ONSEN Cùng Em 68 Dubai Gò Vấp

Lượt xem: 3,870

Phượng Hoàng Lửa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
20/8/19
Chủ đề
5
43
14
32
0 ₿
Đánh giá bước đầu, cơ sở vật chất rất sạch sẽ, thơm tho. Từ bảo vệ, locker đến lễ tân phục vụ rất niềm nở và nhiệt tình.

KTV : 68
V1 : 9d
V2 : 8d
V3 : 8d
V4 : Điểm 10 cho chất lượng

Massage khỏe : Bé làm chuẩn khỏi nói luôn, ms đầu chuẩn, nhấn huyệt tốt, ms body thì đủ lực, k mạnh tay cũng k quá nhẹ. Bé này hình như đã học qua lớp Spa rồi thì phải. Bé có kinh nghiệm trong nghề rồi nên làm rất đã và thoải mái. Bé vừa đấm bóp vừa tâm sự và trò chuyện với mình nên mình cảm giác thời gian trôi đi rất nhanh. Bé có V1 to tròn tự nhiên, đều. K hề chỉnh sửa, giống như búp bê vậy.

Massage Mệt : Bé đi thái mình chưa gặp ai làm đc như vậy, với cảm nhận của mình bé là số 1. Bé trà khắp cơ thể kèm theo đường lưỡi cùng tiếng rên nhẹ nhàng khiến cho cơ thể mình sung sướng, đê mê. Bé rất chú ý đến phần tai, phần tạo cảm giác nhiều. Bé rên và hôn như người tình luôn. Ôi trao đc ôm ấp e như người yêu luôn, đến phần quan trọng nhất. Bé ngậm trứng cút, lau cột đủ kiểu, bé làm rất nhiệt tình làm mình muốn out ra ngay. Bé chủ yếu là BJ, rất chịu khó lau cột và ngậm các kiểu với các tuyệt chiêu bí kíp riêng. Bé HJ rất ít nha ae. Tạo cảm giác rất sướng. Bé biết mình sắp out bé làm mọi cách để kìm lại cho mình. Bé này k hề làm công nghiệp chút nào mà rất tận tình với công việc nhé ae. Bé thấy thằng em mình căng quá rồi nên cũng cho thằng e out trong sung sướng, lên đỉnh của sự sung sướng luôn.

Phải nói e rất dễ thương các bác ạ. Bé làm xong ko đòi xuống sớm mà muốn ngồi nói chuyện với mình 1 lúc. 1 lúc sau mới bảo mình tắm xog mới chịu cho mình xuống.

Có dịp ae hãy gặp bé để được bé đưa lên chín tầng mây nhé, đảm bảo các bác đê mê k muốn về luôn.

Tic : 700k
Típ : 900k Cho sự hài lòng
Locker :50k
Giữ xe : Tiền cafe

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12