Onsen Sung sướng nữ thần 08 Eva

Lượt xem: 2,626

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

trieutulong07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/3/18
Chủ đề
10
132
26
0 ₿

Dạo gần đây sài gòn có rộ lên phong trào đi massage vé tắm. Trước thì mình chỉ thấy ở cần thơ thôi, mà ai ngờ lúc sau đã về đến sài gòn phố. Sau một hồi nghe nhiều ý kiến trái chiều khác nhau mình cũng đang phân vân lắm.

Nào là tắm ở đây sao như tắm tiên dưới cần thơ được. Tắm ở đây cái bồn bé xíu vậy mà tắm tiên cái gì. 2 đứa vào là hết cái bồn rồi còn chỗ đâu mà vùng với vẫy…

Nhưng cũng có những lời tự sự từ những anh em đã xả thân đi trước. ah xả thân vui chơi trước chứ. Hehehe. Chật một chút mới tạo được sự khác biệt của mấy em tắm cho mình. Cái bồn nhỏ một chút thì khi mấy em vào với mình nữa là khít 1 cặp. Căn bản là 2 đứa lựa thế nào cho hợp để vào bồn thôi. Vào đây rồi thì da chạm da. Thịt chạm thịt mà, có né đi đâu được nữa. hihihi

Đăng băn khoăn giữa 2 dòng xuôi ngược, chẳng biết chọn một dòng hay để nước cuốn trôi.

Đang phân vân thì bỗng tiếng điện thoại vang lên 2 tiếng tin tin. Bật lên thì hóa ra tin nhắn zalo của lão tiền bối đã lâu không gặp. Thế là mình mang nỗi lòng ra bày tỏ, tiền bối nghe xong ngẫm nghĩ một hồi rồi phán lại có một câu ah. Vé tắm Eva Gò vấp gặp 08 nha. Đã đến nước này rồi không tin không được. Hôm nay đành xách chiến mã xông pha gò vấp đại chiến một phen.

Con chiến mã qua bao năm chinh chiến cùng mình đưa mình qua bao cung đường gian nan, hết từ đoạn đường kẹt xe này đến đoạn khác cũng kẹt xe nốt. :D Nhưng cuối cùng vẫn là đến nơi đã định an toàn. Bước vào quầy thì gặp một em xinh như mộng. Mình thì đứng đó mua vé mà cứ nhìn mãi em ah. Chỉ thiếu gan hok giám hỏi em ơi, em có lên làm hok á. Hỏi ra sợ bị đập nên thôi, hihihi. Mây của trời thôi để gió cuốn đi. Mình biết em đã ngồi đó thì đã là của ai rồi, nên thôi chẳng thương tiếc. Mình yêu cầu số 8 rồi được em trai dẫn lên phòng. Mình có vào xông hơi chút xíu thì bước ra. Phòng đầy đủ xông hơi khô, xông hơi ướt nha các anh em

Khi mình ra em đã chờ sẵn rồi. Em nhìn mình một chút rồi nở nụ cười trên môi. Có lẽ em thấy được yêu cầu nhưng đến khi lên lại là khách lạ. Mình có trêu: anh xấu trai vầy em có chịu làm cho anh hok zậy. hehehehe. Em gật đầu lia lịa: ai vào em cũng làm hết anh ơi. Em lấy khăn lau khô người cho mình thì mình và em cũng bắt đầu chào hỏi. Em mới lau khô tay cho mình xong lập tức mình chào sân bằng màn long trảo thủ trước. Em không khám cự, nhưng khi lau xuống dưới lập tức em bóp trym đáp trả liền :D. Sau khi em lau khô người cho mình thì đưa mình ra ghế ngồi còn kèm theo cái bồn cho mình ngâm chân thư giãn nữa. Lâu quá không đi massage hay sao tự dưng bữa nay thấy là lạ. Kiểu như ngố rừng từ trên trời rơi xuống vậy. hihihi. Mình ngồi ngâm chân còn em cúi xuống bóp chân cho mình. Đúng là thích thật.

Và khi người mình khô ráo em cũng đưa mình vào bồn tắm. Mình mới bỏ đồ ra để bước vào bồn, lúc quay mặt lại thì em cũng đã trần trụi trước mặt mình rồi. Đập vào mắt mình tiên nữ thì mình không giám nói. Nhưng rõ ràng người con gái khi đã trần trụi đứng trước bạn thì cảm giác gần gữi vô cùng, mọi khoảng cách như được xóa tan. Mình có ngớ người ra chút, lần này lại làm em bật cười. Bộ anh mới đi vé tắm lần đầu hả. Mình chỉ biết im lặng gật đầu. Em nhẹ nhàng bước vào bồn với mình. Em vừa tắm vừa áp người em sát vào người mình luôn. Kiểu như vừa ôm vừa tắm. Tình cảm lắm. Mình cảm nhận được làn da mịn màng mát rượi của em. Đến giờ mình mới thấy em dịu dàng như người yêu. Mình chỉ nằm ra bồn mặc cho xoay chuyển trong đó, chăm sóc hết thằng anh đến thằng em. Phần này có nhiều cái hay lắm nhưng anh em phải nhẹ nhàng tình cảm thì mới cảm nhận hết được chứ vồ vập quá e nó sợ đó nhen

