Q.1 Onsen 31/12 - Khám phá vùng đất mới cùng nàng xuân 12 DBTĐ

Lượt xem: 1,529

Thông Bảo San

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
28/6/19
Chủ đề
14
279
152
TPHCM
0 ₿
Ở ẩn cũng khá lâu, 1 phần vì bận nhiều chuyện nên không có thời gian đi massage, 1 phần vì mình đi quen mấy số cũ nên cũng ít viết rp mới, nhớ lại cái code mod @Lục A Ka gửi cách đây mấy hôm nhân dịp khai trương Dubai Tân Định, thôi thì lỡ hẹn offline rồi nên phải dùng code để viết rp bằng được. Loay hoay mãi mới có buổi rảnh, lại ngay chiều cuối năm - hạn chót sử dụng code, xong mọi việc mình ghé ngang DBTĐ để hành sự yociexp94
Trước tiên thì nhận xét về CSVC - hạ tầng. Toạ lạc ở quận 1 - cùng quận với 2 cơ sở anh em khác nhưng vị trí của Dubai Tân Định cách xa hơn và tiếp giáp khu vực với quận 3-Phú Nhuận, nên có vị trí khá thuận lợi để anh em lân cận ghé sang. Cơ sở massage nằm chung 1 khu nhà với một nhà hàng-quán ăn sang trọng và khách sạn (hồi chiều mình vào nhầm khu nhà hàng phải đi ra :v). Đến nơi mình trình code, thủ tục nhanh gọn lẹ như bao cơ sở mình từng đi. Có lựa chọn ipad, nhưng vì mình thuộc hàng "chiếu mới" ở đây nên nhờ anh lễ tân chọn giúp 1 số kỹ thuật tốt (gu mình là kỹ thuật >= tính cách > ngoại hình), sau một hồi quanh đi quẩn lại thì ra được con số 12. Tích tắc chỉ 2 phút mình được dẫn lên phòng. Phòng mình nằm trên tầng 2, là phòng onsen nên diện tích rất rộng (tuy nhiên rộng quá sẽ tạo cảm giác trống rỗng), bồn rộng, có đủ cả xông hơi - xông khô yociexp83. Cách phối màu trang trí thì anh em đi các cơ sở tương tự khác sẽ không thấy nhiều khác biệt, một gam màu nâng - trắng sang trọng sạch sẽ, tuy nhiên vẫn còn đang trong giai đoạn đầu nên chưa có nhiều điểm nhất khác biệt.
*CSVC: sang trọng, sạch sẽ, đầy đủ tiện nghi, phòng ốc rộng rãi - 8.5đ. 2 điểm trừ nhỏ là sự đơn giản chưa có nhiều đột phá trong màu sắc hoạ tiết và vòi nước nóng lạnh trong bồn khó điều khiển (trời này tắm nước lạnh không vui đâu -.-). À thêm 1 cái nhỏ là chưa có túi nhỏ đựng đồ thì phải
*Lễ tân - locker: thân thiện, nhiệt tình, vui vẻ -
Vào câu chuyện chính, mình đang thay đồ thì bé 12 bước vào, chào mình với một nụ cười tươi rất xinh và vô cùng rạng rỡ. Mình gần như bị hớp hồn bởi bé ngay từ lần gặp đầu tiên. Thế là đành chui vào phòng xông hôi để lấy bình tĩnh ra nói chuyện với bé yociexp100
*KTV 12: người gốc (Đông) Nam, tuổi giữa thế hệ 9x rồi nhưng so về mặt ngoại hình và nhan sắc vẫn rất trẻ không hề thua kém lứa 19, 20. Trước bé có làm ở DBBT 1 thời gian với số tương tự, anh em nào từng đi chắc có thể biết
-Ngoại hình: cân đối, không mập không ốm - 8.5đ
+Face:
xinh. Trước giờ mình report đa phần chỉ khen là dễ thương - ưa nhìn, chỉ những ai mình thấy thực sự đẹp mình mới khen xinh. Bé 12 rơi vào trường hợp 2. Ảnh trên ipad bé xinh ra sao thì ngoài thực tế bé xinh như vậy, thậm chí là hơn yociexp19 -
+V1: cam to, cam lai bưởi, cam Mỹ,...và nhiều loại trái cây cùng loại khác. Không quá to cũng không quá nhỏ, vừa tay, đối với mình chỉ cần không quá to là được. Cặp ngực mềm mại cùng 2 đầu ti thon dài sẽ rất thích hợp để anh thi triển các chiêu thức hái trái cây và bú bình yociexp45 -
+V2:
hem có lipit, vì tướng bé cân đối nên v2 của bé cũng khá cân đối - 8.5đ
+V3:
căng tràn đẫy đà theo từng bước chuyển động cơ thể bé - 8.5đ
+V4:
phủ bên ngoài là một lớp lông mỏng mịn màng, bên trong là 1 thế giới ấm áp đầy mọng nước - 8.5đ
Mình thì kết nhất ánh mắt và nụ cười của bé yociexp46
-Kỹ thuật
+Tắm táp (onsen):
sau khi xả đủ nước thì mình và bé bước vào bồn. Bé trút bỏ hoàn toàn sạch sẽ quần áo trên người mình, không một mảnh vải che thân, hoà quyện cùng với mình vào làn nước ấm lạnh. Bé dùng sữa tắm và dầu gội tắm rửa, kì cọ sạch sẽ khắp cơ thể mình từ trên xuống dưới, từ trước ra sau. Lâu lâu bé lại "lỡ tay" khều nhẹ thằng nhỏ mình khiến nó muốn nằm yên cũng không được và bắt đầu ngọ nguậy. Bé bắt đầu thi triển những món nghề của mình. Bé trườn xuống, hôn từ nhẹ nhàng đến mân mê hai ti mình, rồi hôn nhẹ lên ngực và cổ mình. Mình còn đang mê mẩn vì phê thì bé đã cầm tay mình để lên người bé, nói nhẹ: "Anh không làm gì sao" yociexp83. Cờ đến tay mình phải phất thôi, nhẹ nhàng dùng tay ghé thăm cặp ngực xinh xinh của bé, trong khi miệng bé vẫn còn đang hăng say với cặp ti mình. Rồi mình và bé chuyển thế, bé cũng chuyển luôn địa chỉ miệng xuống thằng em của mình. Bé khởi động bằng những đường lưỡi xung quanh nhẹ nhàng rồi bất thình lình nuốt trọn thằng em mình vào trong miệng. Bé nhịp nhàng BJ mình, mình thì tay mân mê đôi gò bông đảo của bé, quây quần 1 hồi 2 đứa mới dừng lại, để dành chiến sự chính trên giường yociexp48 - 8.5đ
+Massage Thái+thư giãn:
mình nằm ngửa trên giường, bé dùng sữa dưỡng thể thoa khắp người mình, rồi dùng cặp ngực xinh xinh chà từ trên xuống dưới. Bé đi ngực 1 cách chậm rãi, cặp ngực xinh cộng với lực ép xuống khiến hai đầu ti bé đi đến đâu mình rợn gáy đến đó vì sướng yociexp51. Bé đi ngực những hai lần, nhưng có 1 điểm trừ nhỏ là bé không/chưa đi ở lưng và chưa sử dụng lưỡi trong lúc đi Thái nhiều, bù lại phần chà ngực của bé cũng đảm bảo được khá đầy đủ độ phê - . Bé dùng khăn lau lại phần dưỡng thể còn sót lại, rồi bắt đầu màn thư giãn. Lưỡi bé tìm đến hai đầu ti mình, khuấy động nhẹ nhàng bằng những màn lick ti truyền thống, rồi nhanh chóng tìm đến thằng em đang sừng sững của mình yociexp75. Service: về cơ bản bé có lick ti, BJ - HJ 80-20, nhưng bộ skill chưa đa dạng lắm như mình mong chờ. Tuy nhiên, bù lại, khả năng BJ của bé rất tốt, thời gian BJ lâu, có độ sâu và không hề lướt qua loa nên mình cảm nhận rõ cảm giác ấm áp khi thằng em ở trong miệng bé yociexp73. Bé rất nhiệt tình phối hợp đổi tư thế cũng như cho mình thoải mái khám phá cơ thể bé. Sau một hồi mò cua bắt ốc cùng với bé, mình cũng khai nổ phát súng cuối cùng trong năm một cách sung sướng - 8.5đ
