Onsen cùng 16 chu đáo (23/12)

Lượt xem: 2,893

Hiếu_Sw

Bé Thích Massage
Reaction score
28
Nay được ad @Lục A Ka giao điệp vụ ở Dubai BT, thế là tối làm về phi ngựa qua cơ sở.

Tới nơi gửi xe, thay dép rồi lên check in ở quầy, mình up lên vé onsen và chọn bé 16. Do mình thích vé tắm nên lần nào mình đi cũng up lên hết, còn bé 16 thấy mn report nên đi xem sao.

Đc anh pv dắt lên phòng, vào phòng thì mình thay đồ rồi vào xông ướt, khô các kiểu. Trong lúc xông thì em đã vào, bước ra thì trước mặt mình là một em thánh nữ nhìn xinh và gợi cảm. Em chào mình, rồi lau người cho mình cho khô mồ hôi, trong lúc đợi nước trong bồn thì em có lột trái cây và tâm sự sương sương với mình, phải nói là giọng nói của em nghe rất ngọt ngào dễ thương. Nước đầy em mời mình vào, em tắm cho thằng anh và thằng em sạch sẽ :)), mình thì cũng tranh thủ bú bình vắt sữa , xong r em mời mình lên giường để hành mình,

Lên giường em bắt đầu thoa lên lưng tinh dầu rồi bắt đầu màng đi Thái, phải nói là em là rất phê thả kiến đi lưỡi các kiểu, rồi mình xoay người lại để em mần tiếp, nào là nút bi, thổi tai, quét Wc... cảm giác như lên đỉnh, sau một hồi dạo đầu thì e cũng vào một tiêu chính là ngậm bj thằng em làm nó như muốn chết ngạt trong miệng em, còn thằng anh thì đc em cho vào thế 69 vét máng động bàn tơ, sau một hồi thì mình cũng đầu hàng bằng cách phun trào những sinh linh màu trắng :)).

Xong phần mệt thì em qua phần khoẻ, em đấm có lực, bẻ khớp này nọ rất đã, xong xuôi hết em đấp mặt nạ rồi lâu người lại cho mình bằng nước nóng.

Tóm lại qua cách nói chuyện và những hành động của em thì có thể thấy e là một cô gái chu đáo, biết quan tâm người khác, đối với mình như vậy là rất tuyệt rồi. Hẹn gặp lại e một ngày ko xa.

Thank bác @Lục A Ka đã cho mình cơ hội để biết em 16 chu đáo :))

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • MrxXx MrxXx:
    tang4006 nói:
    Má ơi ko biết có đổi chủ và đổi dàn nv ko? Chứ bị sập hầm lần tởn ko bao giờ dám ghé khu vực Gò Vấp các bác ơi.
    đổi hết rồi đó bạn, bữa tui đi với 1 người anh em thấy ok lắm
  • DrStrange DrStrange:
    Helllo anh em
  • Trymbe Trymbe:
    hi
  • Trymbe Trymbe:
    chờ bác lục
  • Congbinh Congbinh:
    Hi vọng được vé khai trương bên Dubai Tân định ^^
  • A Chat Bot:
    Aegon has joined the room.
  • Dory Dory:
    Nay cả nhà vào tham gia event nhé.
  • Dory Dory:
  • Congbinh Congbinh:
    Anh tìm được 13 món quà là ngôi sao , anh dự đoán món quà nặng 3,2 cân
  • Congbinh Congbinh:
    Sorry nhầm chỗ @@
  • bachkim bachkim:
    Anh tìm được 20 món quà là mặt trăng, anh dự đoán món quà nặng 1,7 cân
  • The Force Chat Bot:
    The Force has joined the room.
  • Haughty11 Haughty11:
    Event này tích điểm xong mun đổi dùng cú pháp gì ad
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    anh em tham gia event nhớ cmt trong bài event nha
  • Dory Dory:
    Haughty11 nói:
    Event này tích điểm xong mun đổi dùng cú pháp gì ad
    Khi đủ điểm anh inbox dory điểm muốn đổi và ở cơ sở nào trước 14h00, dory sẽ gửi code trước 16h00 .
  • bachkim bachkim:
    @Dory có dc dồn điểm sang tuần kế tiếp ko ad.
  • Dory Dory:
    Điểm được tính trong tuần thôi
  • T trungthanh123:
    Mình ở vt, sắp tới lên SG công tác, cũng muốn tìm vài chỗ masage thư giãn mà đọc hoài vẫn còn 1 số điều thắc mắc
  • T trungthanh123:
    massage ở SG có dc qhe ko, hay chỉ BJ HJ bla bla ??
  • T trungthanh123:
    Tip theo mặt bằng chung thì bao nhiêu là phù hợp
  • Yamato Yamato:
    @trungthanh123 massage bác thích fuck thì phải tìm chỗ khác á. Chứ bt thì k có. Tip thì cứ băng tic nha
  • T trungthanh123:
    Yamato nói:
    @trungthanh123 massage bác thích fuck thì phải tìm chỗ khác á. Chứ bt thì k có. Tip thì cứ băng tic nha
  • T trungthanh123:
    ohm, tks bác, thực ra mình cũng muốn phòng ốc, KTV xịn xò tý, chứ chủ yếu là nhiệt tình và có phọt ra dc phát là ok r
  • T trungthanh123:
    chứ có fuck mà trốn chui nhủi thì cũng ko thaoỉ mái
  • Q quần chúng:
    VN mình có dịch vụ cọ lưng không nhỉ?

