Q.1 - Onsen 2 cùng bé 152 tê tái. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Onsen 2 cùng bé 152 tê tái.

Lượt xem: 833

Legoland5

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/6/19
Chủ đề
18
108
89
26
legoland.com.vn
0 ₿
Đón chào quốc tế thiếu nhi được cty thưởng cho 1 củ do có 2 nhóc nhà, lập tức bỏ túi liền kiếm chỗ chăm sóc thằng em liền. Nhắn tin cho bé lễ tân được đưa nguyên danh sách thôi thì ngãu nhiên chọn đai được số 152.
Đến nơi được pv đón tiếp nhiệt tình tư vấn các vé và do có chọn số rồi tui chọn vé onsen 2 lần trước gặp em tui đi onsen 1 thấy ok .
Lên phòng có sẵn xông hơi tui chui vào luôn ngồi xông hồi em cũng vào. Vẫn cảm giác nhẹ nhàng ấy tui lại ngồi ôm em tâm sự giải tỏa cảm xúc, sau bắt đầu vào màn tắm, lần này với vé 2 shot tui được em đưa lên đỉnh 1 phát trong bồn trước tê tái bằng cái cách mà em làm vừa nhẹ nhàng vừa êm êm, em đi lưỡi và cặp ngực em mềm mại lướt từ trên xuống dưới cùng kĩ năng bj của em tạo cả giác rất gần gủi. Kết thúc bài onsen mà tui mới cảm nhận trọn cái gì lên là phải lên đến đỉnh mới sướng.
Phần massage khỏe vẫn như cũ, em chịu đấm , lực khá là tốt . Đấm xong em lấy đá nóng chềm lên nó đã cực kỳ.
Thư giản màn 2. Em đổ đầu trườn lên tui bắt đầu thấy kích thích hơn dù out phát đầu nhưng troi thời gian em xoa bóp thằng nhóc cũng tăng lại sức bắt đầu hứng lên. Nằm ngữa lại em cạ nuru khá là phê tui cứ tể tê một hồi thì thằng nhóc cứng ngắc và em cứ thế mà tấn công công bằng skill 69 . Vừa ăn sò vừa được em ăn em thì 1h30s tui out ,nhưng không , em kềm lại nương nương rồi tăng hạ nhiệt để tui cầm cữ được lâu hơn và bao nhiêu tinh túy được dồn lại bắn phát nó đã cực kỳ.
Phần cuối nằm cho em xoa bóp lại một hồi rồi tắm lại về. Hoàn thành 2 shot quá sung sướng
Em 152 nhìn rất trẻ tầm 2k2 . V1 real bóp sướng và V4 nước nôi lai láng hihi.
Thiệt hại vé 960k có code tip em 1200k cho 2 shot tê tái.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,156
1,013
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ cảm mơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ, chúc huynh buổi tối vui vẻ ạ :cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41: