Q.1 Onsen 2 phát bé 07 làm phê quá

Lượt xem: 1,202

Anhngoc243

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
24/10/18
Chủ đề
14
72
55
30
0 ₿
Đi dự hội nghị về tranh thủ còn sớm chạy qua dubai lthg làm vé thưa giản . Vừa đến nơi được tư vấn vé xong tui theo thói quen làm vé onsen 1 shot mà mới lựa ipad xong tui tia bé 07 ổn áp đang ngồi chờ để chuẩn bị phòng thì ngồi xem mấy bác review đi 2 shot hấp dẫn hơn tui up luôn vé 2 shot ngay từ dưới quầy. Lên phòng được hủ yến tẩm bổ trước.

Vài điểm ưng của tui khi đi bên dubai lthg
CSVC có thang máy , phù hợp lúc có say say .
Phòng tui đi lúc nào cũng đủ xông hơi xông khô , giường rộng nằm thoải mái , thiếu cái cây vịnh để đi lưng nữa là chắc thành massage khỏe.

Bé 07 ngoại hình mình dây có sữa nhẹ trên mặt nhìn dễ thương. Bắt trúng đài nói chuyện vui cả buổi.

Tắm onsen shot 1 : Bé tắm gội trước rồi bắt đầu mân mê kích thích trong bồn. Chiến đấu trong bồn với bé tui cầm cự được 15ph là đầu hàng với skill bj của bé.

Massage khỏe - mệt - shot 2 : Khâu này chuẩn chỉnh từ bài khỏe bé đấm tốt nhiệt tình , bé đi đá nóng phê phê. Bắt đầu qua phần mệt bé trườn người đi lưỡi rợn người , phê nhất là bé làm nhẹ nhàng từng tý rất là có tâm, cả 2 như hòa quyện vào cảm giác sung sướng . Tui lật người lại tiếp tục hưởng cảm giác nuru em trườn cạ rồi bj tui sờ bóp mông rồi đến khám phá cô bé , bé xoay lại 69 cho tui tui ngụp lặn phải gọi phê vừa được bé bj tui thì được húp sung sướng đến lúc shot 2 khai hỏa thì phê hết nất.

Phần cuối được em tắm lại và ngồi thưởng thức tô bò kho lấy sức .

Thiệt hại vé onsen 2 tip = tic. PV Gx cafe vui vẻ.

Rất hài lòng với lần úp vé 2 shot này với bé 07

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác trải nghiêm tuyệt vời cùng bé kưng 07 ạ... chúc bác ngày mới vui vẻ:cuteonion41: