Bình Tân Onsen Sướng Rân Người cùng 29 Bình Tân

Lượt xem: 653

Sướng Rân Người

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
22
95
57
0 ₿
Chào các anh em, sau khi về quê ăn tết hết t2, trở lại SG náo nhiệt thì cảm thấy hơi uể oải , dù đã chích 4 mũi nhưng vẫn hơi lo lo, thế là chạy đi mua đồ về test trời độ nên vẫn chưa có ji đáng sợ, quyết định đi xông hơi đấm bóp cho sảng khoái B18 thế là địa chỉ cũ quen thuộc Bình Tân thẳng tiến
Đến nơi lúc lướt ipad thấy có bác bảo bé 59 cao thủ tình trường nên muốn đi thử thì hơi xu cà na là bé đang làm rồi, nhìn qua có bé 29 mới nhìn xinh tươi quá nên chốt lun 1 vé onsen chào xuân
Ngồi tầm 5p thì lên phòng như mọi lần, sẵn đang uể oải quá thay đồ chui vào xông cho đã, phòng xông nóng càng xông lâu mồ hôi tứa ra nhẹ cả người, xông hơi tu hết cả chai nước suối vẫn chưa muốn ra, mình ngồi chắc phải 20p ,lúc đi ra thì thấy bé đang ngồi đợi sẵn giúp mình lau khô người, rồi còn chu đáo giảm máy lạnh sợ mình cảm nữa cơ, tình cảm lắm,
Bé cao cỡ m54 , thân hình cân đối, lúc bé ngồi trên đùi mình cũng tranh thủ đo đạc body bé 1 tí, v1 cỡ cam mỹ mềm mại, eo thon thả và bờ mông săn chắc,
Sờ mó đã rồi mới chịu đi theo bé vô bồn bơi lội, ngâm mình vào bồn nước ấm nóng và ôm người đẹp trong tay là 1 trải nghiệm thật tuyệt các bác ạ, bé tắm cho mình thì mình cũng phải tắm lại cho bé, bé gội đầu mình rửa cam, bé chà ngực mình thì mình chà bướm , tới khi quay lưng lại bé áp cặp cam vào lưng đẩy nhẹ từ mông lên cổ kèm với đường lưỡi đê mê , tay thì se ti mình làm mình cứ nhắm mắt mà phê thôi, tới đằng trước thì bé làm ngược lại, đập cam vô mặt tát cam vào má trượt dần xuống bụng, kẹp xúc xích vào cam chà lên xuống rồi mút nhè nhẹ , thấy mình hơi phê quá bé mới dừng lại rồi rủ lên giường mần tiếp,
Do đang phê quá mình bảo bé làm mệt luôn cho kéo dài cảm xúc, bé nở nụ cười xinh xắn và gật đầu , thoa dầu ép cam thôi, cặp cam mỹ cứ thế lăn dài trên đùi đi cùng đường lưỡi đẩy dần lên lưng cổ vai gáy , mình cứ thế gồng mình chống cự , tới lúc không thể nằm được nữa thì bé mới chịu lật lại làm tiếp phần trước, cơ hội phản công đã tới, chỉ chờ bé đẩy cặp cam đến vừa tầm tay là mình chộp ngay, xoa xoa nắn nắn búng nhẹ cặp ti làm bé rên khẽ phát, sướng cả tai, tới phần nuru thì hết nước chấm, chà cô bé ướt át tới đâu nổi da gà tới đó, chà vào cây xúc xích thì thôi rồi, xúc xích ướt đẫm nước sốt hào tươi, cảm giác 2 tay nắm cặp mông của bé đẩy tới lui khi bé chà xúc xích phê tới nóc hêhe , mình thấy sắp không ổn rồi bảo bé úp thìa 69 luôn, đáng tiếc là do phê quá rồi nên mới ăn hàu được tầm 5p thì cũng đành hy sinh hix hix tiếc quá tiếc...
Rồi bé cũng vệ sinh rồi giúp mình đấm lưng bóp vai vỗ đùi hồi sức , tâm sự chuyện thời sự này nọ lai rai rồi chia tay bé.
Thiệt hại lần này tic giảm còn 700k tip 800k và 50 cho phục vụ
Bé mới vào nhưng tay nghề và cung cách phục vụ phải nói là good , không kém cạnh những bé mình từng đi tại đây , đặc biệt là đôi mắt đẹp như biết nói chuyện rất cuống hút.

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
cảm ơn anh @Sướng Rân Người đã có buổi trải nghiệm phê pha, ẫm ướt , tình cảm cùng bé, và đã đến sử dụng dịch vụ
Hân hạnh được phục vụ anh lần sau