Onsen cung 52 Dubai Quận 1 baby girl

Lượt xem: 2,407

Túy Tiên

Tửu Phùng Tri Kỷ
Reaction score
20
Dubai vừa cập nhật mấy bé là tia ngay em 52 nhìn ưng con mắt dã man thế là 3 chân 4 cẳng set up xong công việc là phi thẳng qua luôn . Nay vào được bé lễ tân đưa hẳn cho cái ipad xem mặc dù đã có ý định từ đầu rồi nhưng vẫn tia thêm coi có hàng ngon k. Đợt này Dubai toàn hàng xịn thôi check em 52 trước đi rồi tính sau.
Lên xong hơi chắc chưa dc 10p la tung cửa chạy rồi , bên đây hơi j mà quá xá nóng mún xĩu. Vừa ra thì bé cũng gõ cửa bước vào . Hú hồn cái hồn còn nguyên , như 1 thiên thần với body éo khác gì người mẫu đang đứng trước mặt mình nở nụ cười tỏa nắng mà thật ra e cũng chẳng để ý e cười j hết chỉ lo ngía hàng thôi . Vô kèo rồi các bác ơi .
Nói chuyện tí thì biết bé cũng mới về đây chưa được bao lâu. E bước đến lau người rôi chuẩn bị nước tắm sạch buội trần trước khi làm thịt . Ai mà thik nói chuyện như mình chắc sẽ hợp với bé
Vào luôn chủ đề chính , nước đã gần đầy cả 2 dìu nhau vào trong bồn siêu to , với đầy đủ các kỉ năng tuyệt vời ôm ấp nhau trong bồn tắm . Nhưng phải nói e đẹp mê người , làn da trắng mịn không tì vết khuôn mặt xinh tươi đặc biệt vòng 3 lại săn chắc đến lạ kì . Ngồi trong đấy mân mê chả muốn đi ra nhưng sợ nàng lạnh nên bảo ra ngoài để còn làm thịt .
Ra khỏi bồn là e lấy khăn lau người ngay cho mình thật là quá ân cần . Lên giường cũng chưa gấp lắm nên kiu e làm vào động tác cho khoẻ người cái đã.
Mát khoẻ chỉ có chút góp ý là bé hơi yếu khoảng này có lẻ mới nên bé chưa biết được nhiều với lực cũng hơi nhẹ
Đến cái mát mệt mới đáng nói nè , zú bự chà thái bao phê mà cái tật bé này cũng lạ cứ chà vô mặt cho mình ngộp không vậy đó . Chà tới chà lui chà xui chà ngược rồi đang nằm úp lại bắt nhõng đí lên bj ngược đá trứng cút tè le . Xong lại bắt ngữa ra lia lưỡi từ trên xuống dưới . Từng đường lưỡi đến từng đường vú cứ lăn tăn trên từng cm cơ thể . Và cứ thế em miệt mài dùng cái lưỡi đó cuốn lấy thằng nhỏ chắc mún hạ đo ván mình hay sao mà e bj sâu mút cây liên tục vậy . Được cai skill bánh mì xúc xích phê dữ man con ngan , đúng là ngực to không lo chết đói thật . Em cũng chủ động quay người lại cho mình khám phá rồi cungz được em cho 69 nhẹ nhàng . Hizz out lun trong cái thế này tiếc dã man nay gục sớm.
Đánh giá chung về bé 52 :
-V1 8 điểm
-V2 10 điểm luôn eo nhỏ xíu
-V3 tròn ủm 9 điểm
-V4 hợp mùi hơp vị 10 điểm
Tổng thiệt hại hết gần 2 chai nhưng rất ưng chắc chắn sẽ gặp em dài dài

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • F Fknoiztapsu:
    Đi vé Thái là chỉ được ra 1 lần thôi thôi hả mọi người
  • Garryyau Garryyau:
    Chào ae chủ nhật
  • F Fknoiztapsu:
    Ai giải đáp giúp với :( đi vé thái là chỉ được ra 1 lần đúng không ạ , có thể thương lượng với KTV ra lần 2 hông ?
  • robotbua robotbua:
    @Fknoiztapsu, trên nguyên lý là đc bác, 2 bên đồng ý và ko có sự chế tài của cs thì ok
  • MrxXx MrxXx:
    Fknoiztapsu nói:
    Ai giải đáp giúp với :( đi vé thái là chỉ được ra 1 lần đúng không ạ , có thể thương lượng với KTV ra lần 2 hông ?
    tùy chỗ quy định nha bác, thường là vé thái sẽ out 1 lần, còn muốn nhiều lần sẽ có những vé khác, như onsen 2
  • MrxXx MrxXx:
    hoặc những vé bắn tự do
  • F Fknoiztapsu:
    Cám ơn ạ
  • robotbua robotbua:
    Trc có thái 2 lần nữa mà giờ ko thấy nữa, chắc mấy bác khỏe quá r B04có mình e vẫn ysl 1 shot là chết queo r,kkk
  • MrxXx MrxXx:
    robotbua nói:
    Trc có thái 2 lần nữa mà giờ ko thấy nữa, chắc mấy bác khỏe quá r B04có mình e vẫn ysl 1 shot là chết queo r,kkk
    1 shot 30p mấy ẻm chết luôn haha
  • robotbua robotbua:
    1p30s thì có, quê muốn chết à yociexp15
  • F Fknoiztapsu:
    Đi vé onsen mà mới tắm bồn đã out thì có được phục vụ tiếp không nhỉ
  • F Fknoiztapsu:
    Với lại đi Thái ,Onsen có được hôn môi không nhỉ
  • robotbua robotbua:
    @Fknoiztapsu, giải đáp bác trong box r đó
  • F Fknoiztapsu:
    À e thấy rồi, cám ơn ad nha
  • robotbua robotbua:
    Thứ high yociexp72yociexp72
  • nhimxu nhimxu:
    hello ae t2 năng động nhé
  • C crazyridder:
    onsen va onsen 2 Sự khác biệt ở đâu?
  • nhimxu nhimxu:
    x2 sung sướng
  • P Chat Bot:
    Ppplaaa has joined the room.
  • P Ppplaaa:
    Masa này khúc nào v mn
  • 6sauchin9 6sauchin9:
    có trong các box đó bác
  • C crazyridder:
    CODE sử dụng thế nào?
  • P Chat Bot:
    Ppplaaa has joined the room.
  • P Ppplaaa:
    Xin cai box j đó đi chứ tui k pit vô chổ nào :)
  • robotbua robotbua:
    @crazyridder, cứ đưa code cho lễ tân là xong, giãn đơn

