Cần Thơ Onsen, Nuru đầy cảm hứng với 22DB Cần Thơ

Lượt xem: 2,219

NiKon

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
19
142
84
0 ₿
Sau 2 tháng trở về Cần Thơ công tác , nay được sếp thưởng nóng nên ghé ngay đến Dubai ngày nào, đúng là không hỗ danh Dubai, Dubai là nơi dừng chân của các bé, vào thấy mới khá nhiều.
Nay chọn thử bé 22, được biết là bé này cũng khá mới, thấy hình cũng thuộc gu của mình, body mình dây, điện nước thấy cũng ổn, lên check xem sao

Massage khỏe: đấm có lực, cũng nhiều bài, cũng bẻ chân bẻ cổ này nọ, ổn
Massage mệt:
Dáng người cao ráo, mình dây nhưng V1 đủ xài (đối với tôi) cho vòng Nuru đầy cảm hứng, trao đổi được biết bé số 22, nhớ có vài anh em cũng rp bé này, hôm nay được diện kiến, tuy không đẹp xuất sắc nhưng mà độc nha, tâm sự được 10p thì bé dẫn qua bồn tắm, bé chăm sóc khá kỹ, làm tình nhẹ trong bồn, nhẹ nhàng tình cảm, làm mình muốn đè ịch 1 phát, nhưng thôi phải tuân thủ cuộc chơi, cũng tranh thủ sờ mó, nắn bóp các kiểu, bé thấy mình cứng quá, bé nói thôi ra giường e massage cho nè, tâm lý dê sợ, nói thật mém out luôn ae ạ, lau mình rồi lên giường nhưng còn máu dâm, thế là kéo bé lên giường xử nốt luôn cho xong, tha dầu nuru trườn tới trườn lui, quay qua cái bé ngâm thằng ku hồi nào không biết luôn, đá trúng cút, lau cột này nọ, tốc độ càng tăng dần, và rồi cũng out trong sung sướng.

Đánh giá:
V1: tròn, làm mình ăn bưởi suốt
V2: eo ót đầy đủ, đúng gu mình ôm bao phê.
V3: to, để dành doggy là chuẩn bài.
V4: bót nước noi đầy đủ, nên trải nghiệm thực tế sẽ phê hơn :))
service: như mình đã mô tả ở trên.

CSVC: chắc anh em cũng biết rồi, nên mình ko nói nhiều
Thái độ nhân viên: lịch sự, niềm nỡ với rất nhiệt tình nha.
Thank các bro quan tâm và xem.
Tic: 800k còn 700k camapro
Tip: 900k

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
phê nhé bác, em 22 thấy ngực to tròn

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
406
400
0 ₿
cảm ơn anh @NiKon đã tin tưởng và ghé trải nghiệm dịch vụ, đồng thoifw chúc mừng anh đã có buổi phe pha với bé
ANh gọi 0782121416 để đặt lịch cho lần sau ạ