn mưa, kết thúc tháng mà không đạt kpi dù đã sức tàn lực kiệt. Đúng là nhiều lúc đời đen như mõm chó. Thôi thì tìm gì đó giải sầu rồi tháng mới ta lại khởi đầu mới. Đời còn dài, còn thở là còn gỡ. Những lúc thế này nhiều người sẽ mượn rượu giải sầu, còn mình thì chỉ muốn ngã vào bầu ngực của gái đẹp. Thế là ghé qua Dubai làm 2 slot cho đã.

Lần này mình nhớ bé 22 nên muốn gặp bé. Đến nơi thì bé còn kẹt, thế là ngồi ở phòng khách nghỉ xíu, nghe nhạc, tranh thủ ăn tô mì trứng lấy sức để lát lên nộp mạng cho bé.
Lát sau thì bé cũng xong khách, phòng óc cũng chuẩn bị sẵn sàng thế là lên chiến thôi.

CSVC 10
Bé 22
V1 to, mềm tay
V2 thon
V3 nảy
V4 tỉa gọn
Body vẫn đẹp như ngày nào

Lên phòng thay đồ, ngồi xông khô được lát thì bé bước vào. Nhìn bé bước vào mà muốn lao ra chiến ngay chứ chịu gì nổi nữa. Xông ra thì ngồi nghỉ được bé lau mồ hôi. Trò chuyện chém gió khô người rồi thì trận chiến cũng bắt đầu. Màn tắm bé tắm từ đầu xuống chân, sạch sẽ sau đó bé bắt đầu ăn thịt mình. Mình cũng khám phá tất cả điểm nào quan trọng của bé. Bé liếm tai, liếm ti rồi dần dần đi xuống thằng em đã chào cờ sẵn sàng tiếp đón. Bé bắt đầu BJ kèm tiếng rên vừa kết hợp tay xoay 2 hòn bi và đầu ti mình. Ngày càng nhịp BJ càng dồn dập hơn cho đến đỉnh điểm out trong thế CIA. Bé nhả ra tay và nói ra nhiều quá. Chứ bị hút phê kiểu này ko nhiều sau được. Kết thúc hiệp 1.

Ra giường lau người nằm massage.
Phần khỏe làm đủ lực, ko quá mạnh, cộng tiếng nhạc du dương làm mình cực kỳ dễ chịu. Mình thích được bóp phần vai nên nhờ bé làm kỹ phần vai.
Bé chiều như người yêu và hỏi còn hay nhức chỗ nào để bé làm luôn. Mình nói hay nhức thằng em thôi kkkk

Phần mệt, hiệp 2 bắt đầu. Đầu tiên là màn chà thái thoa dầu khắp lưng và chân. Bé dùng cặp bưởi chà mọi nơi kèm đi đường lưỡi và tiếng rên khẽ làm mình phải hơi giật vài lần vì cảm giác nhạy cảm và phê. Lật người lại bé thoa dầu và tiếp tục dùng cặp bưởi chà từ trên xuống, kèm lưỡi đi từng ngóc ngách. Lúc này thằng em lại bật dậy lần 2 ngênh chiến. Bé cũng dùng hết chiêu thức để đối phó thằng em. Bưởi kẹp thằng em, liếm ti, rồi BJ lút cán, kèm âm thanh rên liên tục. Còn mình thì cũng sờ mò, chọt móc này nọ để hòa nhịp cùng em. Hồi lâu thì cũng bảo bé nằm ôm mình rồi làm tay cũng được. Vì lần 2 mình thấy hơi lâu ra và muốn em nằm ôm cho tình cảm. Lát sau đến khi gần ra thì em như hiểu ý, vội cuối xuống dùng chiêu hấp tinh đại pháp CIA tới giọt cuối cùng. Sau đó nhả ra lại tiếp tục BJ thêm ít cái nữa như kiểu tạm biệt. Lần 2 out bé nói vẫn ra nhiều, của anh đựng được 1 chén đó. Hic ai kêu làm phê quá chi. Nằm ôm nhau một lát rồi tắm lại lần nữa ra về. Xả hết muộn phiền nhờ bé 22.

Tic 1tr2 (được mời)
Tip 1tr2

Ký tên: Kiếp Onsen

XkCantho

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
2/11/21
Chủ đề
41
488
272
Cần Thơ
0 ₿
Đù được mời luôn đỉnh ghê fen

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
427
410
0 ₿
Cảm ơn anh trai đã ghé trải nghiệm dịch vụ và có bài đánh giá về độ hài lòng về cơ sở cũng như KTV
Gọi 0782121416 đễ được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau