Onsen cùng số 8 buổi trưa nóng nực

Lượt xem: 3,757

anlocson0418

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
21/1/19
Chủ đề
9
141
54
24
0 ₿
Được bác Lục tin tưởng giao điệp vụ trải nghiệm Ozawa gò vấp, nên xách mông lên mà triển ngay.

Ozawa nằm ngay góc ngã 3 cũng dễ thấy lắm, mà lộ thiên quá dễ gặp người quen nên cũng hơi run ^^. Vào thì có em giữ xe dắt xe giùm khá thân thiên.

Vào lễ tân check code 30 giây xong, chọn ngay số 8, bù 150k up gói tắm tiên liền, ngồi đợi 5 phút thì lên phòng.
Cơ sở vất chất thì do xui vào phòng nhỏ không co xông hơi khô, cửa thì khoét cái lỗ nhìn khá kì, nhìn vào thấy nguyên cái phòng, giường khá to nhưng kêu cót két, thấy phòng kế bên to hơn, có đầy đủ xông ướt xông khô, thêm ghế satra mà ko biết có cho tới Z ko mà để cái ghế đó làm gì ^^.
Ngồi đợi 5 phút, bé mới vào, hơi hụt hẫng so với đọc bài review của bác nào đó viết, face không hợp gu mình, nhìn tạm được nếu so với các chỗ khác ở gò vấp.
Xông hơi khoản 10 phút đợi em pha nước xong, ra ngồi nghỉ nói chuyện phím 1 chút cho khô người rồi vào tắm.
Bé thoát y hết vào tắm chung, v1 thì ko được săn chắc, hệ cam, mình dây, v2 hơi có lipid, vòng 3 ngon chắc tay, v4 không test. Bé gội đầu rồi tắm khá kỹ nhưng ko có vài màn chào hỏi thằng nhỏ nên hơi buồn. Khi tắm thì bé khá chủ động mời gọi hái cam, thế là tắm lại cho bé nó từ cam tới bướm liền ^^, xong rồi leo lên giường.
Mas khỏe: chuẩn, có đá nóng, bẻ lưngg, đi lưng, đấm bóp có lực, maxa đầu, chân ok. Cho 9/10
Mas mệt: thì em trườn thái khá phê, trườn xong em lau người rồi chuyển qua BJ, em chủ động đưa cam cho BB, cam mềm, ti to nên BB và tay mân mê hơi bị sướng. Rồi bé BJ kết hợp HJ 60/40, mình cũng tranh thủ test v4, tuy chưa vào sâu trong hang nhưng đã thấy nước lênh láng ^^, được một hồi cũng out trong sung sướng. Nói chung thì hơi ít skill nhưng bao ngon. Nằm nghỉ một hồi rồi tắm lại kết thúc điệp vụ.

Đánh giá chung:
CSVC : 7/10
Face: 6/10
V1: 6/10
V2: 8/10
V3: 9/10
V4: 8/10
Service: 9/10, bé nói chuyện khá vui , bé khoảng 27 t nhé.

Tic: bác Lục tài trợ + 150k up onsen
Tip: bằng vé

Lần sau có ghé chắc đi thử gói onsen 2 shot hoặc tình yêu ( 69) .

Góp ý cơ sở: đèn trần chói quá, nằm chiếu ngay mặt khá khó chịu, cửa thì nên gắn thêm kính chỗ cái lỗ hoặc trang trí lại thẩm mỹ hơn.

Massage Ozawa Gò Vấp

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
11/10/19
Chủ đề
8
190
37
0 ₿
Thay mặt cơ sở xin cảm ơn anh về những đóng góp rất chân thực và cơ sở sẽ khắc phục ngay những nhược điểm trên ! Rất mong đc đón tiếp a lần tới ạ!

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
Chất rồi, để đổi không khí qua gv một chuyến với bac.