+Massage khoẻ: còn một ít thời gian, bé tắm sạch rồi bắt đầu màn massage khoẻ cho mình. Nhưng vì mình không ưu tiên phần khoẻ lắm nên chỉ kêu bé xoa bóp sơ sơ thôi, còn thời gian hai đứa chủ yếu ngồi dóc chuyện. Tuy làm sơ nhưng mình cảm nhận cũng kha khá tay nghề bé. Do tướng bé cũng có tí da thịt, không quá gầy nên lực làm cũng khá ổn, anh em có yêu cầu làm mạnh nhé cứ nói với bé điều chỉnh. Bé nghe lời lắm, bảo gì làm đó thấy mà cưng
Cuối giờ, bé tắm rửa sạch lại cho mình. Hai đứa chào nhau bằng một cái ôm, mình chia tay bé ra về trong vui vẻ yociexp21, kết thúc một năm 2020 đầy biến động
-Thái độ: vui vẻ, chịu khó bắt chuyện, nghe lời, hợp tác, bé nói chuyện khá hợp gu mình nên không khí phòng cũng khá vui vẻ -
*Thiệt hại:
-Tic:
code free onsen dịp khai trương do Sáu Bảnh phát
-Tip: = tic gốc
Tóm tắt DQNĐ (Dài quá ngại đọc) về lần khám phá lần này. Tựu chung là không có gì chê cả từ CSVC, nhân viên phục vụ đến bé KTV. Vẫn có những chỗ thiếu sót nhỏ, vốn là điều không thể tránh khỏi nhưng không quá nghiêm trọng để ảnh hưởng đến cuộc chơi, và mình tin mọi thứ sẽ hoàn hảo hơn theo thời gian. Về bé KTV 12, bé là một KTV rất vui tính, dễ thương, xinh ơi là xinh, bộ skill tuy không quá dồi dào đa dạng nhưng về chất vẫn có khả năng khuất phục những con c* cứng đầu nhất (như mình hehe yociexp41), trao dồi bổ sung hơn bộ kỹ năng bé hoàn toàn có thể trở thành 1 số hot trong tương lai. Hi vọng sẽ sớm lại gặp bé.
Lời cuối, và cũng là dĩ nhiên, bài viết này viết theo góc nhìn cá nhân riêng của mình, nên mọi thứ mình viết sẽ hoàn toàn dựa trên cảm nhận một cách chủ quan, và độ chính xác so với thực tế ra sao thì hoàn toàn phải do anh em đến và cảm nhận yociexp106
Cảm ơn Lục ca , BQT và cơ sở @Massage Dubai Tân Định đã tài trợ chương trình khai trương. Chúc mọi người năm mới vui vẻ và cơ sở làm ăn phát đạt yociexp28

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
mừng TBS ngon chim nhé. có xuống làm dĩa thịt bò cho lại sức k ? kkk

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
chúc mừng ku em, bài viết dạt dào cảm xúc và full thông tin cho anh em luôn yociexpress01

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Thông Bảo San and Garryyau

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
review nghe phê vãi bác ah, phải sẵn sàng đến giao lưu với em ấy thật sớm yociexp94 yociexp56

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Tân Định