Shahara

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    18
    Ui chà trời này mà tắm cùng e thì còn gì ấm bằng

Supper

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    55
    Ngoài e 16 còn có mấy em nữa cung ngon lắm đo bác

Osana

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    63
    Càng ngày e càng lợi hại

Gun

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    61
    Em nó chìu hết nước hết cái với bác luôn

FUCK

Massage Lão Thành
    Reaction score
    63
    Em 16 này thời 52 ngủ long hay mới vậy bác

Uber Boy

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    46
    Đoán là e có cái nốt rùi ở ngực hé hé

Bé Ịc

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    37
    16 là nhất bên đấy rồi . Cơ mà em 18 cũng thơm k kém nha bác

Khoa Dam

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    112
    Bj ngược của em rất đỉnh lun

hieu123

Massage Lão Thành
    Reaction score
    59
    Nay được ad @Lục A Ka giao điệp vụ ở Dubai BT, thế là tối làm về phi ngựa qua cơ sở.

Tới nơi gửi xe, thay dép rồi lên check in ở quầy, mình up lên vé onsen và chọn bé 16. Do mình thích vé tắm nên lần nào mình đi cũng up lên hết, còn bé 16 thấy mn report nên đi xem sao.

Đc anh pv dắt lên phòng, vào phòng thì mình thay đồ rồi vào xông ướt, khô các kiểu. Trong lúc xông thì em đã vào, bước ra thì trước mặt mình là một em thánh nữ nhìn xinh và gợi cảm. Em chào mình, rồi lau người cho mình cho khô mồ hôi, trong lúc đợi nước trong bồn thì em có lột trái cây và tâm sự sương sương với mình, phải nói là giọng nói của em nghe rất ngọt ngào dễ thương. Nước đầy em mời mình vào, em tắm cho thằng anh và thằng em sạch sẽ :)), mình thì cũng tranh thủ bú bình vắt sữa , xong r em mời mình lên giường để hành mình,

Lên giường em bắt đầu thoa lên lưng tinh dầu rồi bắt đầu màng đi Thái, phải nói là em là rất phê thả kiến đi lưỡi các kiểu, rồi mình xoay người lại để em mần tiếp, nào là nút bi, thổi tai, quét Wc... cảm giác như lên đỉnh, sau một hồi dạo đầu thì e cũng vào một tiêu chính là ngậm bj thằng em làm nó như muốn chết ngạt trong miệng em, còn thằng anh thì đc em cho vào thế 69 vét máng động bàn tơ, sau một hồi thì mình cũng đầu hàng bằng cách phun trào những sinh linh màu trắng :)).

Xong phần mệt thì em qua phần khoẻ, em đấm có lực, bẻ khớp này nọ rất đã, xong xuôi hết em đấp mặt nạ rồi lâu người lại cho mình bằng nước nóng.

Tóm lại qua cách nói chuyện và những hành động của em thì có thể thấy e là một cô gái chu đáo, biết quan tâm người khác, đối với mình như vậy là rất tuyệt rồi. Hẹn gặp lại e một ngày ko xa.

Thank bác @Lục A Ka đã cho mình cơ hội để biết em 16 chu đáo :))
    LÀM SAO Để Được Như vậy Ạ???
    Chỉ mình với