Và khi em tắm xong, mình thấy em bước ra trước, mình cũng theo bước em bước ra. Em còn quay lại đỡ mình ra khỏi bồn, chắc sợ mình không quen nên trượt chân. Nhưng khi mình ra khỏi bồn thì em có chặn mình lại mà đẩy người mình lùi ra sau chút. Mình chưa định thần được chuyện gì thì mình bị em dồn ra sau, ngồi xuống thành cảu bồn tắm. Em nhẹ nhàng hôn lên ngực mình, sau đó chuyển xuống dưới hôn thằng nhỏ. Lâu lắm rồi mới lại có một em chịu Bj từ ngay trong bồn như vậy. Theo bản năng mình nhắm mắt lại lim dim. Còn tay lúc đó mắc chống vào thành bồn tắm, chứ nếu không nhất định sẽ lấy tay ấn đầu em vào liên hồi. hihihi. Em Bj chậm dần rồi từ từ dừng lại. Đến giờ mình mới nhận ra đây chỉ là phần dạo đầu của em. Lau người cho mình lại chút rồi em đưa mình lên giường để tiếp tục cuộc vui.

Đến giờ mình nằm ngửa ra cho em tiếp tục mần. Các bác đừng có thắc mắc sao em không nằm úp cho nó đúng quy trình nha. Khó khó lắm đó. Em bắt đầu màn đi thái như bao người. Nhưng đặc biệt vòng 1 cam mỹ của em còn săn nên mình rất thích. Em cứ đưa lên đưa xuống hoài, mình thì hứng nãy giờ rồi nhưng không giám manh động. Sợ em đang làm full bài, mình chen ngang lại mất phần này, thiếu phần kia nên ráng gồng cho em làm xong đã. Xíu sẽ thưởng thức sau. Và sự đặc biệt của màn trườn thái mình thấy khác nhau nhiều nhất có lẽ do cái lưỡi của mấy em. Em nào chịu khó đi lưỡi hơn, đi nhiều hơn và đi đúng điểm G hơn để anh em mình phải sởn gai ốc. hahahaha. Về phần này thì các bác khỏi chê, em cần mẫn như con ong vậy. Và đặc biệt em làm thái không chỉ có ngực, lưỡi mà còn kết hợp cả vòng 4 nữa. Vòng 4 của em đi từ dưới đùi lên, lúc đó là mình cảm nhận được rõ nhất. Có một phần vì nó ướt át, một phần có lẽ em cố tình đè chặt nó xuống để cho mình có cảm giác. Qua tuyệt vời. Và ngay trong lúc mình đang cảm giác sung sướng thì em bắt đầu Bj, em đưa mình hết từ sưng sướng này đến sung sướng khác.

Cũng là Bj nhưng sao khác lúc nãy ở bồn quá. Vì ban nãy em Bj để dạo đầu cho mình ah, và một phần nãy giờ em càng làm thì thằng nhỏ mình càng hứng rồi. Nên đến đây nó chịu không nổi. Như chỉ muốn gồng hết lại, dồn vào và tuôn ra một lần cho hết. Và đến phút cuối khi mình chuẩn bị tuôn trào thì em rút miệng ra và chuyển qua Hj. Đến đó mình chỉ biết buông xuôi mặc cho chuyện gì đến nó đến. Em như hiểu ý chỉ nhẹ nhàng lau sơ người cho mình rồi xin phép ra ngoài. Lúc em quay vào nhẹ nhàng đến bên mình như người tình và nằm tâm sự. Mình và em nằm ôm nhau thêm cả gần nửa tiếng nữa mới hết giờ. Lúc này mình tính mặc đồ thì em cản lại. Em đưa mình vào bồn tắm để xả lại nước lần nữa cho sạch rồi mới chịu cho mình về. Em tiễn mình xuống tận quầy, mình ra về mà lòng khôn nguôi.

Tick Onsen 500k
Tip: cao hơn vé vì e làm mình hài lòng lắm
KTV 08 hẹn em vào lần sau sẽ làm 2 shot luôn cho máu

• Like
Điểm cảm xúc: Hibicus

trieutulong07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/3/18
Chủ đề
10
132
26
0 ₿
face với mình nhìn dễ thương, tùy gu mỗi người nữa mình kết là dáng e cao ráo, body đủ điện nước vòng nào cũng đã ôm bóp sướng, tui thì đi onsen mà e cũng thích mình nên làm rất nhiệt tình pác à

anlocson0418

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
21/1/19
Chủ đề
9
141
54
24
0 ₿
Mà bên đạy cũng ít bài viết hơn mấy bên khác của gò vấp ta

Trạng thái