Kinat

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    89
    Ây cha bị xơi trước rồi

Tài 69

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    65
    Chúc mừng bác vừa vào xem che mặt rồi ma vẫn xinh vãi

MrxXx

Thiên Sứ Bóng Đêm
    Reaction score
    904
    v1 to đúng hok pác

Kubisung

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    55
    dạo này có cái ipad nên tiện chọn mấy bé .

Gun

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    64
    Đù có ipad luôn ta ngon nha

Gun

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    64
    Đù có ipad luôn ta ngon nha

FUCK

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    73
    Chúc mừng bác dàn đào bên này giờ mới tinh

loveofsex

Sứ Giả Cung Trăng
    Reaction score
    673
    theo l.o.x thì mới ấy, làm phải gom lúa tip òi

Vista

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    1
    bé này body là bao tuyệt vời B32B32B32

Kubisung

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    55
    book xong đi sớm tý không là tưởng leo cây em lên tua khác ấy nha mấy bác. tui vào trễ 30ph là mất ẻm hichic

Ken84

Bé Tập Massage
    Reaction score
    1
    Dubai vừa cập nhật mấy bé là tia ngay em 52 nhìn ưng con mắt dã man thế là 3 chân 4 cẳng set up xong công việc là phi thẳng qua luôn . Nay vào được bé lễ tân đưa hẳn cho cái ipad xem mặc dù đã có ý định từ đầu rồi nhưng vẫn tia thêm coi có hàng ngon k. Đợt này Dubai toàn hàng xịn thôi check em 52 trước đi rồi tính sau.
    Lên xong hơi chắc chưa dc 10p la tung cửa chạy rồi , bên đây hơi j mà quá xá nóng mún xĩu. Vừa ra thì bé cũng gõ cửa bước vào . Hú hồn cái hồn còn nguyên , như 1 thiên thần với body éo khác gì người mẫu đang đứng trước mặt mình nở nụ cười tỏa nắng mà thật ra e cũng chẳng để ý e cười j hết chỉ lo ngía hàng thôi . Vô kèo rồi các bác ơi .
    Nói chuyện tí thì biết bé cũng mới về đây chưa được bao lâu. E bước đến lau người rôi chuẩn bị nước tắm sạch buội trần trước khi làm thịt . Ai mà thik nói chuyện như mình chắc sẽ hợp với bé
    Vào luôn chủ đề chính , nước đã gần đầy cả 2 dìu nhau vào trong bồn siêu to , với đầy đủ các kỉ năng tuyệt vời ôm ấp nhau trong bồn tắm . Nhưng phải nói e đẹp mê người , làn da trắng mịn không tì vết khuôn mặt xinh tươi đặc biệt vòng 3 lại săn chắc đến lạ kì . Ngồi trong đấy mân mê chả muốn đi ra nhưng sợ nàng lạnh nên bảo ra ngoài để còn làm thịt .
    Ra khỏi bồn là e lấy khăn lau người ngay cho mình thật là quá ân cần . Lên giường cũng chưa gấp lắm nên kiu e làm vào động tác cho khoẻ người cái đã.
    Mát khoẻ chỉ có chút góp ý là bé hơi yếu khoảng này có lẻ mới nên bé chưa biết được nhiều với lực cũng hơi nhẹ
    Đến cái mát mệt mới đáng nói nè , zú bự chà thái bao phê mà cái tật bé này cũng lạ cứ chà vô mặt cho mình ngộp không vậy đó . Chà tới chà lui chà xui chà ngược rồi đang nằm úp lại bắt nhõng đí lên bj ngược đá trứng cút tè le . Xong lại bắt ngữa ra lia lưỡi từ trên xuống dưới . Từng đường lưỡi đến từng đường vú cứ lăn tăn trên từng cm cơ thể . Và cứ thế em miệt mài dùng cái lưỡi đó cuốn lấy thằng nhỏ chắc mún hạ đo ván mình hay sao mà e bj sâu mút cây liên tục vậy . Được cai skill bánh mì xúc xích phê dữ man con ngan , đúng là ngực to không lo chết đói thật . Em cũng chủ động quay người lại cho mình khám phá rồi cungz được em cho 69 nhẹ nhàng . Hizz out lun trong cái thế này tiếc dã man nay gục sớm.
    Đánh giá chung về bé 52 :
    -V1 8 điểm
    -V2 10 điểm luôn eo nhỏ xíu
    -V3 tròn ủm 9 điểm
    -V4 hợp mùi hơp vị 10 điểm
    Tổng thiệt hại hết gần 2 chai nhưng rất ưng chắc chắn sẽ gặp em dài dài
    Bé 52 phải thử mới đc