Q.3 Onsen mãi đỉnh với bé 34 Boss

Lượt xem: 2,617

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Đạo Dụ

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
13
22
29
0 ₿
Tình hình đi chơi quá đà về muộn , men rượu lên làm thằng em biểu tình dữ dội ... Đánh liều tìm chỗ xả cho e nó thì thấy Boss Q3.
Thấy có giảm giá 50% vào mình book vé 1000k, lên phòng nằm đợi khoảng 5' , rồi chuyện gì đến cũng đến , vừa bước vào đã thấy mùa xuân , ẻm cười như tiền nữ ông giáo ạ .. Làm thằng em lên luôn , thấy e rồi k còn tâm trí xông hơi . Vào bồn tắm luôn , e dìu mình vào bồn , rồi e cởi hết xiêm y. Vào bồn nhìn cặp ngực đã muốn bắn kkk,,, đúng thân hình đồng hồ cát , mông to, eo bé, ngực to..e lướt nhẹ ngực lên thằng e, lưỡi e lướt từ ngực lên tay rồi lướt khắp người, kèm theo tiếng bj nghe phê tay , tay mình xoa nhẹ vòng 3 mịn màng của e, nhìn chỉ muốn cắn ngay thôi ... Quằn nhau suốt 15' trong bồn , rồi ra ngoài , e nhiệt tình lao khô người cho mình , lên giường nằm e đi lấy đá nóng túi thảo dược .
Massage khỏe đúng kiểu khỏe lm kĩ từ chân lên đầu , e chịu khó bắt chuyện , hay cười .....
Massage thái , điêu luyện bác ạ , dùng lưỡi liếm từ tai xuống mông rồi tới chân , người mình cứ giật giật ngại chết đi được ..rồi e thoa dầu khắp người , hai quả ngực mềm mại lướt nhẹ từ lòng bàn chân tới cổ rồi đảo ngược lại mấy vòng . Thằng e chịu k nổi ngóc dậy liên tục ,, mình đề nghị e quay lại để chiêm ngưỡng khuôn mặt xinh như diễn viên của e ..... E bắt đầu dùng lưỡi hạ gục mình , liếm khắp người ,rên nhẹ nhẹ rồi dùng ngực kẹp xúc xích đủ trò ,,,, k thiếu bất cứ gì , tay mình khám phá vòng 1 vòng 3 , vòng 4 bé quá sợ e đau , ôi phê vl, e bj nhiệt tình đá bi vuốt cột có đủ mình sắp ko kiềm nổi nữa rồi kéo e hôn ngực , rồi xoay e lại 69 ,kkk cô bé thơm , hồng như e bé các ông ạ , chỉ muốn ôm hôn mãi , nhìn xinh vl. Cầm cự dc hơn 20'out mãnh liệt trong tư thế 69 huyền thoại ....... Sướng nhất trong ngàn lần đi massage các ông ạ

KTV 34
Face xinh như diễn viên ,cười duyên lắm ...
Vòng 1 căng tròn trắng , vừa tay
Vòng 2 phù hợp dáng e
Vòng 3 đúng kiểu mông to k lo chết đói
Vòng 4 gon gàng sạch sẽ , hồng xinh.... 69 bao phê .
Thái độ dễ thương nhẹ nhàng ,bao phê ,bao dâm ,nhiều chiêu trò , dáng người tròn trắng ngon nha các bác .....
Tic 1000k còn 500k camapro
Tip 1000k do quá hài lòng

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
:beauty: xinh vậy hả bác

Hukata

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/7/15
Chủ đề
1
33
7
37
0 ₿
Hài lòng hay ko thì tip min cũng là 1tr rồi. Tip dưới 1tr ẻm nó kéo lại nhấn nước ráng mà chịu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.